Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HD ĐÀ NẴNG

Chết cha tui rồi, chủ nhật này vắng nhà......xui ghê !
--------------------
Ủa Bác đi đâu đấy tuần này off line có xổ số may mắn mà Bác , Bác có đi tranh thủ thứ 6 đi thứ 7 về CN off nhé...:-c:-c

burnstop

Member

Tuần này vui ghê, có nhiều hoạt động giao lưu đây, e phải cố gắng sắp xếp thời gian mới được, mặc dù 12 này e nộp bài đồ án Tốt Ngiệp, :D:D

burnstop

Member

à, tuần này sinh nhật Bác Hạnh, anh em cũng nên chuẩn bị món quà gì tặng Bác Hạnh nhỉ:D

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Woáu..Woáu...Woáu...ang..ang
Chiều nay đang rãnh đây nếu Crazy & rockynguyen co time tôi chiêu một tối không về....Cứ alo nhé! hẹn gặp

Chiều nay có VITAMIN "Gâu Gâu" hả đại ca? Lịch trình thế nào vậy?

anbinhdo

Well-Known Member

Chiều nay có VITAMIN "Gâu Gâu" hả đại ca? Lịch trình thế nào vậy?

---------------
Bữa nay hầu như số điện thoại của các thành viên Hội đã UP hết lên trang 1 các Anh em ai có điều kiện trao đổi hay họp hội tán gẫu cứ lên trang 1 và Save trên máy mình nhé! Rất cảm ơn, cảm ơn.Chiều này Bác pantau đang có nhu cầu đấy..hì hì O:)O:)O:)

makiemsau

Well-Known Member

anh em lên ném đá đeeeeeee... để bác Bình vỡ đầu ..hi hi:p

doc_khach

Active Member

danh sách thành viên của các bác HD ĐN có vẻ chi tiết nhỉ có vẻ các thành viên tham gia nhiệt tình ghê :D

anbinhdo

Well-Known Member

danh sách thành viên của các bác HD ĐN có vẻ chi tiết nhỉ có vẻ các thành viên tham gia nhiệt tình ghê :D
-----------
Rất cảm ơn Bác đã ghé , Bác cứ cho ý kiến đóp góp đầy đủ và nhiệt tình để anh em còn học tập trao đổi nhé..Chúc Bác và gia đình luôn mạnh khỏe và thành công.Cho gửi lời tham anh em trong Hội :x:x:x
p/s Bác có thể để lại địa chỉ và số di đọng để anh em có thể lâu lâu alo hỏi thăm cho dễ nhe.Rất cảm ơn

dinhvinh

Member

Binh oi - hôm qua chạy qua nhà bác Châu xem cái case Bình giới thiệu ! đúng là hàng độc của người đam mê HD ! Tiếc cái là mình không mang theo máy ảnh / tám với anh Châu cũng dzui lắm , có chú rockynguyen ghé chơi theo lời mời của chủ nhà !
Mình không được mời nhậu nên xin phép về trước ( thiệt tình là không dám chén thịt chóóóó , ghê wá trời ơi , mặc dù có được chủ nhà mời đi xơi !!!! )
chú rockynguyen co chụp lại cái case ,nên xin phép chủ nhà rồi mới up hình lên nhé ,nếu hình không đẹp thì không nên up lên .

hiepneu

cho gia đình xin 1 vé
hò văn tèn: Lê Quang Hiệp
Đc: Lô 33 B2.2 Nguyễn Hữu Thọ - ĐN
Nghề: Kế toán
Sinh năm 1981 năm nay vừa tròn 18t
dt: 0982.057181
rất vui được làm wen

