Đầu thu vtc HD có bắt được kênh Hà Nội 1 ko?

3dong

Member
Ðề: Đầu thu vtc HD có bắt được kênh Hà Nội 1 ko?

hiện tại VTC-HD có 3 hay 4 gói thuê bao cho HD là HD01, HD02 và HD VIP thì phải? mình đang dùng Hd1 chán muốn chuyển đổi nó bảo nộp tiền vào mà rõ ràng 2 gói HD1 và HD2 gia cước như nhau. chỉ có gói HD VIP là trội lên thôi. vậy các pro có cách nào hack đc không? gói thuê bao nhà mình sắp hết hạn rùi.
còn cái kênh H1 của Hà Nội thì mình có dò lại cũng chẳng bắt đc đâu? vì 2 nhà mạng khác nhau mà. họ không thích hợp tác với nhau thì phải?
cũng thật bi ai cho chúng ta ở giữa thủ đô mà không xem đc kênh truyền hình của thủ đô.
thanks so much!
Nếu dùng truyền hình vệ tinh VTC thi bạn xem được kênh H1. Nhà mình dùng đầu VTC HD02 đang xem được kênh Hà NỘi H1 mà. Bạn quét lại đi

Gói Access của K+ chỉ cần 50k/tháng là dù ở đâu vẫn xem được H1,H2 của Thủ Đô yêu dấu.

sukiaki

Member

Vẫn xem tốt H1 mà pác ơi.
Em đang dùng gói HD1 Đầu thu HD02 không xem được HN2 nhưng HN1 vẫn OK
Hình em vừa chụp lúc đọc bài này của pác này..
Chụp bằng ĐT nên không được đẹp các pác xem tham khảo là chính

minhdt49

H1 vẫn xem tốt mà ,VTC6 nó chuyển thành Saigon channel ,ko biết kênh này có gì hay ko nhỉ !

demanna

Member

hiện tại VTC-HD có 3 hay 4 gói thuê bao cho HD là HD01, HD02 và HD VIP thì phải? mình đang dùng Hd1 chán muốn chuyển đổi nó bảo nộp tiền vào mà rõ ràng 2 gói HD1 và HD2 gia cước như nhau. chỉ có gói HD VIP là trội lên thôi. vậy các pro có cách nào hack đc không? gói thuê bao nhà mình sắp hết hạn rùi.
còn cái kênh H1 của Hà Nội thì mình có dò lại cũng chẳng bắt đc đâu? vì 2 nhà mạng khác nhau mà. họ không thích hợp tác với nhau thì phải?
cũng thật bi ai cho chúng ta ở giữa thủ đô mà không xem đc kênh truyền hình của thủ đô.
thanks so much!

Kênh H1 có gì hay để xem đâu nhỉ ?
Mang tiếng là kênh thủ đô mà nội dung nghèo nàn và mang tính chộp jật là chính. Thật đáng chán.
Còn H2 thì khỏi nói rồi. Từ sau khi sát nhập, cả 2 bên đều chởi nhau ....

Bên trên