Danh sách thành viên hội HD Huế

chaienHD

Member
Ðề: Tạo một danh sách thành viên hội HD Huế

Rứa thì ngày mô, các bác thống nhất 1 ngày đi, ai đồng ý giơ hai chân không đồng ý giơ hai tay.

mjfcvn

Banned

Thế cơ á ? Vãi lúa nhỉ ...

chaienHD

Member

Chúc buổi sáng tốt lành^#(^^#(^^#(^

mjfcvn

Banned

Chán thật .. ae Huế không lẽ đi "cải tạo" gần hết rồi à ?

satan85

Well-Known Member

cả tuần rồi mà vẫn không off được hã các bác

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Dạo này mấy Bác im re rứa. Nghe off mà ko ai lên tiếng ri? kiểu ni chắc do trời nóng quá nên trong người cũng nóng luôn:-j chắc mua tặng mấy bác chai DR Thanh quá. Off 1 bữa nhậu nhẹt mà khó quá, hay là đổi món ko nhậu nhẹt mà về Hoàng Tử nha:)) mấy bác có đồng ý thì đưa tay lên nào.

bladies

Active Member

Hoàng Tử gái xấu hoắc lại còn đắt nữa ! Anh em kinh nghiệm thì nên đi Ngự Bình !

top_hd

Member

anh em trong rum giàu vậy ta. đi HOÀNG TỬ với NGỰ BÌNH tránh nóng thì được, cha mà trời ni đi ra đường đã chát chúa vì nắng, vô làm mờ ụt ụt nũa thì gân cốt với lưng hắn oải lắm. không may trúng phải gian mai hột lậu về hết nhìn bà con thiên hạ. :)) bữa trước trong xóm có thằng cha qua đời vì ếch( cũng tại gái gú không rõ nguồn gốc mà không mang dù nên ếch nó liếm đời . hưởng dươn 33 tuổi ). riêng em thì về cạnh NHÀ HÁT CỦA NHỮNG GIẤC MƠ = ( TỰ DO HUẾ) nhậu cho mát :d

hdbladies

Banned

Chà, lên đó giải trí lành mạnh, ai biểu có âm mưu to lớn làm chi cho dính Ếch với Nhái !

nhoctom

Chơi chi thì cũng phải bik cách chơi. Chơi ngu ham vui đam mê "bắn súng k gắn nòng giảm thanh" die phải rồi :)) :))
p.s: ghi danh luôn đi bác bladies

hdbladies

Banned

Ôi zời ... ai mà chơi nòng giảm thanh, chán chết .. ta về ta tắm ao ta cho chắc ăn vậy !

hdbladies

Banned

"Tắm" riết hèn chi lớn không nổi .. há há .. mà con gái người ta nho nhỏ .. Tom bậy bạ quá ... giống mình ghê !

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Chà, lên đó giải trí lành mạnh, ai biểu có âm mưu to lớn làm chi cho dính Ếch với Nhái !

Lên đó mà giải trí lành mạnh mới ghê. Nói thì hay nhỉ:)) làm đc hay ko đó là vấn đề. Mà thời nay bị dính ếch với nhái chỉ là những người " thiếu hiểu biết" thôi. :)) chán khối ở quầy thuốc đó. 5000đ 1 cái cũng có mà :)) đủ hương vị cho chọn luôn. Ah, mà nick bác chẳng hiểu đọc ra làm sao luôn mà cũng chẳng biết nghĩa :))

Bên trên