Đánh giá Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

meocon

Well-Known Member
Ðề: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

Phân quyền j nhỉ ? đâu phải máy tính đâu mà phân quyền full control bác ? bác nói rõ giùm e dc ko :?

Phân quyền trong PC , mình đã làm rùi , bác nghiên cứu kỹ đi nha .

tunghdag

Member
Phân quyền trong PC , mình đã làm rùi , bác nghiên cứu kỹ đi nha .

Đề nghị bác HD360SG nghiên cứu giải quyết tính năng này cho AE khách hàng. Lâu nay bị ức chế cái này lắm rồi.

hieusghd

Member
Đề nghị bác HD360SG nghiên cứu giải quyết tính năng này cho AE khách hàng. Lâu nay bị ức chế cái này lắm rồi.

Thông thường thì share dữ liệu thì bạn click chuột phải vào thư mục, chon property->share->advenced sharing-> chọn share, sau đó vào permission cho full control. Nhớ tắt chương trình virut đi, có khi không thấy được là do đang mở chương trình virut đó

hd360sg

Ðề: Re: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

Thông thường thì share dữ liệu thì bạn click chuột phải vào thư mục, chon property->share->advenced sharing-> chọn share, sau đó vào permission cho full control. Nhớ tắt chương trình virut đi, có khi không thấy được là do đang mở chương trình virut đó

Không biết hai bác đang nói về vấn đề j vậy nhỉ ? nếu là vấn đề phân quyền để share ổ cứng qua mạng thì ko phải vì vấn đề này với tyco và himedia là xem bình thường mà, e chỉ đang thắc mắc vấn đề copy và xoá file trong ổ cứng gắn với đầu HDP thôi, như e thấy thì với các ổ cứng chuẩn FAT32 thì e xoá oki nhưng với chuẩn NTFS thì xoá xong nó lại hiện lên ko hiu lý do j ?
Mà theo như bác meocon thì nói do phân quyền chưa hết cần phải để là full control thì nó mới thực hiện dc?

tunghdag

Member
Đúng đó bác, vấn đề của mình là chép phim dịch vụ về-gắn HDD vào Tyco S6, không xóa/di chuyển file film được!

hd360sg

Đúng đó bác, vấn đề của mình là chép phim dịch vụ về-gắn HDD vào Tyco S6, không xóa/di chuyển file film được!

Vâng vấn để đó ko chỉ riêng S6 mà hầu hết các sp dùng chip realtek 1186 đều gặp phải bác à? e cũng đang nghiên cứu nguyên nhân thế nào ?

meocon

Well-Known Member

Bác 360 nên nghiên cứu kĩ vụ này , vđề này đã nhiều bác bị rùi và mình cũng đã chỉ các bác ấy làm dc .
còn các bác nào chưa làm được thì add nick mình chỉ cụ thể cho .

hd360

Active Member

Có lẽ format theo chuẩn của đầu rồi mới copy phim thì ok thôi mà. Để mai test rồi thông báo lại anh em

ngoctan215

Member
Dòng này nhìn cũng bắt mắt đấy chứ các bác nhỉ, quan điểm của cá nhân em là thế. Các bro đừng gách đá gì nhé :D

meocon

Well-Known Member

Dòng này nhìn cũng bắt mắt đấy chứ các bác nhỉ, quan điểm của cá nhân em là thế. Các bro đừng gách đá gì nhé :D

Đa số đều thích thiết kế mới này ko riêng gì bác đâu , nhìn đẹp , chắc

Cái này nếu duyệt web thì muốn gõ chữ thì mình phải lấy bàn phím rời ở ngoài hay sao vậy bác???

meocon

Well-Known Member

Cái này nếu duyệt web thì muốn gõ chữ thì mình phải lấy bàn phím rời ở ngoài hay sao vậy bác???