anbinhdo

Well-Known Member

Binh oi - hôm qua chạy qua nhà bác Châu xem cái case Bình giới thiệu ! đúng là hàng độc của người đam mê HD ! Tiếc cái là mình không mang theo máy ảnh / tám với anh Châu cũng dzui lắm , có chú rockynguyen ghé chơi theo lời mời của chủ nhà !
Mình không được mời nhậu nên xin phép về trước ( thiệt tình là không dám chén thịt chóóóó , ghê wá trời ơi , mặc dù có được chủ nhà mời đi xơi !!!! )
chú rockynguyen co chụp lại cái case ,nên xin phép chủ nhà rồi mới up hình lên nhé ,nếu hình không đẹp thì không nên up lên .
---------------------
Bác cứ UP lên đi cái Case ấy chắc trong HD VNam chỉ có 1 mà thôi :^o hì hì
Bác cho hình gấp nhé

crazy

Woáu..Woáu...Woáu...ang..ang
Chiều nay đang rãnh đây nếu Crazy & rockynguyen co time tôi chiêu một tối không về....Cứ alo nhé! hẹn gặp
** Chán như con gián Em lại phai di dự SN --đau đâuThiện tói trước nhà Em nè hu hu --
Chúc các bác nhập Vitamin vui vẻ --

makiemsau

Well-Known Member

cho gia đình xin 1 vé
hò văn tèn: Lê Quang Hiệp
Đc: Lô 33 B2.2 Nguyễn Hữu Thọ - ĐN
Nghề: Kế toán
Sinh năm 1981 năm nay vừa tròn 18t
dt: 0982.057181
rất vui được làm wen

Bác này sinh năm 1981 mà mới có 18 tuổi à.. trẻ nhỉ :p

crazy

Bác này sinh năm 1981 mà mới có 18 tuổi à.. trẻ nhỉ :p

chắc xem phim luyện chưởng nhiều quá tấu hỏa nhập ma rồi ! mng CN ngay 6/6 gặp bác để xem dung nhan đóa bây chừ ra xô !

******** GỞI ALL *****************
NGÀY 6/6 LÀ NGÀY CỰC ĐẸP NHÉ CÁC BÁC : NÊN RA NGOÀI THAM GIA HỘI HOP - ĂN UỐNG - NHẬU NHẸT - ĐÁM CƯỚI -
** KIÊNG CỬ : GẦN VỢ CHỒNG - BẾ MÔN GIA - KHÔNG BẬT LỬA NẤU NƯỚNG -

cái này thầy bói nói đó nhé - hông phải tự tui

makiemsau

Well-Known Member

chắc xem phim luyện chưởng nhiều quá tấu hỏa nhập ma rồi ! mng CN ngay 6/6 gặp bác để xem dung nhan đóa bây chừ ra xô !

******** GỞI ALL *****************
NGÀY 6/6 LÀ NGÀY CỰC ĐẸP NHÉ CÁC BÁC : NÊN RA NGOÀI THAM GIA HỘI HOP - ĂN UỐNG - NHẬU NHẸT - ĐÁM CƯỚI -
** KIÊNG CỬ : GẦN VỢ CHỒNG - BẾ MÔN GIA - KHÔNG BẬT LỬA NẤU NƯỚNG -

cái này thầy bói nói đó nhé - hông phải tự tui

Kiểu này chắc anh em phong thêm chức cho anh Hạnh quá " Thầy bói của Hội " :-O

anbinhdo

Well-Known Member

Anh em hãy cập nhập nhiều thông tin về HD để chuẩn bị và đón tiếp các Bạn bên các Hội HD tỉnh thành khác đang vượt ngàn trùng cây số ghé thăm Đà Nẵng....Theo thông kê tính toán nhanh số lượng truy cập vào anh em Đà Nẵng tăng gấp 3 -5 lần so với các trang khác.......[SIZE="6"].Hãy đến với chúng Tôi , xin cảm ơn xin cảm ơn!!!![/SIZE] >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<:)>-

crazy

Kiểu này chắc anh em phong thêm chức cho anh Hạnh quá " Thầy bói của Hội " :-O

No No no Iam hổng có mún làm thầy bói ah - chỉ khoái làm thầy dùi thôi hi hi cái j` mà có đâm có đuc có dùi là tui khoái ah :-"

Bên trên