Dành cho những người dùng K+HD.

vqkhoi

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Mình nghĩ sắp tới K+ sẽ có một gói khác, cao cấp hơn gói 125k bây giờ, giá cao hơn, có thể bao gồm EPL (không độc quyền như bây giờ), LaLiga, C1,tennis,phim chiếu rạp...và đặc biệc xem qua đt,máy tính bảng sẽ full hd chứ ko SD như bây giờ

vqkhoi

Member

Mình nghĩ sắp tới K+ sẽ có một gói khác, cao cấp hơn gói 125k bây giờ, giá cao hơn, có thể bao gồm EPL ( không đọc quyền như bây giờ), LaLiga, C1,tennis,phim chiếu rạp...và đặc biệc xem qua đt,máy tính bảng sẽ full hd chứ ko SD như bây giờ

Cần Thần Điêu giải thích

Hôm nay nhận được tin nhắn "Tin vui từ k+ - từ 1/3 K+ cung cấp duy nhất 1 gói thuê bao giá hấp dẫn 125k để xem tất cả các kênh K+"

Vậy chương trình "Ơn giời giá hời trọn đời" dành cho thuê bao truóc đó thì có gì đặc biệt sắp tới không? Chứ như vậy thì lúc đầu tham gia chương trình Ơn giời đâu còn ý nghĩa gì nữa

K+ sắp tiêu rồi, hehe

k cộng giờ chả còn gì để mà xem nữa rồi :))

còn gì để giải thích nữa đâu, tiêu rồi ;))

Flatland

Well-Known Member

K+ sắp toi rồi. Anh em cứ chờ tin vui đi, không quá 5 tháng nữa K+ sẽ tuyên bố phá sản.

phuongtv_76

Well-Known Member

Chắc phá sản thì a vtv lại cứu, có thể là gặp khó khăn về vấn đề bản quyền

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Thì sau này k+ có tăng giá thì các thuê bao gia hạn khoảng time tết vừa rồi vẫn giữ 125k. Còn thuê bao khác thì tăng như công bố. Theo e nghĩ như thế. Ko biết đúng ko?

Ko đọc tin K+ ko tăng giá thuê bao kể ca khi độc quyền NHA ak :))

Thế là cái vụ khuyến mại vừa rồi khác gì lừa KH :)) , 125k/tháng đóng thành gói ntn thì cái vụ gia hạn trong 7 ngày kể từ thời điểm hết hạn cũng vứt đi thực chất cũng chỉ là trò câu những thuê bao lâu ngày ko gia hạn thoy :))

P/s: Nếu K+ mà vẫn độc quyền NHA 3 mùa tới, họ sẽ lập ra 1 gói mới có giá 250k/tháng chẳng hạn rồi nhồi các kênh phát NHA độc quyền vào gói đó lúc đó thì cái gói Premium+ này cũng chả khác quái gì gói Access+ ngày xưa cả :))

K+ đủ gạch để xây nhà chưa nhỉ??? Hay đủ xây biệt thự rồi :))

Flatland

Well-Known Member

bọn cờ hó k cộng :)) VTC version 2 đã lộ diện

“Thông thường người ta có quan niệm của rẻ là của ôi, tuy nhiên việc K+ giảm giá thuê bao không có nghĩa là K+ sẽ không có bản quyền Ngoại hạng Anh. K+ cam kết sẽ cung cấp dịch vụ với chất lượng tốt hơn, nội dung sẽ ngay càng hay hơn. Và dù nội dung có hay đến đâu, kể cả trong trường hợp K+ có bản quyền ngoại hạng Anh đi chăng nữa, K+ cũng sẽ không tăng giá thuê bao”

boyben2011

Well-Known Member

bọn cờ hó k cộng :)) VTC version 2 đã lộ diện

Kiểu gì K+ cũng có BQ NHA 3 mùa tới ( chỉ cóa điều là độc quyền hay ko độc quyền hay ko thôi bác ợ :) )

1. Nếu ko độc quyền NHA thì vẫn 125k/thang thoy là xem đc đầy đủ bóng bánh rồi

2.Còn nếu độc quyền NHA thì họ sẽ lập ra 1 gói kênh mới (250k/tháng chẳng hạn :)) ) xong họ nhồi 4 kênh K+ chiếu bóng đá độc quyền vào gói này, và lúc đó gói Premium HD+ này sẽ trở thành gói Access+ như hồi xưa :))

Đây cũng là chiêu Marketing thôi :)) việc K+ tuyên bố hòa vốn nên giảm giá thuê bao thực chất là 1 chiêu bài mị dân thôi :)) Nếu độc quyền NHA 3 mùa nữa xem có tăng giá ko :)) iem ko tin K+ độc quyền NHA 3 mùa tới mà vẫn giữ nguyên mức giá 125k/tháng này :)) nhất là vs số tiền 70tr$ họ bỏ ra gấp đôi 3 mùa trước

dunggiang

Member

K+ luôn gây bất ngờ khó lường cho thị trường, khiến cho những người quan tâm đến K+ ko biết đâu mà lần. Như bây giờ ai cũng nghĩ K+ giảm giá thuê bao là ko có bản quyền NHA, nhưng biết đâu vào phút trót như mùa trc K+ lại thông báo độc quyền như 3 mùa trước thì sao nhỉ

Hơn 130 kênh là các kênh free trên vệ tinh vinasat đúng không các bác ??? Cơ mà cái này chỉ đầu thu mới mới thu được ạ??

Thông tin đây

"K+ cũng tiết lộ đang nghiên cứu phát triển gói thuê bao K+ dành cho những khách hàng không đủ điều kiện kỹ thuật để lắp đặt chảo thu phát sóng K+ và sẽ sớm công bố trong thời gian sắp tới."

"Tuy nhiên, ông Công khẳng định: “K+ sẽ không thua kém các đài truyền hình khác về giải Ngoại hạng Anh. Và ngay cả trong trường hợp mua được độc quyền giải Ngoại hạng Anh thì chúng tôi cũng không tăng giá cước”."

Các bạn gia hạn gói 125k trọn đời cứ chờ đợi, chắc sẽ có một gói gì đó hấp dẫn dành cho các bạn :D

duy5687

Active Member

K+ chỉ còn 1 gói kênh là 125k. Và các hệ thống khác cũng giảm từ 150k xuống 125k cho đồng bộ. Bắt đầu 1/4 các hệ thống khác có kênh k+ còn 125k.

phuongtv_76

Well-Known Member

Thực ra a k đã nhận ra chiến lược sai lầm của mình dẫn đến lỗ to, a ấy phải thay đổi để tồn tại

Thực ra a k đã nhận ra chiến lược sai lầm của mình dẫn đến lỗ to, a ấy phải thay đổi để tồn tại

Chẳng có sai lầm nào cả, tất cả đều đúng như kế hoạch.
Với mức giá 125k khi mới ra đời thì làm sao giết chết VTC và Anvien như hôm nay được?
Phải nói có thành quả như hôm nay là tập hợp tất cả sức mạnh của một chiến lược quá xuất sắc.

boyben2011

Well-Known Member

Chẳng có sai lầm nào cả, tất cả đều đúng như kế hoạch.
Với mức giá 125k khi mới ra đời thì làm sao giết chết VTC và Anvien như hôm nay được?
Phải nói có thành quả như hôm nay là tập hợp tất cả sức mạnh của một chiến lược quá xuất sắc.

Thật ko thể tin nổi, ko thể tin nổi :)) BÙM BÙM

Bên trên