Dành cho những người dùng K+HD.

minhdangkt

Well-Known Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Em hỏi tí. K+HD này thì mình chiếu lên màn chiếu bao nhiêu inch là vẫn xem đẹp mấy bác?

tan_thanh

Member

cho mình hỏi 1 ti vi có thể sd song song k+ và htvc hd k vậy. mình đang sd htvc mà muốn gắn thêm k+ để xem bóng đá .

quanghuy610

Member

Là kể cả sau này nếu K+ tăng giá thì thuê bao nằm trong chương trình Giá hời trọn đời hồi tết vẫn được giữ nguyên giá 125k/tháng đó ~:>

Chương trình này thế nào nhỉ, sao mình chả biết gì cả, ai cũng tham gia được hả bạn

chaukhoi

Well-Known Member

Là kể cả sau này nếu K+ tăng giá thì thuê bao nằm trong chương trình Giá hời trọn đời hồi tết vẫn được giữ nguyên giá 125k/tháng đó ~:>

Mấy bác vẫn chưa hiểu bác ấy nói gì à, tức là sau này nếu K+ có giảm giá nữa thì mấy bác đã đăng ký trọn đời thì vẫn ôm trọn gói 125k, còn về sau này K+ giảm xuống 80k hay 50k thì các bác đăng ký sau vẫn được giữ nguyên. :D

phuongtv_76

Well-Known Member

Giữ nguyên 125k ah, thông minh quá :D
Mấy bác vẫn chưa hiểu bác ấy nói gì à, tức là sau này nếu K+ có giảm giá nữa thì mấy bác đã đăng ký trọn đời thì vẫn ôm trọn gói 125k, còn về sau này K+ giảm xuống 80k hay 50k thì các bác đăng ký sau vẫn được giữ nguyên. :D

thegioi05

Active Member

10/6 rồi K+ có khuyến mãi đầu thu chưa nhỉ?

---------- Post added 10-06-2016 at 13:09 ----------

OK không mọi người?

Flatland

Well-Known Member

10/6 rồi K+ có khuyến mãi đầu thu chưa nhỉ?

---------- Post added 10-06-2016 at 13:09 ----------

OK không mọi người?

Chiếu trên màn chiếu bao nhiêu inch là phụ thuộc vào máy chiếu bạn nhé. Chỉ biết K+HD đạt chuẩn HD 1080i đặc biệt trực tiếp thể thao là nối sóng tín hiệu gốc luôn.

minhdangkt

Well-Known Member

Chiếu trên màn chiếu bao nhiêu inch là phụ thuộc vào máy chiếu bạn nhé. Chỉ biết K+HD đạt chuẩn HD 1080i đặc biệt trực tiếp thể thao là nối sóng tín hiệu gốc luôn.

Em biết là do máy chiếu rồi.

Ý em hỏi là chiếu trên màn tầm bao nhiêu inch để hình ảnh còn rõ nét, không bị bể hình?

Flatland

Well-Known Member

Em biết là do máy chiếu rồi.

Ý em hỏi là chiếu trên màn tầm bao nhiêu inch để hình ảnh còn rõ nét, không bị bể hình?
Bạn đã dùng máy chiếu thì bạn phải biết điều này chứ. Bạn hãy xem lại thông số kỹ thuật của máy chiếu để biết chính xác về điều này.

Lúc đêm xem Euro em mới để ý là K+PM tiếp sóng VTV3 HD mà hình còn đẹp hơn kênh VTV3 HD trên K+.
VTV3 HD trên K+ những lúc có bối cảnh phức tạp là hình kiểu nhoe nhoét choe choét luôn :-B

Lambn

Member

Lúc đêm xem Euro em mới để ý là K+PM tiếp sóng VTV3 HD mà hình còn đẹp hơn kênh VTV3 HD trên K+.
VTV3 HD trên K+ những lúc có bối cảnh phức tạp là hình kiểu nhoe nhoét choe choét luôn :-B

chuẩn, toàn nén hình. mình xem dvb t2 sướng hơn

Bên trên