Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

xin lỗi em ,nói về thằng DTH của vctv chưa trắc em đã dùng trước tui nha,tui dùng từ hồi nói mới ra lúc đó chỉ có mười mấy kênh,và bây giờ vẫn dùng của nó,nói chung là chán chẳng có gì để xem ngoài mấy trận bóng đá
Nói như anh thì em nói vẫn được,phải nói nó nghèo nàn như thế nào mới thuyết phục.Nhà anh ở Ninh Thuận à?

Em điêu ám chỉ anh hả>? Nếu em nghĩ NTH là Ninh Thuận thì em sai bét rồi! NTH này INTRO!
Anh ở DAklak nhé!
nói ở Ninh Thuận tức là ám chỉ ở gần nhà máy điện hạt nhân,tức là nổ như bom nguyên tử đó,hehe...
Như anh đó,chỉ dùng NTH mà nói TrueVisions và K+.

vhung1214

Member

nói ở Ninh Thuận tức là ám chỉ ở gần nhà máy điện hạt nhân,tức là nổ như bom nguyên tử đó,hehe...
Như anh đó,chỉ dùng NTH mà nói TrueVisions và K+.

thông cảm đi em.người ta ở tít trên daklak làm sao hiểu đc cách ám chỉ của người miền xuôi.

vit-bau

Có ai biết đăng ký k+ ở hà nội chỗ nào nhanh ko ạ? Em lắp cho bố e, em đang sống ở sg nên ko biết. Cụ nhà e hỏi hãng mà cứ ậm ừ chưa trả lời. Nhà em ở ngoài đó là ở toà nhà pacific phan bội châu
Cám ơn các bác

thông cảm đi em.người ta ở tít trên daklak làm sao hiểu đc cách ám chỉ của người miền xuôi.

ở bắc thâm thúy thật =))
uh. Thôi, không có máy hình thì anh dùng.... analog vậy :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

r0meo

Member

Có ai biết đăng ký k+ ở hà nội chỗ nào nhanh ko ạ? Em lắp cho bố e, em đang sống ở sg nên ko biết. Cụ nhà e hỏi hãng mà cứ ậm ừ chưa trả lời. Nhà em ở ngoài đó là ở toà nhà pacific phan bội châu
Cám ơn các bác

em lắp của HC vào trang web chat vs em bán hàng nó cho nhân viên vào lắp luôn
Siêu thị điện máy HC - Trung Tâm Mua Sắm Điện Máy Hàng Đầu!

vcidth

Active Member

Cám ơn các bác

Ở toà nhà Pacific nếu nhà bác có ban công hướng Đông Nam mới lăp được, bác gọi các đại lý ở phố Hai Bà Trưng cho gần, dễ bảo hành. Bác gọi cửa hàng Vũ Lương 04.38247736 ở 39 Hai Bà Trưng hoặc cửa hàng 92c HBT 0972936758 nhé.

MytvHN

Well-Known Member

Nói như anh thì em nói vẫn được,phải nói nó nghèo nàn như thế nào mới thuyết phục.Nhà anh ở Ninh Thuận à?
em muốn thuyết phục về cái gì,K+ ngoài bóng đá ra thì hơn dc các đài khác về cái gì mà em lúc nào cũng bảo nó là nhất,tôi chỉ thấy K+ cũng giống như mấy đài khác mà thôi,đều nhàm chán giống nhau cả
thế nào đủ thuyết phục chưa????

minhdt49

Mấy kênh nước ngoài trên K+ đều chậm hơn 30 phút ,đang xem trực tiếp CNN, BCC thấy ko hài lòng lắm.

em muốn thuyết phục về cái gì,K+ ngoài bóng đá ra thì hơn dc các đài khác về cái gì mà em lúc nào cũng bảo nó là nhất,tôi chỉ thấy K+ cũng giống như mấy đài khác mà thôi,đều nhàm chán giống nhau cả
thế nào đủ thuyết phục chưa????
Nói giống nhau tức là anh chưa bao giờ dùng K+.

các kênh nc ngoài trên K+ đều phát chậm so với thực tế, chỉ có myTV là phát nguyên như gốc thôi. Nhiều khi xem 1 ch.tr bên MyTv xong quay sang K+ mới phát :))

thế khác nhau cái gì nói nghe coi
Nhiều kênh hay có phụ đề hơn mấy đài khác, nói chung nếu thích kênh chất lượng thì xài K+ :D
Nhưng mà coi 3 kênh k+ thì nhàm pà cố, mấy kênh TH trong nước được mấy kênh thôi.
p/s: EM điêu chắc xài mỗi k+ thôi nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Nhiều kênh hay có phụ đề hơn mấy đài khác, nói chung nếu thích kênh chất lượng thì xài K+ :D
Nhưng mà coi 3 kênh k+ thì nhàm pà cố, mấy kênh TH trong nước được mấy kênh thôi.
p/s: EM điêu chắc xài mỗi k+ thôi nhỉ?
ngoài K+ thì em còn dùng VTC,SCTV,HTVC và MyTV.

vanlang+

Active Member

baohen1510

Well-Known Member

cho em hỏi cái này , kênh Discovery HD, National Geographic Channel HD trên K+ có phụ đề tiếng việt không vậy mấy bác , nhà đang xài cáp htvc , 2 kênh này có phụ đề tiếng việt , bố em rất thích xem .

r0meo

Member

cho em hỏi cái này , kênh Discovery HD, National Geographic Channel HD trên K+ có phụ đề tiếng việt không vậy mấy bác , nhà đang xài cáp htvc , 2 kênh này có phụ đề tiếng việt , bố em rất thích xem .

Discovery HD em chưa thấy có phụ đề bao h` cả
còn NatGeo HD thì thỉnh thoảng mới có
Mà mình chủ yếu bật HBO HD với Star Movie HD nên 2 kênh này chả quan tâm lắm

Bên trên