[Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

exciter3171

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

A e cho hỏi gói cước vnpt nhà mình có 165k/ tháng thì có dùng đc android box ko

hungmh80

Active Member
Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

May ra xem đc mấy cái tv online thôi bác , muốn xem đc nhiều nữa thì nâng cấp mạng lên đi . Cáp quang giờ cũng rẻ mà .

eichi

Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

mình cũng đang dùng VNPT 165k/tháng , cả thế là 198k thì phải , chơi đc 720p , mấy sever VN như zingtv hay hayhaytv , hdviet chạy ok , hầu như ko phải load , mấy sever nước ngoài như Picasa thì tầm 7-11h tối hơi lê lết , nhưng lúc mình dùng box ko sử dụng các thiết bị khác , nếu bạn ở chung đông người có người cắm download hay chơi game online thì chắc chắn ko xem đc

tốc độ mạng của nhà mình như thế này có dùng để xem online k ạ?

eichi

Member
của em đây , vẫn xem zingtv với hdviet bình thường , ở 1 mình chỉ về buổi tối nên cũng lười lắp mạng xịn

Đính kèm

18.3 KB · Xem: 97

van_quang_long

Bác nào cứu giúp mình với, update con 1200 giờ không khởi động dc nữa rồi, chỉ một ánh đèn màu đỏ thôi huhu

KHOM GIA

Tôi dùng ATX 1200 mà không biết có thể copi tập tin từ USB này sang USB kia như ở máy tính được không .
Ai biết chỉ giúp tôi với !

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Tôi dùng ATX 1200 mà không biết có thể copi tập tin từ USB này sang USB kia như ở máy tính được không .
Ai biết chỉ giúp tôi với !
Bác dùng cái bên dưới hoặc app quản lí file tương đương là có thể copy, move bình thường nhé:

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.estrongs.android.pop

vuthuytrieu

Có cách nào xem được VTV Play trên avt1200 không các bác, android box của mình toàn bị sọc ngang màn hình nên xem không được!

kinggainer89

đi mua con livebox 2 về dùng hàng chất lượng mượt mà và uy tín hơn bác à! em dùng gần 1 năm mà chưa hỏng hóc gì cả!

vuthuytrieu

Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Xuống Android 4.1 nhé bác
Thế thì thôi đành, mà có cách nào trong Hdplay có vtvonline không bác nhỉ, nếu có trong đó chắc không bị sọc ngang màn hình. Hy vọng sắp tới VTV online update bản mới sẽ khắc phục được nhược điểm này!

assaigon145

Minh up lên 4.2 atv1200 không nhận điều khiển, có bác nào giúp em với

các bác cho e hỏi chút về atv1200 với ạ: e mua từ hôm trung thu nhưng hôm nay mới bỏ ra dùng :D (tivi hỏng từ hôm đấy đến giờ) hôm nay lắp vào tivi thì cắm HDMI thì ko nhận dù tivi nhà e có 2 cổng đều cắm cả, và nhà e có 1 cái dây HDMI nữa+ 1 dây HDMI theo máy là 2 nhưng đều ko đc, e cắm bằng dây AV thì nhận, nhưng vào màn hình thì nó như kiểu bị zoom màn hình thì phải? bác nào biết cách chỉnh sửa giúp e với, và bác nào có Pm xem kênh HBO k cho e xin, e cảm ơn

Bên trên