Dành cho những người dùng K+HD.

thebluez

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Nghe đồn em Tú Linh bị phốt giật người yêu của người ta

phithien

Well-Known Member

Chắc chắn người như tôi sẽ xxx dùng K+ lại lần nữa đâu. Lúc nào cũng ngoạc mồm ra chất lượng đi kèm giá thành, thử hỏi cái tối thiểu là chăm sóc khách hàng, cải tiến dịch vụ, đáp ứng nhu cầu mặt bằng chung K+ làm được cái gì rồi hay chỉ chăm chăm nhắn ba cái tin khuyến mại, gọi vài cuộc điện thoại mời những người đã quá chán K+ gia hạn thuê bao ? Gọi cho tôi lần nào tôi phang thẳng lần đấy: Dịch vụ của bọn em kém, giá thành cao, anh không gia hạn ! Đừng lôi số lượng thuê bao ra để nói rằng K+ thành công, chưa nói lên điều gì đâu. Tiền tôi chẳng thiếu, nhưng tôi đếch trả tiền cho những cái tôi nhận về không tương xứng. Lên giọng không đủ tiền !!! Hài
Mùa trước có cã 5 giải và cúp c1 châu âu. giá 230k cũng được đi. mùa này còn mỗi 2 giải EPL, Liga và vck u23 châu á. thì ai mà dây vào cho khổ thân. đã vậy còn thiếu luôn 2 kênh bongdatv HD, thethaotv HD để xem tạm giải Đức cũng ko có. phim phọt thì chiếu phim bom tân VN. Thôi thì chia tay em nó, xem sopcast tạm, mới đầu còn khó chịu vì quen k+ HD, nhưng từ từ sẽ quen thôi. coi bongdatv HD trên mytv cũng tốt rồi. còn lại cứ sopcast

boy_hn

Active Member

Thần điêu làm công ăn lương cho k+ nên mỗi khi có ai chê bai k+ là điêu lại vào khóc thuê.

Mùa trước có cã 5 giải và cúp c1 châu âu. giá 230k cũng được đi. mùa này còn mỗi 2 giải EPL, Liga và vck u23 châu á. thì ai mà dây vào cho khổ thân. đã vậy còn thiếu luôn 2 kênh bongdatv HD, thethaotv HD để xem tạm giải Đức cũng ko có. phim phọt thì chiếu phim bom tân VN. Thôi thì chia tay em nó, xem sopcast tạm, mới đầu còn khó chịu vì quen k+ HD, nhưng từ từ sẽ quen thôi. coi bongdatv HD trên mytv cũng tốt rồi. còn lại cứ sopcast

Kể ra cũng ngại phết đấy bác ạ. Đêm hôm lọ mọ tìm sopcast, già rồi nên lười. Thời buổi kinh tế thị trường có nhiều lựa chọn, thấy ai phù hợp thì dùng thôi. Em chắc là sẽ chuyển sang vtvcab và thuê bao gói K+ thay vì dùng dịch vụ K+.

nexus9x

Well-Known Member

Kể ra cũng ngại phết đấy bác ạ. Đêm hôm lọ mọ tìm sopcast, già rồi nên lười. Thời buổi kinh tế thị trường có nhiều lựa chọn, thấy ai phù hợp thì dùng thôi. Em chắc là sẽ chuyển sang vtvcab và thuê bao gói K+ thay vì dùng dịch vụ K+.

nếu bác ngại tìm lnik sop thì có thể chơi ACE bác ạ :D nó ổn định hơn anh sop nhiều lắm

Vinh20

Well-Known Member

Nghe đồn em Tú Linh bị phốt giật người yêu của người ta

Nó trên Beat.vn do em Pha Lê vào tâm sự, ảnh ọt rồi cả clip sex + ảnh nude ra là ... hàng dởm, nhưng vụ chôm người yêu là có thật! Đại khái vụ đi ăn chơi và xem MU đá là do zai bao :v

ttung94

Active Member
Còn Super Sunday và El Clasico thì chẳng có lý do gì để K+ phải giảm giá cả, nguyên lý căn bản trong kinh tế vi mô về hàng hóa độc quyền =)) ai cảm thấy đắt quá có thể cắt đi rồi lắp SCTV xem Serie A cho rẻ :-h
Căn bản là dân mình cũng quen với cái giá đó của K+ rồi nên cũng chẳng thấy í ới gì hết...

dunvip

Member

Bất cứ ai không hài lòng với K+ mà thích xem bóng đá thì alo mjh , mjh sẽ có giải pháp hay cho bạn

tienlequoc

Well-Known Member

Bất cứ ai không hài lòng với K+ mà thích xem bóng đá thì alo mjh , mjh sẽ có giải pháp hay cho bạn

Cỡ này không: :))

tienlequoc

Well-Known Member

Mình thích xem mấy kênh ABC, NBC hay ESPN khu vực Bắc Mỹ để xem NFL thì xem kiểu gì bác nhỉ

Mua 1 cái android box rẻ rẻ, cài kodi và các addon chuyên bóng đá. Như kênh phía trên link rất chất lượng và chưa bao giờ die, vì nó là kênh truyền hình online của Bắc Mỹ mà.

bác @tienlequoc tư vấn thêm hộ mình cách cài Kodi và addon để xem mấy giải của Mĩ với. Mình cảm ơn

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Mình có thể xem các kênh đấy ngon lành trên laptop không bác @tienlequoc (không sopcast) :D

PC ok nhé, hình đó mình chụp từ PC mà, link trực tiếp lun, có 720 và 1080, server cực mạnh, link cực ổn định. :))
Vấn đề này tế nhị, các bạn nên qua thảo luận bên Thread Android box, rất nhiều cao thủ bên đó.

phuongtv_76

Well-Known Member

Tiêu chí mạng tốc độ tối thiểu là bi nhiêu bác Tiến
Mua 1 cái android box rẻ rẻ, cài kodi và các addon chuyên bóng đá. Như kênh phía trên link rất chất lượng và chưa bao giờ die, vì nó là kênh truyền hình online của Bắc Mỹ mà.

tienlequoc

Well-Known Member

-Kodi thì tải về từ đây: http://kodi.tv/download/
Lưu ý là chọn bản kodi tương ứng với hệ điều hành bạn đang dùng. với windows nên tải bản mới nhất 16.**, với android hoặc các nền tảng khác nên cài bản 15.2
-Addon Vdubt25 và Phoenix thì các bạn download ở 2 link bên dưới:
[hide]http://www.fshare.vn/file/27JS5Y8YWAIG
http://www.fshare.vn/file/T2KBO5D6FEEL [/hide]

-Addon BSB smart relax thì download bản tương ứng với hệ điều hành bạn đang sử dụng từ fanpage: https://www.facebook.com/bsbsmartrelax

-Cách cài đặt addon: Qua thread Android box có rất nhiều bài, chỗ nào khó thì hỏi anh em pro bên đó. tra google, youtube cũng có nhiều clip hướng dẫn cài addon.

Bên trên