Đây có phải lỗi của tất cả tivi led Viền khi xem bóng đá

dingding

Member
E bảo là bác thắng và e là con ếch ngồi đáy giếng, ếch từ trong miệng mà. quote một post thôi bác quote nhiều post làm cg chứ, do nhà e chưa có điều kiện nên e vẫn dùng crt thôi bác à..E có tiền thì e cũng KHÔNG bao giờ mua Qled nhé. vì từ trc đến giờ e k ưa gam màu samsung...ok :p.. stop k đôi co nữa nhé bác.
mỗi người mỗi gu bác nhỉ, con em thì sẽ ưu tiên QLED vì ngoài chất lượng hình ảnh thì thích thiết kế của SS nữa

deadline

Member
E bảo là bác thắng và e là con ếch ngồi đáy giếng, ếch từ trong miệng mà. quote một post thôi bác quote nhiều post làm cg chứ, do nhà e chưa có điều kiện nên e vẫn dùng crt thôi bác à..E có tiền thì e cũng KHÔNG bao giờ mua Qled nhé. vì từ trc đến giờ e k ưa gam màu samsung...ok :p.. stop k đôi co nữa nhé bác.
vậy còn LED dòng cao cấp thì sao bác ơi

hd6850

Member
bác giữ vững lập trường quá,hehe chứ em ra ngoài xem demo con Q9F thì tay chân rụng rời vì màu nó đẹp, nó nét hơn mấy con Tivi đời thấp

khanhlyfan

Member
có điều kiện thì cũng nên làm mỗi công nghệ một chiếc, xem phim thì coi OLED, thể thao, game thì QLED

nmb48

Member
LED viền bao năm nay vẫn ngon mà nhưng tiền nào của nấy, bác nào khắt khe quá thì phải bỏ nhiều tiền ra mới phù hợp nhu cầu của mình

Bluebloa2

Member
biết khi nào mới đủ tiền mà chiến flagship đây, đt em mua nổi chứ TV thì thua, toàn trăm triệu

PSVITA

Member
cần gì phải dòng cao nhất hả bác vì mấy hãng bán được chủ yếu là dòng trung cấp đổ lại mà, nên chất lượng mấy dòng này cũng 9/10 ấy chứ

COD

Member
QLED 2018 cải tiến khá nhiều nếu so với đời 2017, cũ thể là đã lên được full-array rồi

tieubaodi

Member
K cãi đc ah ? Panel xịn không bị ah ? VA k bị sọc ah ? Mua Qled Q9 2018 đi rồi ngồi ý mà mơ k bị nhé.Xịn nhất 2018 của Samsung đấy
nếu có bị thì cũng được thay free nếu còn bảo hành, tv bây giờ bh 2 năm hơn hết nên vẫn yên tâm sử dụng

LanWoan

Member
em tính mua tv qua mạng, vác về quê, à không cho Tiki ship về quê luôn, ổn không bác.Samsung NU7400 chính hãng

TungUHD

Member
K cãi đc ah ? Panel xịn không bị ah ? VA k bị sọc ah ? Mua Qled Q9 2018 đi rồi ngồi ý mà mơ k bị nhé.Xịn nhất 2018 của Samsung đấy
dù sao thì dòng cao cấp vẫn đỡ lo hơn mấy model giá rẻ chứ Q9 hay W8 cũng thế, điều có tỉ lệ lỗi sản phẩm nhất định

deadline

Member
lỗi sọc là do môi trường ẩm đúng không ae, giải ảo dùm em vấn đề này phát

COD

Member
nhà dùng 4-5 con tv đủ mọi thương hiệu chưa thấy lỗi con nào thế này

buivien

Member
lỗi sọc là do môi trường ẩm đúng không ae, giải ảo dùm em vấn đề này phát
còn tùy bác nhé nếu tv mở suốt thì không sao chứ ít xem thì cao cấp cỡ nào cũng dể bị lỗi.Đồ điện tử là vậy, mua về là phải dùng

nmb48

Member
đúng là dân rành công nghệ ai cũng khó tánh thật, nv bán hàng sợ nhất là mấy anh này =))

dingding

Member
chưa nghe nhiều về những dòng TV cao cấp bị lỗi sọc màn, còn mấy lỗi khác thì không rõ, ít nhất là ở VN

Bên trên