Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

smilegirl

Active Member
Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Bác ZTV nên cập nhật lại danh sách các bác đã chuyển tiền và email xác nhận để chuyển hàng cho anh em biết đường.
Trong email cung cấp địa chỉ và số chứng minh thư em đã đề nghị bên ZTV gửi mail xác nhận mà không thấy trả lời.
Danh sách chuyển tiền public lên đây, email nên reply riêng ( vì lý do cá nhân).

Trong mail chuyển tiền các bác nên yêu cầu VTC gởi mail xác nhận lại cho các bác.

vdanh

Member

Các bác cho hỏi con A-Class này có cổng kết nối cho Tivi CRT không? Cổng kết nối Vàng-Trắng-Đỏ áh.

dungtam25

Well-Known Member

Các bác cho hỏi con A-Class này có cổng kết nối cho Tivi CRT không? Cổng kết nối Vàng-Trắng-Đỏ áh.

Chụp hình mà không chụp toàn diện,thò thò,thụt thụt,không biết làm gì,có khi nào không có cổng optical,theo như dự định lúc đầu không các bác!

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Chụp hình mà không chụp toàn diện,thò thò,thụt thụt,không biết làm gì,có khi nào không có cổng optical,theo như dự định lúc đầu không các bác!

theo thiết kế thì không có cổng xanh đỏ vàng nhưng có cổng AV, có cổng optical :)

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

theo thiết kế thì không có cổng xanh đỏ vàng nhưng có cổng AV, có cổng optical :)

Thôi thì,thế này bác ạ!
Một liều,ba bảy cũng liều.
Cầm bằng con trẽ chơi diều đứt tay.
P/s Hôm qua quên xin file demo LG của bác,tiếc quá.Bác đừng xóa,hôm nào em xin nhé!

unchainmedoly

Active Member

..........................................

tqn1234

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Cổng AV của bác nó sài dây này ?
view
[/url][/IMG]
Hình ảnh của - DÂY AV 1 RA 3 | Các linh kiện khác (máy tính)

Dây loại này kiếm hàng tốt có vẻ hơi hiếm nhỉ ?

bản chất của nó là cùi rồi mà (ở đây mình đang nói phần video), làm sao kiếm được hàng tốt. Chắc chả ai làm dây xịn chỉ để nghe tiếng hay hơn trong khi hình ảnh thì ghẻ lở :D

vdanh

Member

Hình vậy là con A-Class này không có cổng Vàng-Trắng-Đỏ rồi :((.

Mà ở thiết bị nào (TV nào) có sử cổng AV vậy? Mà ZTV lại thiết kế cổng AV vậy? Em mới thấy cổng như vậy lần đầu :(

Cổng AV của bác nó sài dây này ?
view
[/url][/IMG]
Hình ảnh của - DÂY AV 1 RA 3 | Các linh kiện khác (máy tính)

Dây loại này kiếm hàng tốt có vẻ hơi hiếm nhỉ ?

Sợi này chất lượng hình ảnh có tốt như khi xem bằng cổng Vàng-Trắng-Bình thường không bác?

tienlequoc

Well-Known Member

Hình vậy là con A-Class này không có cổng Vàng-Trắng-Đỏ rồi :((.

Mà ở thiết bị nào (TV nào) có sử cổng AV vậy? Mà ZTV lại thiết kế cổng AV vậy? Em mới thấy cổng như vậy lần đầu :(

Sợi này chất lượng hình ảnh có tốt như khi xem bằng cổng Vàng-Trắng-Bình thường không bác?
Như nhau cả thôi bác. :D

vdanh

Member

Như nhau cả thôi bác. :D

Thế ah, vậy thì có thể mua con này về coi TV CRT fải không? Vì em tính mua con này để coi chương trình TV trên TV CRT thôi. Mà nó lại ko có cổng composite 3 màu :(

Thế sợi dây AV ra 3 màu Vàng Trắng Đỏ này có thể mua ở đâu dc hả bác. TP HCM nha :D

vqt01

Active Member

Kết nối với TV CRT qua cổng AV mà bạn!

vqt01

Active Member
Ðề: Re: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Bác chưa dùng dây này bao giờ à? Nó ra 3 màu, vàng ra video, trắng và đỏ ra audio L+R
Thiệt không bác, bõ kèm theo cáp HDMI hay cáp AV này? Nếu là cáp AV thì là AV 1 ra 1 hay AV 1 ra 3 màu???

vdanh

Member
Ðề: Re: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Bác chưa dùng dây này bao giờ à? Nó ra 3 màu, vàng ra video, trắng và đỏ ra audio L+R

Dây AV 3 màu thì em biết rồi. Nhưng là ở 2 thiết bị đều có 3 cổng. Còn cái AV này 1 ra 3 màu thì em chưa dùng qua bao giờ.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Thôi thì,thế này bác ạ!
Một liều,ba bảy cũng liều.
Cầm bằng con trẽ chơi diều đứt tay.
P/s Hôm qua quên xin file demo LG của bác,tiếc quá.Bác đừng xóa,hôm nào em xin nhé!

ok bác, lỡ xóa thì em tải lại, 10Mb/s mà :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên