Đánh giá Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

tiensoft

Mới lấy chỗ Nguyễn Dương 1 em. Nhưng chưa biết cách làm sao để xem được poster của phim, duyệt phim chỉ hiện ra một cây thư mục.

Muoi_hd360sg

Mới lấy chỗ Nguyễn Dương 1 em. Nhưng chưa biết cách làm sao để xem được poster của phim, duyệt phim chỉ hiện ra một cây thư mục.

Bác chọn vào mục HDD =>> nhấn phím Menu trên Remote bên góc phải màn hình hiện lên 1 list cho mình lục chọn bây giờ bác chỉ việc chọn kiểu duyệt theo sở thích là xong chúc bác thành công.~O)

tinh_online

Ðề: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

E mới lấy 1c mà không thấy có biểu tượng Android là sao nhỉ? bác nào biết giải thích e cái, có phải do fw?

salenguyenduong

Re: Ðề: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

E mới lấy 1c mà không thấy có biểu tượng Android là sao nhỉ? bác nào biết giải thích e cái, có phải do fw?

Pác vào phần cài đặt hệ thống, mở android lên sau đó khởi động lai thì sẽ thấy biểu tượng Android trên giao diện .

phuong101

cho em hỏi sao dùng em này tháo HDD chép phim với nhạc xong rồi gắn lại phải vô phần cài đặt xóa library rồi vào trong movie update lại nguyên library mới thấy được file mới
với em cũng không xem được file MP4 :(

---------- Post added 26-06-2013 at 09:09:50 PM ----------

cho em hỏi sao dùng em này tháo HDD chép phim với nhạc xong rồi gắn lại phải vô phần cài đặt xóa library rồi vào trong movie update lại nguyên library mới thấy được file mới
với em cũng không xem được file MP4 :(

có fw mới 1.0.6.3 trên trang chủ có ai up chưa mình đã up rồi thấy có thay đổi chút về hidv online đẹp hơn
còn cái vụ android thì bỏ nó đi xài chán lắm

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

có fw mới 1.0.6.3 trên trang chủ có ai up chưa mình đã up rồi thấy có thay đổi chút về hidv online đẹp hơn
còn cái vụ android thì bỏ nó đi xài chán lắm

Ko nên cài bản này nha a , ko ổn định , đã có các mem test trong forum mình rùi đó

trantuananh14

bài review vui thế bác!!! ;;)

Bên trên