Dành cho những người dùng K+HD.

Parasuco

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Vừa gọi định lắp cái đầu phụ mà thấy báo giá 4 tr ( đầu samsung HD và 2 thẻ ) nên cũng hơi phân vân. Thi thoảng mới xem, không mua thì thiếu mua vào thì thừa.

r0meo

Member

Đề nghị K+ thay BLV đi. bình luận đá bóng hay hét vào mặt khán giả thế. nghe BL đau hết cả đầu rồi

anh0424

Active Member

định lắp K+ mà thấy giá chát quá. phân vân :|

mmtoi2011

Member

cái tệ khi xem bóng đá ở k+ chính là việc bình luận viên quá tệ..thà xem sopcast còn hơn

anh0424

Active Member

mình toàn coi bằng sopcast. chấp nhận đc.

r0meo

Member

hôm qua xem Man - Chel mà mỗi khi có bàn thắng là nghe thằng BLV nó rú lên đau hết cả đầu các bác àh

princetq

Member

mấy bác không thích nghe bình luận tiếng Việt có thể chuyển qua giọng bình luận gốc bằng tiếng Anh với nút audio trên điều khiển mà. K+ nó có bắt các bác nghe đâu mà la dữ quá vậy.

3dong

Member

Vậy thì dùng sopcast đi,nhảy vào topic K+ làm gi?
&
Em Điêu nói thế là không đúng rồi. Nên hiểu rằng đây là một diễn đàn nên bên cạnh các ý kiến ủng hộ bao giờ cũng có ý kiến phản bác. Có lẽ em quá yêu tiền của K+ nên quên hết lẽ thường trên đời rồi. Đúng là Điêu!

&
Em Điêu nói thế là không đúng rồi. Nên hiểu rằng đây là một diễn đàn nên bên cạnh các ý kiến ủng hộ bao giờ cũng có ý kiến phản bác. Có lẽ em quá yêu tiền của K+ nên quên hết lẽ thường trên đời rồi. Đúng là Điêu!
phản bác không ai lên án,nhưng phản bác củ chuối là phản bác lại liền, tại sao K+ có tính năng lựa chọn âm thanh gốc mà hỏng chịu nghe, lên đây la làng như kiểu chưa dùng.

ksc75

phản bác củ chuối
Hihi, em Điêu nói chuyện duyên ghê, chỉ phải cái like k+ hơi nhiều ko thì em còn đáng yêu hơn.
Rõ ràng BLV là 1 điểm trừ rất lớn của K+. Có phải nhà mình đâu mà muốn tắt là tắt? Nhiều khi ra quán buộc phải nghe, xem mất cả hứng.
Với lại trả tiền để nó nói cho mình nghe mà lại tắt đi thì cũng hơi bực.

vanlang+

Active Member

Hihi, em Điêu nói chuyện duyên ghê, chỉ phải cái like k+ hơi nhiều ko thì em còn đáng yêu hơn.
Rõ ràng BLV là 1 điểm trừ rất lớn của K+. Có phải nhà mình đâu mà muốn tắt là tắt? Nhiều khi ra quán buộc phải nghe, xem mất cả hứng.

Nếu vậy thì đừng kêu ca nữa, cứ chịu khó mà xem với nghe BLV.

princetq

Member

Bác này nói hay quá, đã đi xem ké rồi thì phải chấp nhận. Theo như những gì bác mô tả thì rõ ràng ở quán họ thích nghe bình luận tiếng Việt nên họ không tắt, nếu ko thích nghe thì khách ở quán đó đã kêu ông chủ chuyển qua tiếng gốc rồi. Mỗi người một ý nên mới sinh ra cái gọi là "đa ngôn ngữ". Những người mua K+ họ cũng ko quan tâm đến BLV hay cái gọi là điểm trừ của K+ mà bác nói vì với remote trong tay, họ có thể chuyển ngay về kênh audio gốc nếu thích.

Bên trên