Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

dinhvinh

Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HD ĐÀ NẴNG

Hôm qua là ngày trọng đại của HD Đànẵng .

Rất đông anh em tham dự , khí thế vui vẻ nhưng việc chính là chúng ta bầu chọn được Hội trưởng Hội HD Đànẵng , Hội phó ,Thư ký và thêm vào đó là kế toán thủ quỹ hẳn hoi . Khác với lần trước , hội HD Đà nẵng đã có tổ chức ,có kế hoạch , anh em có nhiệt huyết thì tất nhiên việc off sẽ thường xuyên hơn . Rất mong Hội sẽ phát triển và vững mạnh ,chia sẽ nhiều khía cạnh trong cuộc sống ngoài HD . Thuyền trưởng Bình chắc sẽ cầm lái tốt cho chiếc thuyền HD Đànẵng trong tương lai .

makiemsau

Well-Known Member

Đề nghị anh Bình cập nhật thêm danh sách thành viên mới ra mắt ngày hôm qua, em nhớ ko nhầm là có thêm 4 member new

anbinhdo

Well-Known Member

Đề nghị anh Bình cập nhật thêm danh sách thành viên mới ra mắt ngày hôm qua, em nhớ ko nhầm là có thêm 4 member new
---------------------------
Đang làm qua qua thì thấy Bác makiemsau nhắc ngay...Kiểu này trốn học chắc bị ghi sổ đầu bài miết quá ....:D:D

anbinhdo

Well-Known Member

bac Binh cho em tre them may tui,hehehe,wa daO:)
----------------
Cảm ơn Bạn đã tham gia diễn đàn và Hội anh em HD Đà Nẵng..chúc Bạn mau thành Tiến sĩ để Anh em được nhờ....và kéo được tăng 2 đến tăng 3 ;)

anbinhdo

Well-Known Member

Hôm qua là ngày trọng đại của HD Đànẵng .

Rất đông anh em tham dự , khí thế vui vẻ nhưng việc chính là chúng ta bầu chọn được Hội trưởng Hội HD Đànẵng , Hội phó ,Thư ký và thêm vào đó là kế toán thủ quỹ hẳn hoi . Khác với lần trước , hội HD Đà nẵng đã có tổ chức ,có kế hoạch , anh em có nhiệt huyết thì tất nhiên việc off sẽ thường xuyên hơn . Rất mong Hội sẽ phát triển và vững mạnh ,chia sẽ nhiều khía cạnh trong cuộc sống ngoài HD . Thuyền trưởng Bình chắc sẽ cầm lái tốt cho chiếc thuyền HD Đànẵng trong tương lai .
-------------------------------------------------
Rất cảm ơn Bác Vinh, Bác Vinh nói thế quá lời ...Em chỉ là một trong số các Mái thuyền ở đây...Con tàu của chúng ta có đi nhanh hay vượt qua bảo tố hay không chính là do tất cả các Mái chèo chúng ta , chứ một mình em làm được việc gì...Em chỉ mồi thôi còn Lửa của chúng ta có cháy hay không là do Nhiệt Huyết của Tất Cả các Thành Viện trong Hội quyết định....
Một Cây Làm chẳng nên Non,
Ba Cây Chụm lại nên hòn Núi cao.

anbinhdo

Well-Known Member

ai nổi lửa lên là em dội nước ngay :p
-----------------------
Nước pha xăng hay pha dầu ấy...chứ đừng có nước ủ với gạo nếp mà pha thêm độ cồn nhé (loại 5,3%) loại này chỉ có thể làm Anh em không tắt mà còn dội hơn nữa đấy../.:-?:-?:-?:-?

rockynguyen

Nhà Bác Toàn makiemsau đâu nhỉ , hôm nào bác rỗi để mỗ tui đến 1 là viếng thăm nhà 2 là trộm ...ít pí kiếp của bác nhễ ;))

anbinhdo

Well-Known Member

Nhà Bác Toàn makiemsau đâu nhỉ , hôm nào bác rỗi để mỗ tui đến 1 là viếng thăm nhà 2 là trộm ...ít pí kiếp của bác nhễ ;))

---------------------
Đúng rồi Bác cứ viếng đi có nhiều cái để trộm lắm đấy , có gì cứ :)] cho Mình trước để thiết kế nên lấy cái gì chứ kẻo lấy lộn thứ không cần #:-S

anbinhdo

Well-Known Member

Đã cập nhập thêm hình ảnh của Hội và các thành viên mới trên Trang 1.
Rất cảm ơn.Sẽ cập nhập đông đủ thêm lần tới trước và sau W- C 3 trận đấu

chailonly

phạm công sơn,sv kinh tế,nick:chailonly.số áo trên ảnh 1977:D
số điện thoại:0935826599
năm sinh 1989

WorldCup

Mem mới có được đăng ký không các bác?

satan85

Well-Known Member

thế là có thêm 2 mem mới rồi, ghi rõ thông tin đễ bác bình đưa lên trang đầu nhé

anbinhdo

Well-Known Member

-------------------------------------------
Rất sẵn lòng và mời các Bạn đã đến với HD Việt Nam...Các Bác điền đầy đủ thông tin như trên trang 1 để tiện lên list và nhớ đi off line đầy đủ để anh em tiện biết mặt ...O:) nếu vắng mặt quá số buổi off line ( trốn học , cup cua giờ từ 5/6 buổi) sẽ dỡ bỏ ra khỏi danh sách O:)O:)O:) hì hì vụ này SV nhính nhiều đây :p...rất cảm ơn các Bạn đã tham gia..!Chúc sức khỏe

makiemsau

Well-Known Member

HD Đà Nẵng ko phân biệt member mới hay cũ bác ạ, tiêu chí của hội là hoan nghênh tất cả các bạn đến chia vui, san sẻ và tham gia cho hôi HD Đà Nẵng càng ngày càng sôm tụ ạ.

ljonh3art

Active Member

Anh em đăng kí rồi rủ thêm bạn bè, bố mẹ, anh chị em, họ hàng gần xa, bà con thân thích đăng kí với nghe! hehehehe...

anbinhdo

Well-Known Member

Anh em đăng kí rồi rủ thêm bạn bè, bố mẹ, anh chị em, họ hàng gần xa, bà con thân thích đăng kí với nghe! hehehehe...

----------------
Bác này bữa nay có cái hình avata giống Trần Kiến Huy thế..khác cặp kính @-)@-)

Bên trên