Đau đầu hoa mắt chóng mặt về loa với giàn, các bác giúp em không em chết lăn quay ra này ! !

Ðề: Đau đầu hoa mắt chóng mặt về loa với giàn, các bác giúp em không em chết lăn quay ra này ! !

Bây giờ có nhiều bác ở đây nghe nhiều nhạc bác hoc quá, em toàn thấy gọi nhau là: Mợ, Cụ, Me .. hết rùi kìa =))

đây là cách xưng hô bên otofun.net bác ạ.cm của bác e thấy nó nhạt quá.

xicklo

Well-Known Member
Ðề: Đau đầu hoa mắt chóng mặt về loa với giàn, các bác giúp em không em chết lăn quay ra này ! !

Em tặng các cụ vốt ka nhé ~O)~O)~O):p

Dauroi

Chào cụ đầu rơi :))
Cụ mà nghiện món loa đài này rồi thì món đồng hồ kính bút chắc cũng thành chuyện nhỏ thôi ạ

Em thích sì te re o cho nó nhanh, cái món đa kênh này khó nhai quá, em có một bộ đa kênh ở nhà để bọn trẻ xem phim nhưng chỉnh mãi chưa ổn quay ra cắm đủ lên sao xem vậy. Nói chung em không thích nghe nhạc bằng đa kênh.

ngaydoclap

Em thích sì te re o cho nó nhanh, cái món đa kênh này khó nhai quá, em có một bộ đa kênh ở nhà để bọn trẻ xem phim nhưng chỉnh mãi chưa ổn quay ra cắm đủ lên sao xem vậy. Nói chung em không thích nghe nhạc bằng đa kênh.

Cụ vẫn đồng hồ kính bút đấy chứ :) Em có cái đồng hồ seiko muốn làm lại cái mặt vì nó rụng các thứ thì làm ở đâu được hả cụ ? Hay phải thay ?

Quay lại loa đài, em sắp mua được loa rồi, đang hoàn thiện nốt cái tủ rồi bắt tay vào luôn :)

edc

Active Member

đây là cách xưng hô bên otofun.net bác ạ.cm của bác e thấy nó nhạt quá.
Hãy giữ gìn vẻ đẹp của Tiếng Việt

Chỉnh sửa lần cuối:

training

Well-Known Member

Bác ko thích thì cũng chả cần cm đâu.

@ dauroi: cái món xì te của cụ còn khoai hơn đa kênh nhiều, nào cdp hoặc transport, rồi là DAC, pre, pow...... Cũng đủ để tẩu đấy cụ :)) :))

Dauroi

Em có đủ roài nhung để nói gì nó cũng đỡ hơn món đa kênh, riêng cài đặt thôi mà không như tiêu đề của cụ ngày đọc lập mới lạ chứ

Dauroi

Em thấy bác có vẻ hiểu biết rộng, lại là người Hơn 10 năm làm nghiên cứu, em rất yêu khoa học. Nhưng em yêu tiền hơn cuối cùng cái yêu hơn của bác có chưa để em mang sách vở đến xin bác ít kinh nhiệm quý báu ợ.
Kính.

edc

Active Member

Em thấy bác có vẻ hiểu biết rộng, lại là người Hơn 10 năm làm nghiên cứu, em rất yêu khoa học. Nhưng em yêu tiền hơn cuối cùng cái yêu hơn của bác có chưa để em mang sách vở đến xin bác ít kinh nhiệm quý báu ợ.
Kính.
Thì mục tiêu đi học hay bất kể làm về lĩnh vực gì thì cuối cùng vẫn chỉ để kiếm tiền để mưu sinh. Vì vậy em có yêu khoa học, yêu công việc.... đến mức nào thì mục tiêu cuối cùng em vần kiếm tiền. Có kiếm được tiền thì em mới yêu cái công việc của em. \m/. Còn sách vở em không zám, em và bác cũng được học cơ bản từ lớp 1-12 là như nhau và sau này ĐH hay SĐH mỗi người có con đường riêng, mỗi người tích lũy kinh nghiệm khác nhau. :)) thân

DHN_HD

Member

Dạ em xin kính các kụ, em cũng đang ngâm cứu kiếm 1 bộ vừa nghe vừa xem. Lang thang vào toppic này, đọc hết 15 trang cua toppic em chẳng biết mình đang o đâu nữa. Chẳng biết nên vào hay ra :((
@ Kụ nào còn vodka cho em xin chén cho nó tẩu luôn

Bên trên