À a gắn chuột và bàn phím rời vô nha , có dây hoặc ko đây đều nhận

Giờ này còn dùng chip 750 và ram 512 chắc treo máy toàn tập, Huawei Android TV Box đã có chip 4 nhân rồi.

newfashion2006

Làm sao để con Himedia 910b có thêm nhiều font chữ và màu sắc font ?

nhatvu0808

Himedia 910b và tizzbird F10 cái nào chuẩn hơn vậy các bác

teenvietloveg

Mu Vina CMS xin trân trọng thông báo

Chúng ta hãy bắt đầu những cuộc phiêu lưu mạo hiểm để hoàn thành nhiệm vụ giải cứu vùng đất MU, bạn được quyền chọn một trong 7 chủng tộc: Chiến Binh, Tiên Nữ, Phù Thủy, Chúa Tể, Đấu Sĩ,Thuật Sĩ và Thiết Binh. Với những hình ảnh tuyệt đẹp, cực kỳ sinh động và những kỹ thuật tiên tiến của Open GL Full 3D Engine, WebZen đã biến những điều không thể thành có thể. Điều gì nằm sau các truyền thuyết và huyền thoại cố xưa đầy bí ẩn của lục địa MU?

Phiên Bản : Season 6 Part 5 Full master RF
Exp : 500
Drop : 20%
Đường truyền : 1Gbps
Data Center : Việt Nam
AntiHack: VietGuard
Website: N.M.H

Đối tượng tham dự: Tất cả các game thủ

Thời gian: 14h00 20/04/2012 – 22h00 15/05/2013

Nội dung sự kiện
: Trong thời gian diễn ra sự kiện, những nhân vật có số lần reset cao nhất sẽ nhận được phần thưởng.

Phần thưởng:
Dành cho Top 1 2 3 ( Tính Theo Top Reset Cao Nhất )
  1. Top 1 : Set Thần Exl + 13 + Luck + 2 Option ( tự chọn )
  2. Top 2 : Set Thần Exl + 9 + Luck + 2 Option ( tự chọn )
  3. Top 3 : Set Thần Exl + 0 + Luck + 1 Option ( tự chọn )

Top chủng tộc :
( Áp dụng cho nhân vật có số lần Reset cao nhất trong 7 chủng tộc )
http://nw4.upanh.com/b3.s34.d4/160a43f516eec3141cb19b0792c5468a_54535294.vukhihanhtrang2.jpg
  1. Top 1 : Vũ khí + 11 + Luck + 2 Option ( tự chọn )
  2. Top 2 : Vũ khí + 11 + Luck + 1 Option ( tự chọn )
  3. Top 3 : Vũ khí + 0 + Luck + 1 Option ( tự chọn )

Lưu ý :
  1. Xét giải từ Top 1 2 3 ==> Top chủng tộc
  2. Nếu nhận giải Top 1 2 3 ,bỏ qua Top chủng tộc
  3. Chủng tộc nào lấy Item chủng tộc đấy
  4. Không đổi giới tính trong thời gian đua Top
  5. Không đổi tên nhân vật trong thời gian đua Top
Bên cạnh đó Mu Vina CMS còn rất nhiều sự kiện dành cho các bạn trong thời gian đua Top

hd360sg

Ý bác hỏi chuẩn hơn về cái j ? nếu về androi thì F10 ngon hơn nếu về HD thì 910b được hơn:)

nhatvu0808

Ý bác hỏi chuẩn hơn về cái j ? nếu về androi thì F10 ngon hơn nếu về HD thì 910b được hơn:)
Ý của mình nên mua em nào dể coi HD vừa túi tiền , chất lượng đảm bảo một tí bác giới thiệu nhé , một trong 2 em F10 và 910b em nao ok hon .

meocon

Well-Known Member

Ý của mình nên mua em nào dể coi HD vừa túi tiền , chất lượng đảm bảo một tí bác giới thiệu nhé , một trong 2 em F10 và 910b em nao ok hon .

Coi HD thì nên chọn 910B a à , F10 chuyên web hơn

Bên trên