Đi Off cùng xem phim bom tấn tại Megastar-CoopMart?

minhthong1981

Active Member
Ko biết ý anh em BH thế nào, hihi, tại vừa đi xem Thor về, thấy hay và hài quá. Quả là bộ film đáng xem, nếu anh em cùng đi chung xem thì chắc thú vị hơn nữa.
Ngoài ra đi off về, có thể chia sẻ cho người chưa xem, để mọi người ko bỏ lỡ những film hay nhất.

List film mình muốn xem trong hè này nè:
Transformer 3
Fast Five
Alien Vs. Cowboy
Kungfu panda 2
....

bao0102

Active Member
Ðề: Đi Off cùng xem phim bom tấn tại Megastar-CoopMart?

bữa 30-4 em đi coi Thor bản 3d.sau khi coi xong em thấy coi 2d tốt hơn 3d.chỉ có 1 số cảnh 3d,và hiệu ứng 3d không cao.
nội dung thì ko gay cấn,hồi hộp lắm.
đợi KungFU PANDA ra chiến tiếp.

cuctruong

Member

thứ 4 này e đi coi Fast Five

hoangtq

Well-Known Member

Thế có bác nào kéo đc mấy phim mới nêu trên chưa nghỉ, ra rạp xem thì chắc là hay hơn ở nhà nhiều rồi, mỗi tội lười đi và cũng k có thời gian mà đi, nếu rảnh thì rủ anh em offchai có khi lại hay hơn offphim trong rạp ......

cuctruong

Member

Mấy phim này chưa có đĩa bác Hoàng ah, nên nếu có chỉ là bản TS thui.
@DAIYOU: theo e đánh giá thi FAST FIVE là phim hay nhất của series này. Đỉnh của đỉnh

DAIYOU

Active Member

Cũng đang nghe ngóng thôi ,Fast Five ngay thể loại mình thích mà.
Xem rạp tuy có màn ảnh rông và âm thanh hoành tráng nhưng mà xem ăn bớt lắm,phim mìn xem thì bèo cũng 1h hay 2h mới hết 1 phim,còn phim rạp có 45' hay 1h thôi,nên sự hấp dẫn nó mất hay ......
Em không thích xem rạp Megastar tí nào ,nhất là Coopmax Biên Hòa,ngồi gần quá xem đau hết cả đầu.Em by by nó lâu rồi.....

cuctruong

Member

Ex , bác DAIYOU xem o đâu mà có 45' đến 1h thế, em xem ít nhất là 1h30 phút. Fast Five đến hơn 2h bác nhé

minhthong1981

Active Member

uh, hồi mới đây xem Thor rùi Fast 5 này hôm thứ 4, thấy đều trên 2h (xem suất 7h10' tối - 9h40')
Phải nói là film hay, hành động đua xe với tình huống chưa từng xảy ra, cuối tuần này ai chưa xem nên dành 1 buổi xem đi, e nói sai chặt ... đầu e, hehe

tommyvu

uh, hồi mới đây xem Thor rùi Fast 5 này hôm thứ 4, thấy đều trên 2h (xem suất 7h10' tối - 9h40')
Phải nói là film hay, hành động đua xe với tình huống chưa từng xảy ra, cuối tuần này ai chưa xem nên dành 1 buổi xem đi, e nói sai chặt ... đầu e, hehe
Film này coi demo trên truyền hình mà đã thấy phê ... mà thấy bác bem nhiều mà sao không thấy bác trên list và cũng chưa thấy óp ép với AE lần nào thì phải ??????? bác cho số DT lần sau hú bác óp ép tí cho vui .....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

poly

Banned

Cũng đang nghe ngóng thôi ,Fast Five ngay thể loại mình thích mà.
Xem rạp tuy có màn ảnh rông và âm thanh hoành tráng nhưng mà xem ăn bớt lắm,phim mìn xem thì bèo cũng 1h hay 2h mới hết 1 phim,còn phim rạp có 45' hay 1h thôi,nên sự hấp dẫn nó mất hay ......
Em không thích xem rạp Megastar tí nào ,nhất là Coopmax Biên Hòa,ngồi gần quá xem đau hết cả đầu.Em by by nó lâu rồi.....

đi lạc vô đây, thấy cái com này mà hãi hùng
BH cách TPHCM chưa tới 1 giờ xe máy mà có bác chém gió kinh thế
thông tin phim có tất cả ở đây, ngay trên HDVietNam này
http://www.hdvietnam.com/diendan/11...ious-5-2011-diep-vu-rio-khoi-chieu-6-5-a.html

DAIYOU

Active Member

đi lạc vô đây, thấy cái com này mà hãi hùng
BH cách TPHCM chưa tới 1 giờ xe máy mà có bác chém gió kinh thế
thông tin phim có tất cả ở đây, ngay trên HDVietNam này
http://www.hdvietnam.com/diendan/11...ious-5-2011-diep-vu-rio-khoi-chieu-6-5-a.html

Em không nói là phim này nó cắt đi như thế,cái thể loại đua xe là em thích nhất.
Rạp Megastar Biên Hòa khoảng cách ngồi gần quá nên em không thích xem,nhức đầu chóng mặt lắm.
Chỉ có vé Vip thì ngồi xa tận trên cùng thôi!
Bác nào đi xem ở Megastar Biên Hòa rồi có cảm giác giống vậy không?

tommyvu

Thích nằm coi HD hơn / Ko thi1ch mega tí nào cả , ko có vé giường nằm, đông người ngộp ngạt ....

minhthong1981

Active Member

@Daiyou, vép VIP thì thêm có 5k thôi, nhưng có 1 chiêu là nên mua vé thường rùi kiếm chỗ ngon mà ngồi (e thường ngồi dãy H or G), e nói vay vì thấy ở BH ít người đi xem nên rạp khoảng 10 người là hết cỡ (2 lần đi sáng thứ 7, 1 bữa đi hôm tối thứ 6, rạp chả có ai, xem mất hết hấp dẫn). Còn mấy ngày khác thì e ko bit (thứ 4 happy thì thấy luc nào cũng đông)

@andrian, nếu bác ko thích đông người thì đi những ngày e gợi ý trên, đúng là mỗi ng` 1 ý, e thì thích đông người hơn, tạo khí thế lắm, (nhất là xem film Thor, cười rần rần cả rạp, làm gì có cảm giác như vậy khi xem HD ở nhà). Lúc trước đi xem film Huyền thoại Trần Chân sáng thứ 7, bước vô thấy lèo tèo vài mống, mất hết cả khí thế.

dogiabao

Member

BÁC ĐÂU TƯ MÁY CHIẾU DÀN RỜI XEM BÁC CÓ CÒN MUÔN ĐÍ RẠP NỮA KO NHÉ.TIỀN ĐÓ EM ĐỂ ĐẦU TƯ HDD LƯU TRỮ

cuctruong

Member

@minhthong1981: e cũng giống bác, thích đông người

Bên trên