Danh sách thành viên hội HD Huế

Ðề: Tạo một danh sách thành viên hội HD Huế

Éc, mình tưởng 1 mình mình bị mạng chậm ai dè mấy bạn cũng bị à, ko hiểu răng thằng vnpt ở Huế chậm ghê rứa hey, tốc độ nhà mình max chỉ có 200kb nhưng hắn ko nằm ở đó mà toàn là tụt ko à, ko thấy ổn định chi cả, mình xài Easy trọn gói 250k, lúc mới bắt thì tưởng ngon lắm, xài khoản 2 tháng là bắt đầu dở chứng chậm dã man, down ở MF mà chỉ có vài chục KB, vui chưa. Nghe nói tăng băng thông chi mô mà thấy giảm băng thông thì đúng hơn a, vài ngày nữa thấy ko khả quan anh em mình kéo nhau qua Hai Bà Trưng làm loạn 1 chuyến đi chứ kiểu ni down ko được chi cả mà trả 250k thì cũng phí.

Cho mình hỏi thêm là mạng FPT ở Huế mình có khuyến mãi miễn phí lắp đặt và tặng modem như của thằng VNPT ko vậy. Sinh viên mới ra trường chưa có việc làm nên phải "bòn" :((

nhoctom

Kéo lên thì cũng chừng nớ chuyện thôi. Chắc là hắn chê vs khinh Huế mình nên muốn set bao nhiu thì set. Lên đó nói thì hắn hỏi tên đăng kí của mình, hắn check trong đó đúng là ghi 1,5Mbps đàng hoàng. Minh nói ghi rứa cha down k đúng rứa chú ơi, max chỉ dc 1.0Mbps thôi. Rồi nó bảo cái đấy thì điện 119 hỏi, điện 119 nó về thì nó viện cớ trừ hao đường dây. Vãi. Các tỉnh khác gói Easy toàn thấy trên 300KB/s cả, Huế mình đa số đều max 120KB. Quá nản.

hdbladies

Banned

hay anh em mình tụ tập lên "kiện" nó nhỉ ... tốc độ lởm quá ... nghĩ lại mà tức ... điện cúp đã mất tiền mạng rồi... còn chậm nữa mới ghê ... 3 -4 ngày nữa nó không tăng thì tụi mình lên Hai Bà Trưng hè ?

nhoctom

Lên rải rác thì có vẻ khả quan hơn, hắn thấy nhiều người khiếu nại thì chắc phải coai lại thôi. I think so :D

hdbladies

Banned

OK OK ... vậ thống nhất chờ đến thứ 2 tuần tới ... nếu mạng không tăng anh em mình sắp xếp lên HBT !
Cái vụ mà 5 tháng đầu mình tải toàn 130kb/s còn các bạn khác thì 220kb/s là đủ tức rồi !

gacon1993

Member

hí hí! nhà em 200kb/s! khà khà! nhưng cũng bon chen hi vọng lên 300kb/s hí hí

HDCafé

hi các bác Hue!

cái danh sach nay tư lâu đã có roi
các bác xem lại đi
truoc tết các e đay đã off 1 lần roi,tai 39 tran thuc nhan,hue
hỏi NHOCTOM,,SATAN 85,,,,

satan85

Well-Known Member

Muốn tạo lại danh sách cho đầy đủ dễ giao lưu ấy mà

kenzhin88

hi các bác Hue!

cái danh sach nay tư lâu đã có roi
các bác xem lại đi
truoc tết các e đay đã off 1 lần roi,tai 39 tran thuc nhan,hue
hỏi NHOCTOM,,SATAN 85,,,,

lâu thiệt lâu mới chộ bác online, nghe nói cưới vợ nên bận quá à ;))
update lịch phim đi bác ;))

satan85

Well-Known Member
Ðề: Danh sách thành viên hội HD Huế

bác nào chưa đăng kí thì đăng kí nhé

OK OK ... vậ thống nhất chờ đến thứ 2 tuần tới ... nếu mạng không tăng anh em mình sắp xếp lên HBT !
Cái vụ mà 5 tháng đầu mình tải toàn 130kb/s còn các bạn khác thì 220kb/s là đủ tức rồi !

Mình lúc mới bắt thì cũng chỉ 130kb/s như bạn nè, 1 tháng sau khi bắt mới lên đc 200kb, nhưng lúc trước down ở Mediafire rất ngon nhưng bắt đầu tháng 5 này tự nhiên lết ko nổi luôn, pó tay

anbinhdo

Well-Known Member

Chào tất cả các Bạn !
Lời đầu tiên mình xin chúc các bạn ngày một đông đủ và thắm tình thân mật!
Và chúc cho Hội HD Huế các Bạn luôn luôn có thêm thành viên mới và được giao lưu với các Bạn qua diễn đàn này:
Nếu các Bạn có rãnh rỗi xin ghé thăm ngôi nhà nhỏ HD của Anh em Đà nẵng .Thân mời
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=52860
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=52860
Thân chào các Bạn!
-----------------
An Bình (anbinhdo)
HD Đà Nẵng

hdbladies

Banned

Nhà Lầu với Biệt Thự mới vô -- không thèm vô nhà nhỏ ... hé hé

nhoctom

Anh sata update thêm cái nick ở đằng sau tên mỗi người đi.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Vào room của anh em Đà Nẵng thấy mà thèm, hoành tráng thế! Room cua mấy bác ở Huế sao mà chán thế:((.

satan85

Well-Known Member

mà sao cả triệu người, nhưng chỉ có vài người tham gia diễn đàng thôi nhĩ

nhoctom

Anh em bàn rồi chọn 1 ngày off đi. Nếu chọn địa điểm HD Cafe thì bác chủ quán đóng quán 1 đêm để anh em mình off luôn đó :))

top_hd

Member

Anh em bàn rồi chọn 1 ngày off đi. Nếu chọn địa điểm HD Cafe thì bác chủ quán đóng quán 1 đêm để anh em mình off luôn đó :))
được đó tom ơi ;)), mà thấy mấy người trong rum mình hình như không muốn off, thì phải. anh em ai off được dơ tay cái đi, lấy ngày khai mạc worl cup of cho đẹp

Bên trên