Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Hì, hôm qua có em nhân viên K+ gọi điện thoại hỏi về dịch vụ myK+, mình trả lời ngắn gọn xúc tích là cái gì cũng tốt, cũng hay, cũng đẹp, chỉ có duy nhất 1 điều là lúc cần xem thì không xem được :D

thebluez

Active Member

chả biết Cô dâu đại chiến 2 ở ngoài rạp có cảnh nóng không
chứ nếu có mà lên K+ thì bị cắt rồi quá
Hôi hôm mình đi xem phim QUYÊN ngòi rạp, cảnh nóng nó lồ lộ cả bộ ngực luôn
thế mà lên K+ cắt cmn hết

Vinh20

Well-Known Member

Cánh đồng bất tận lên K+ cũng mất đoạn nóng mà bác The Bluez
Buồn cười là cảnh nóng ở VN chán bỏ xừ, còn bị cắt tùm lum!

Flatland

Well-Known Member

Phát trên truyền hình khác với ngoài rạp các bác ợ. Ngoài rạp là người xem tự lựa chọn phim phù hợp cho riêng mình, còn trên truyền hình là phát chung cho gia đình. Bác nghĩ sao và cảm thấy như thế nào khi cả nhà bác (bố mẹ, con cháu) đang xem bất chợt có cảnh nóng.
Kể cho các bác nghe một chuyện có thật nè. Ít năm trước, cái thuở thu lậu của Philipin có cái kênh HPO (không phải HBO nhé). Em đến nhà anh bạn chơi, đang xem kênh HPO này, có cả nhóc con gần 3 tuổi thấy chú đến ra ngồi chơi. phim đang bắn nhau bùm bùm tự dưng imbặt rồi chuyên cảnh, một cặp đang nhún nảy trên giường (chỉ quay phía sau lưng trần thôi nhé), cu bé con nhìn màn hình rồi thỏ thẻ "chú ơi, bố cháu trên tivi". Cả chú và bố thằng bé đều đỏ mặt, chuyển kênh mà không nói đc gì.

Tự nhiên thấy cái lưng rồi nói bố cháu trên TV là sao??? Không hiểu.

alonen

Member

vì nó nhìn thấy cái lưng bố nó như thế. nhìn tivi nó tưởng vậy. ko liên quan nhưng hiện giờ em mở myk+ lên ko xem được, báo băng thông 0. hic

erio0502

Member

Bác nào dùng K+ cho em hỏi chút:
em có 1 cái đầu K+ HD Samsung, lần trc đc cho nhưng hết hạn rồi. Giờ e đăng ký lắp 1 bộ mới thì cái đầu cũ e dùng làm Multiroom cho cái TV thứ 2 được không? và mua cái thẻ Multiroom ở đâu ạ, K+ có bán riêng cái thẻ Multiroom ko hay bắt buộc mình phải mua 1 bộ Multiroom khác ạ, em cảm ơn các bác

Flatland

Well-Known Member

em có 1 cái đầu K+ HD Samsung, lần trc đc cho nhưng hết hạn rồi. Giờ e đăng ký lắp 1 bộ mới thì cái đầu cũ e dùng làm Multiroom cho cái TV thứ 2 được không? và mua cái thẻ Multiroom ở đâu ạ, K+ có bán riêng cái thẻ Multiroom ko hay bắt buộc mình phải mua 1 bộ Multiroom khác ạ, em cảm ơn các bác
290k thẻ phụ bác nhé. Loại thẻ phụ HD cũ là 490k (còn rất ít). Bác có thể gọi cho K+ hoặc ra các store để mua và đăng ký.
Tự nhiên thấy cái lưng rồi nói bố cháu trên TV là sao??? Không hiểu.
Không phải thấy cái lưng mà cháu nó thấy toàn cảnh nhìn từ phía sau giống với nó nhìn thấy bố nó chơi trò gì đó thì nó tưởng bố nó đang ở trong tivi. Đúng là Em ĐIÊU!

erio0502

Member

290k thẻ phụ bác nhé. Loại thẻ phụ HD cũ là 490k (còn rất ít). Bác có thể gọi cho K+ hoặc ra các store để mua và đăng ký.

Không phải thấy cái lưng mà cháu nó thấy toàn cảnh nhìn từ phía sau giống với nó nhìn thấy bố nó chơi trò gì đó thì nó tưởng bố nó đang ở trong tivi. Đúng là Em ĐIÊU!

Cái đầu thu cũ e dùng làm Multiroom đc hả bác?

thered

Member

Thật bất ngờ bây giờ K+ lại trở thành truyền hình giá rẻ. :D

Vinh20

Well-Known Member

Đùa hỏi câu ko liên quan, chị Điêu chưa lấy ck phải không ạ :3
Toàn thấy đi nước ngoài suốt!

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Thật bất ngờ bây giờ K+ lại trở thành truyền hình giá rẻ. :D

Đắt lòi rẻ cái giề :)) còn gì để xem ngoài Laliga, và mấy vòng còn lại độc quyền NHA :)) Tenis à :))

Gói K+ đồng phân phối cũng nên giảm giá đi chớ, bỏ 125k/tháng để xem 4 kênh mất hết độc quyền bóng bánh là quá đắt, phải xuống 70-80k/tháng ms hợp lý

Nhớ cái giai đoạn 2010-2015 K+ nó độc quyền: NHA,Laliga,SeriA,BundesLiga,Ligue1,FA Cup, Cúp LĐ Anh,Cúp C1,Cúp C3,.... mà thấy hãi :(:(:(:(:(

Đúng là cái gì nó cũng có thời của nó: Sau VTC đến lượt K+ và bây giờ là SCTV

ducanhct

Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Đắt lòi rẻ cái giề :)) còn gì để xem ngoài Laliga, và mấy vòng còn lại độc quyền NHA :)) Tenis à :))

Gói K+ đồng phân phối cũng nên giảm giá đi chớ, bỏ 125k/tháng để xem 4 kênh mất hết độc quyền bóng bánh là quá đắt, phải xuống 70-80k/tháng ms hợp lý

Nhớ cái giai đoạn 2010-2015 K+ nó độc quyền: NHA,Laliga,SeriA,BundesLiga,Ligue1,FA Cup, Cúp LĐ Anh,Cúp C1,Cúp C3,.... mà thấy hãi :(:(:(:(:(

Đúng là cái gì nó cũng có thời của nó: Sau VTC đến lượt K+ và bây giờ là SCTV

Thằng SCTV gói HD 120k/tháng đúng ko bác nhỉ, em thấy trong 3 đứa con nhà VTV thì thằng SCTV là rẻ nhất, thằng VTV cab từ xưa rẻ nhì nhưng giờ là đắt nhất còn k+ từ đắt nhất chuyển sang đắt nhì.

Khách hàng K+ vừa được xem "Em là bà nội của anh", chỉ cần 125k/tháng mà phim đang chiếu rạp, mà ngồi ở nhà cũng xem được, chẳng có gì hạnh phúc bằng cảnh Cha thì xem thể thao, Mẹ xem phim tình cảm, Con thì xem hoạt hình...
Khách hàng K+ sao mà hạnh phúc thế?

Bên trên