[Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Up firmware qua OTA có mất app ko mấy bác?

gorokairi89

Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

bác ơi cho hỏi, trên trang 1 giới thiệu e này xài rockchip 3066 còn theo như bác nói là xài amlogic m6, vậy rốt cuộc nó xài chip gì vậy???

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

bác ơi cho hỏi, trên trang 1 giới thiệu e này xài rockchip 3066 còn theo như bác nói là xài amlogic m6, vậy rốt cuộc nó xài chip gì vậy???
Chỗ nào nói em này dùng chip rk3066 hả bác. Nói mình sửa lại. Nó dùng AMlogic M6 dual core 1.5Ghz bác nhé.

gorokairi89

Ðề: Re: Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

cái hình đầu tiên của trang 1 đó , nó ghi xài chip 3066 :)

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

cái hình đầu tiên của trang 1 đó , nó ghi xài chip 3066 :)
À cái đó là ảnh do mấy thằng bán hàng cung cấp bị lỗi. Để mình sửa lại bác nhé

samboo

máy em tự dưng vào web xem video hay lên youtube xem đều có hình nhưng bị mất tiếng....các bác chỉ giúp em với....xem tivi =gentv thì có tiếng bình thường :(

dongthinh

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Cho hỏi mua con này kết hợp Tivi Led thì có ngon hơn thằng smart tivi luôn không :-?
Có con này thì nên chọn Tivi Led nào :"> tầm 40 inch

tienlequoc

Well-Known Member
Ngon hơn smart TV là cái chắc rồi bác. Smart TV ứng dụng tất ít. Còn mua android box thì có tới vài trăm ngàn ứng dụng cho bác lựa chọn thoải mái nên gắn vào TV LEG sẽ làm cho nó smart hơn smart TV rất nhiều.

phongtran

Member
Ðề: Re: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

máy em tự dưng vào web xem video hay lên youtube xem đều có hình nhưng bị mất tiếng....các bác chỉ giúp em với....xem tivi =gentv thì có tiếng bình thường :(

Có thể là nội dung đó bị bảo vệ bởi luật bản quyền... bác thử xem video clip đó bằng Youtube trên máy tính xem

Android TV Box rất dễ sử dụng, tính năng lại chuyên nghiệp như HD Box ( xem phim full HD, 3D các định dạng ) mà giá rẻ hơn rất nhiều.

tatam

Well-Known Member

Thấy em này khá hay. Không biết em nó có nhận được HDD USB 3TB không các bác? Thanks.

tat

MYGICA có giao diện như Smart Hub của Samsung TV đây nè:

Bác có thể cho em xin giao diện này không?nhìn pro quá.Email của em [email protected]

vinhpapa

Member

Giao diện samsung quá đẹp, Bác cho em luôn nhé: [email protected].
Em mới cài lại Mygica. Bản quyền soncamedia mất tiêu rồi. Thẻ nạp tiền em không giữ lại. Làm thế nào đây Bác Tiến ơi?

Giao diện samsung quá đẹp, Bác cho em luôn nhé: [email protected].
Em mới cài lại Mygica. Bản quyền soncamedia mất tiêu rồi. Thẻ nạp tiền em không giữ lại. Làm thế nào đây Bác Tiến ơi?
bạn vào forum.soncamedia.com yêu câu cập nhật lại ngày dùng

vansy999

Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Bác chủ thớt cho em hỏi phát? em muốn xem bóng đá online trên PPTV thì vào đâu ạ? kênh nào phát? toàn tiếng Tàu khựa chẳng hiểu gì hết. Thank bác

vansy999

Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

hiện MYGICA có 2 phần mềm xem phim HD và HD TV online rất hay:

PPTV: xem phim TVB Hongkong

IPTV: xem TV online hơn 100 kênh HD

Pác nào cần mail em share cho nhé:
[email protected]

Công ty Truyền hình HUỲNH PHÚ
Bác chủ thớt cho em hỏi phát? em muốn xem bóng đá online trên PPTV thì vào đâu ạ? kênh nào phát? toàn tiếng Tàu khựa chẳng hiểu gì hết. Thank bác

Inu Yasha

Member

con này có airplay đc ko mọi người

Bên trên