Đau cả đầu vì BW 683 hay monitor RX6?các bác help e gấp..

locnp

Well-Known Member
Ðề: Đau cả đầu vì BW 683 hay monitor RX6?các bác help e gấp..

Có lý cũng tương đối thôi, bác mà nghe thử dàn khác hay hơn thì tối về lại nhức nách cho mà xem =))

vietrung

Active Member

Có lý cũng tương đối thôi, bác mà nghe thử dàn khác hay hơn thì tối về lại nhức nách cho mà xem =))

ai nhức thì nhức chứ tối vẫn pho pho như chả có gì :-??

Nghia_PMT

Well-Known Member

wá khủng, ko ai hốt 605 kìa Hưng ơi, giờ sao ta :(

vietrung

Active Member

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nghĩ đi nghĩ lại mình làm việc cũng sướng nhỉ, cơ quan Nhà nước mình khi có việc thì làm chết cha, khi ko có thì ngồi spam HDVN hehe

vietrung

Active Member

Nghĩ đi nghĩ lại mình làm việc cũng sướng nhỉ, cơ quan Nhà nước mình khi có việc thì làm chết cha, khi ko có thì ngồi spam HDVN hehe

bác đúng sướng roài, mình vừa làm việc nước vừa làm việc công, chạy vắt giò, nhưng băm vẫn băm :D

lehoang40

Bác nào còn sợ không có amply oánh với BW thì rinh em này về nè:

link: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=67121

Bảo đảm tới BW serie 8 nó đánh cũng còn văng được củ loa ra nửa đó :)

Hic, nhìn mà thèm quá, FIFA ơi tối nay thương dùm em nhe để có đủ vốn mà bay ra HP gặp em nó :)

Nghia_PMT

Well-Known Member

Đã có bác pm, hẹn sẽ nhờ bạn đến xem xong thanh toán tiền tại chỗ, a sẽ chịu trách nhiệm ship ra HN.

vinagoh

Well-Known Member

Đã có bác pm, hẹn sẽ nhờ bạn đến xem xong thanh toán tiền tại chỗ, a sẽ chịu trách nhiệm ship ra HN.

Chúc mùng bác Nghĩa! Thế em C607 khi nào về đến bác vậy?

Nghia_PMT

Well-Known Member

E chưa biết nữa bác, đợi bên Hưng nó có hàng thì múc thôi, mà phải đợi ông kia kêu bạn tới xem và trả tiền cho 605 nữa. Và e đang lăn tăn có bác đang dùng C807 đc 2 năm bán 15 mil chưa trả giá nè.

lehoang40

Nghĩa chơi luôn BW đi, C807 không qua được BW mà kiếm amply kéo nó cũng không dễ đâu :)

vinagoh

Well-Known Member

E chưa biết nữa bác, đợi bên Hưng nó có hàng thì múc thôi, mà phải đợi ông kia kêu bạn tới xem và trả tiền cho 605 nữa. Và e đang lăn tăn có bác đang dùng C807 đc 2 năm bán 15 mil chưa trả giá nè.

Có đk bác làm cặp main B&W trước, không hối hận đâu.

vietrung

Active Member

Có đk bác làm cặp main B&W trước, không hối hận đâu.

bác lại thuốc nữa roài, mình tỉnh ngộ roài đấy nhá

Nghĩa chơi luôn BW đi, C807 không qua được BW mà kiếm amply kéo nó cũng không dễ đâu :)

nghe xong bộ BW của bác mới sực tỉnh cơn mê, kiếm ko ra amp/avr thì đừng mơ em nó hót hay dc!!!

Anh Nghĩa bớt giá ra một chút sẽ có bác Pm thôi mà :) Em cũng sợ cái C605 lắm ạ, chẳng thà 1 cái to dể bán, chớ lưng lửng bán chán lắm ạ :) chả ma nào nhòm :((

bộ 407 của a có ai hốt ko e, dc a đẩy phức lun cho rãnh nợ!!!

Bác nào còn sợ không có amply oánh với BW thì rinh em này về nè:

link: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=67121

Bảo đảm tới BW serie 8 nó đánh cũng còn văng được củ loa ra nửa đó :)

Hic, nhìn mà thèm quá, FIFA ơi tối nay thương dùm em nhe để có đủ vốn mà bay ra HP gặp em nó :)

con này nhìn cổ quá bác nhỉ, cs khủng bố quá!!!

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix vậy thôi e cứ chơi 607, Để mai tính B&W hehe

Dòng loa BW nếu trị được nó thì khi nghe người ta chỉ có thể nói: "BW thuộc đẳng cấp khác rồi :)""
BW đẳng cấp nó vẫn hơn Monitor Audio hả bác? Em có 3310 rồi, sắp tới nâng cấp cứ phân vân giữa 684 và RX6. Thấy trên forum Whathifi dân tình có phần còn nghiêng về RX6 hơn. À mà tụi nó khoái ghép AVR Yamaha với BW hay MA thành 1 bài để làm dàn kết hợp nghe nhạc với xem phim, giống như dân mình thích Denon + Jamo vậy..

lehoang40

con này nhìn cổ quá bác nhỉ, cs khủng bố quá!!!

Hic, bên âm thanh 2 kênh, accuphase thuộc thương hiệu đáng kính rồi, Denon, Pioneer phải đứng cách xa hơn 1 trượng mà nhìn thôi. Con này thuộc hàng đẹp trai và chưa gọi là cổ được Trung ơi, mấy con Accuphase mới 1 tí (nói mới chắc cũng 10 - 15 năm hic) như dòng E chẳng hạn thì không có giá này đâu.

vietrung

Active Member

Hic, bên âm thanh 2 kênh, accuphase thuộc thương hiệu đáng kính rồi, Denon, Pioneer phải đứng cách xa hơn 1 trượng mà nhìn thôi. Con này thuộc hàng đẹp trai và chưa gọi là cổ được Trung ơi, mấy con Accuphase mới 1 tí (nói mới chắc cũng 10 - 15 năm hic) như dòng E chẳng hạn thì không có giá này đâu.

đúng là stereo, ko tới phiên mình dòm ngó roài, an phận thôi bác ơi :(

Bên trên