Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kronnyx

Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

haiz. Đến hnay mới biết có chương trình 990k này. Số em quá đen..:-S

buồn làm gì bạn ơi. Bạn có biết sớm cũng chưa chắc được chọn. Vả lại sp chưa ra thực tế thì chưa biết có voucher hay k có voucher là hay đâu.

longvp

Member

em bắn tiền trực tiếp nên ko mất phí :))

quaxoai89

Active Member

không còn quả free 6 tháng nữa nhé các bác :(

nokin

Member

Nóng ruột chờ review của các bác quá !

fa9603

Member

không biết sp có kèm theo phụ kiện như dây hdmi v.v ko nữa :D hả anh em

tqn1234

Member
Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Cùng là 1 ngân hàng Vietcombank đấy bác,em chuyển online,nó thu 11.000.Định chuyển 1tr cho nó sộp,bo các em 10.000,thấy nó thu 11.000 thôi khỏi bo cho mệt.Bọn này hút máu như Kotex,Diana vậy đấy.

Cho dù cùng hệ thống ngân hàng (VCB), chuyển tiền từ tk cá nhân sang tk công ty đều bị tính phí 11k nhé các bác. Nếu chuyển khác hệ thống thì còn bị tính phí cao hơn đấy.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Cho dù cùng hệ thống ngân hàng (VCB), chuyển tiền từ tk cá nhân sang tk công ty đều bị tính phí 11k nhé các bác. Nếu chuyển khác hệ thống thì còn bị tính phí cao hơn đấy.

Đích thân đến nộp trục tiếp vào tài khoản Tech mà còn bị tính 22k nữa nè ,....ko biết lấy lại ở đâu...:((

pqchien

nộp tiền trực tiếp lấy sản phẩm ở LẠC trung dc ko nhỉ. Hôm nay mình có hỏi lại em tổng đài nhưng có vẻ em ý ko nghe rõ lắm nên cứ hỏi vụ email thôi. Cứ tiên trao cháo múc cho nó đỡ mệt.

Mình có 1 thắc mắc là sản phẩm KM cho ae này có kèm theo phụ kiện gì k. Có luôn day HDMI ko. Mong dc trả lời

nvcu55

Member

buồn làm gì bạn ơi. Bạn có biết sớm cũng chưa chắc được chọn. Vả lại sp chưa ra thực tế thì chưa biết có voucher hay k có voucher là hay đâu.
Mình cũng tự an ủi như thế đó. Giờ đang chiến với em Ebop hàng đêm.

oldfriend

Moderator
sản phẩm đến tay người tiêu dùng tệ quá thì lại thêm 1 trận mưa gạch nữa :D

quaxoai89

Active Member

chuẩn,sau bao lâu chờ đợi hứa hẹn àm sp lại lỗi tùm lum nữa thì e răng ăn gạch đủ để xây biệt thự.

CSKH ZTV

Chào các bác!
Trước hết CSKH xin lỗi các bác về sự nhầm lẫn và xin đính chính thông tin là : đối với 100 khách hàng được nhận voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV sẽ được tặng kèm miễn phí 6 tháng thuê bao sử dụng. Cảm ơn các bác đã quan tâm và ủng hộ ZTV trong suốt thời gian qua. Chúc các bác một ngày tốt lành!

dungtam25

Well-Known Member

Chào các bác!
Trước hết CSKH xin lỗi các bác về sự nhầm lẫn và xin đính chính thông tin là : đối với 100 khách hàng được nhận voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV sẽ được tặng kèm miễn phí 6 tháng thuê bao sử dụng. Cảm ơn các bác đã quan tâm và ủng hộ ZTV trong suốt thời gian qua. Chúc các bác một ngày tốt lành!

Phải bác ZTV thật không,em nhớ có lần bác ZTV New thông báo cho anh em biết là chỉ có mấy nick của ZTV thôi,đâu có nick này ta?
Bác nào ZTV xác nhận hộ.
Nếu đúng thông tin này của ZTV thì em xin bravo...bravo...bravo...bravo...bravo...bravo...

ZTVnews

Thông báo chính thức của ZTV về sản phẩm A-Class A1-1:

- Nếu không có gì thay đổi, vào ngày chủ nhật tới, 101 bộ phần cứng A-Class A1-1 dành cho 101 thành viên có voucher trên HDVIETNAM sẽ được gắn chip bảo mật và nạp firmware tại 65 Lạc Trung để chuyển tới các thành viên có tên trong danh sách, đã hoàn thiện các thủ tục đặt hàng, chuyển tiền theo hướng dẫn của tổng đài CSKH ZTV.

- ZTV A-Class A1-1 sẽ có phần cứng sử dụng chip Amlogic Dual core MX-E (phiên bản chip đặt hàng riêng của VTCe).

- Tính năng sản phẩm giống như bản mà bác Tiến Lê Quốc và bác Đô Rê Mi đã test (Phiên bản giao diện ZTV 3.0, VOD âm thanh Dolby 5.1 thuyết minh tiếng Việt, LIVETV, KARAOKE ONLINE, PASSTHROUGH & DOWNMIX Dolby Digital / DTS, ISO BLUERAY, ISO DVD, 3D side by side / Top and bottom tự chập hình, M2TS dung lượng lớn, Google Play store...)

- 101 bản A1-1 dành cho 101 thành viên có voucher sẽ có tài khoản ZTV free 6 tháng (rất xin lỗi 1 số bác vì nhân viên CSKH trực tổng đài và quản lý fanpage chưa nắm được thông tin này)

- Sản phẩm sẽ được phân phối rộng rãi chính thức trên toàn quốc tại hệ thống đại lý của ZTV bắt đầu từ nửa cuối tháng 11.

ZTV xin chân thành cảm ơn tất cả các bác đã luôn đồng hành, sát cánh cùng ZTV - 1 sản phẩm của người Việt, cả trong những lúc thuận lợi và khó khăn.

ZTVnews

Re: Ðề: Danh sách thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ

Phải bác ZTV thật không,em nhớ có lần bác ZTV New thông báo cho anh em biết là chỉ có mấy nick của ZTV thôi,đâu có nick này ta?
Bác nào ZTV xác nhận hộ.
Nếu đúng thông tin này của ZTV thì em xin bravo...bravo...bravo...bravo...bravo...bravo...

ZTV chỉ có 4 nick trên HDVIETNAM:
ZTV, ZTVnews, ztvvn, CSKH ZTV

Tất cả các nick khác tự nhận là nhân viên ZTV hoặc treo avatar là logo ZTV đều chưa bao giờ là nhân viên ZTV hoặc đại diện cho các phát ngôn của ZTV

CSKH ZTV

Các bác ở gần có thể ra trực tiếp 65 Lạc Trung mua trực tiếp cũng được . Sản phẩm có kèm đầy đủ phụ kiện đi kèm bác ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên