Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

Thực sự là cái VTV3 HD ấy trên TP của K+ tịt hẳn rồi. Không có tí sóng nào luôn.

Vẫn đang xem bình thường, tịt là tịt thế nào. THêm nữa là mấy bố CTH đang khóa dần các kênh thử nghiệm trên Vinasat 2

BTDBRVT

Re: Ðề: Re: Ðề: Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

Vẫn đang xem bình thường, tịt là tịt thế nào. THêm nữa là mấy bố CTH đang khóa dần các kênh thử nghiệm trên Vinasat 2
Bác ấy nói không có tí sóng, chắc do LNB chưa chuẩn nên khi test TP 11669V30000 làm cho TP 11669H30000 ngủm :D

Muihex

Ðề: Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

Tớ add VTV3HD thì tổng kênh là 82 ( thêm được 1 kênh VTV3HD), thứ tự các kênh HD bị dồn hết xuống cuối danh sách. Lúc dò thì nó báo tìm được 9 kênh. Ko biết có bị mất kênh nào ko, chắc trùng kênh

Kênh Vtv3hd hôm nay thấy dừng hình nhỉ, không biết có ai bị như mình không???

Muihex

VTV3HD tự nhiên chết đứng mới sợ chứ :)

vnckien

Active Member
Ðề: Re: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Mừng quá các bác ôi :-bd Vậy là từ nay các bác thuê bao K+ hết $ đóng thuê bao có thể coi được kênh tỉnh,HTV.
CÒn tôi mai phải ra Đại lý K sắm cho được 1 cái đầu HD SAMSUNG về nhưng không đăng ký thuê bao,tôi chỉ xem kênh free thôi,vậy là K+ đã tấn công luôn các đầu thu trôi nổi >:D<

Các bác cho em hỏi:
Đã có bác nào hết hạn gói cước HD/hay Pre/ Acc của K+, nhưng vẫn xem được các kênh Free chưa?

Hay khi hết hạn, nó hiện dòng chữ ".... gia hạn" to tổ chảng trên màn hình thì chán lắm.

Muihex

Các bác cho em hỏi:
Đã có bác nào hết hạn gói cước HD/hay Pre/ Acc của K+, nhưng vẫn xem được các kênh Free chưa?

Hay khi hết hạn, nó hiện dòng chữ ".... gia hạn" to tổ chảng trên màn hình thì chán lắm.

Hết hạn thì xem đc từ VTV1 đến VTV4

vnckien

Active Member

Hết hạn thì xem đc từ VTV1 đến VTV4

Cảm ơn bác đã chỉ dẫn. Tuy nhiên, câu hỏi của em là: Nó có hiện cái thông báo nền đen, chữ trắng ở giữa màn hình, đại loại là: "thời hạn thuê bao của quý khách đã hết.... để gia hạn... 19001592" hay không?

Mình đã dùng K+ đã 3 năm nay, nhưng đều là gói Access, hồi đầu mới ra, mua cái đầu thu và chảo + gói 12 tháng rất mắc.
Sau một năm hết hạn, chưa kịp ra hạn thì đến ngày thứ mấy không rõ nữa, nó cứ hiện lên cái dòng khốn kiếp ấy (ngay cả khi thu được kênh VTV1, VTV2, VTV3).
Hôm rồi, mình mua cái TV mới nên đổi sang đầu K+ HD với gói cước HD 6 tháng (để xem thử thôi).

Anh em nào đã hết hạn các gói này, xem bang các kênh free, cho mình hỏi như vậy nhé.

Cảm ơn mọi người.

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đầu k+ có thể thu thêm đươc 1 số kênh

Cảm ơn bác đã chỉ dẫn. Tuy nhiên, câu hỏi của em là: Nó có hiện cái thông báo nền đen, chữ trắng ở giữa màn hình, đại loại là: "thời hạn thuê bao của quý khách đã hết.... để gia hạn... 19001592" hay không?

Mình đã dùng K+ đã 3 năm nay, nhưng đều là gói Access, hồi đầu mới ra, mua cái đầu thu và chảo + gói 12 tháng rất mắc.
Sau một năm hết hạn, chưa kịp ra hạn thì đến ngày thứ mấy không rõ nữa, nó cứ hiện lên cái dòng khốn kiếp ấy (ngay cả khi thu được kênh VTV1, VTV2, VTV3).
Hôm rồi, mình mua cái TV mới nên đổi sang đầu K+ HD với gói cước HD 6 tháng (để xem thử thôi).

Anh em nào đã hết hạn các gói này, xem bang các kênh free, cho mình hỏi như vậy nhé.

Cảm ơn mọi người.

Vui lòng reset lại đầu thu là ok.

v_t

Member

em đánh dấu ạ, đầu K+ HD sắp hết hạn mà hết tiền

Mình xử dụng gói k-HD hơn 6 tháng rồi mà kênh VTV3HD không lúc nào có tiếng cả. Các bạn có bị như vậy ko? Thanks

ps365vn

Member

Hay đấy, oánh dấu đợi hết hạn :)

Mình xử dụng gói k-HD hơn 6 tháng rồi mà kênh VTV3HD không lúc nào có tiếng cả. Các bạn có bị như vậy ko? Thanks

VTV3HD vẫn có tiếng bình thường mà bạn, có điều thi thoảng tiếng hơi nhỏ. Bạn kiểm tra lại xem.

Bên trên