DEVIL(2010):ĐỐI MẶT QUỶ DỮ

poly

Banned
Tựa gốc: DEVIL
Đề tài: Kinh dị
Diễn viên: Chris Messina, Caroline Dhavernas
Đạo diễn: Drew Dowdle, John Erick Dowdle
Kịch bản : Brian Nelson & M. Night Shyamalan
Hãng sx: Universal pictures
Nước sx: Mỹ
Khởi chiếu: 2010
Website: http://www.universalpictures.com/devil/

Một nhóm người vô tình bị mắc kẹt trong thang máy. Nhưng họ sớm phát hiện ra rằng một trong những người đang mắc kẹt trong chiếc thang máy đó là quỷ dữ .

Theo SMM

Trailer

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=aINOilb_Kzc[/yt]

Chỉnh sửa lần cuối:

please_helpme

Active Member
Ðề: DEVIL(2010):ĐỐI MẶT QUỶ DỮ

Ối Giời ơi...
chưa kịp xem
Paranormal Activity 2
giờ lại coi
DEVIL
hãng phim thi nhau dọa ma Khán Giả!

các bác có bồ nên mời đi coi cùng
mỗi lần sợ là họ kiếm cớ ôm chầm lấy mình

ccdk89

sắp halloween nên toàn chiếu kinh dị thui >.<

VuJerry

Active Member

Kiểu ji` cũng phải xem cho = được =p~

brucelee123456

Active Member

coi trailer ko thấy cái hay gì hết. Có cảm giác phim vớ vẩn! Thua xa INFERNO!

gaosilver

Member

Mới đi xem phim này hum qua xong các bác ạ, ý kiến riêng của em là phim dở kinh khủng!!!

hi_tech

Well-Known Member

mới đi xem tối qua luon............phải nói là dở kinh khủng luôn......có nhiêu cũng làm đc bộ phin...botay

brucelee123456

Active Member

đấy, mình đã bảo dở là dở mà. Cấm có sai! Phim thùng rác!

hôm ra galaxy, có 3 phim: inferno (VN), Trần Chân (TQ), và Devil (Mỹ). Phim VN thì ảnh hưởng tiêu cực, không xem được, Trần Chân - Trung Quốc thì lại đoán chắc không có gì đặc sắc, còn mỗi anh Devil là xem được trong cả 3, đành so bó đũa, chon cột cờ thôi. Nói chung film cũng tạm được, có chút gì đó thuộc về nhân văn....

95chiton

Member

các bác xem rồi vào cho ý kiến với, đang tính đi xem nhưng nghe mấy bác kia chê dỡ nên hơi ngại

brucelee123456

Active Member

khuyên bạn xem Inferno hoặc save money co Resident Evil 3D hay hơn!

kendo

Member

phim coi ổn mà, chắc mấy bro chê là do hardcore kinh dị nên xem phim này thì đúng phim ruồi. Chứ ra rạp coi cả khối người sợ :D..phim coi giải trí rất tốt. Coi rồi quên

Cara

Active Member

Mới đi xem phim này hum qua xong các bác ạ, ý kiến riêng của em là phim dở kinh khủng!!!

Em cũng đoán đoán thế, có bác khẳng định thì tốt quá.
Thực tình em không ưa ông M. Night này từ bộ The Last Airbender.

phim coi ổn mà, chắc mấy bro chê là do hardcore kinh dị nên xem phim này thì đúng phim ruồi. Chứ ra rạp coi cả khối người sợ :D..phim coi giải trí rất tốt. Coi rồi quên

Thế thì thôi,em khiếu anh Devil, vì trình scan phim kinh dị của em cũng lên tay sau khi bị tra tấn mấy trăm bộ trời đánh :)) Cố đấm xem phim này chắc ngủ gục làm rớt mất gói xôi gấc we' 8-} Dạo này em có thói quen xấu là ngủ gục nếu phim dài dòng không có gì để suy nghĩ he he ... hôm xem Trần Chân may mà còn mấy đoạn uỳnh uỳnh chứ hem thôi cũng lăn quay @-)

gaosilver

Member

Em cũng đoán đoán thế, có bác khẳng định thì tốt quá.
Thực tình em không ưa ông M. Night này từ bộ The Last Airbender.

Thế thì thôi,em khiếu anh Devil, vì trình scan phim kinh dị của em cũng lên tay sau khi bị tra tấn mấy trăm bộ trời đánh :)) Cố đấm xem phim này chắc ngủ gục làm rớt mất gói xôi gấc we' 8-} Dạo này em có thói quen xấu là ngủ gục nếu phim dài dòng không có gì để suy nghĩ he he ... hôm xem Trần Chân may mà còn mấy đoạn uỳnh uỳnh chứ hem thôi cũng lăn quay @-)

The last airbender thì còn đỡ chút bác ạ, ít ra nó còn có nội dung (theo hoạt hình thì phải) còn cái phim này thì ......................ko bik nói như nào cho đúng nữa, cảnh quay thì từ đầu phim tới cuối toàn ở trong cái thang máy ,làm phim này chắc lời ớn luôn, có tốn chi phí nhiều đâu. Em nói sai có j bỏ qua cho em nhak mấy bác.

@cara: ủa đạo diễn phim the last airbender đạo diễn phim này lun ah:|

Chỉnh sửa lần cuối:

95chiton

Member

ai cho mình xin lịch chiếu của film này tại rạp BHD hôm nay đc k???

Bên trên