Dịch vụ ZTV của VTC

vuanhnam

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

chắc các chú chỉ quan tâm bán hàng mới thôi chứ không quan tâm đến hàng đã bán rồi đâu.....

quochuytn93

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

có ai có thông tin gi chưa mấy bác ztv đâu rồi sao không thấy phản hồi gì ca em sót ruột lám dồi bác thì phải làm chứ cứ cho anh em ăn dưa bở thế này thì chán lám

Vừa vào phần support của ztv.vn thấy có mục Hỗ trợ --> Download thấy mục đầu tiên ghi là "Bản rom mới nhất" hí hửng, ai dè nhìn sang tên file là ngày 2/4 thì nản hẳn ... =))

phansan82

Member

Rom mới chỉ hiện ra khi đồng hồ chỉ 23h59 phút ngày 1 tháng 7. Các bạn cố chờ mà download. (Nhưng chỉ hiện ra có 1 phút thôi), các bạn phải thật nhanh tay. Qua ngày sau tức 00h. Ztv sẽ thu xuống sửa tiếp và hẹn đến mùng 2 tháng 9.

ZTVnews

Máy và người vẫn đang chạy hết công suất để phục vụ các bác.
Đã có rom mới trên website, các bác download về cài nhé.
Up trực tiếp từ đầu thu, các bác đợi khoảng 30 phút nữa.
Bản ROM này ngoài các cải tiến về mặt giao diện, chức năng, cũng đã thay đổi toàn bộ core xử lý DVB-S khác, cho hệ thống chạy ổn định hơn.
Theo đúng cam kết của ZTV, các bản update vẫn sẽ thường xuyên có trên hệ thống.
Cảm ơn các bác vẫn luôn tin tưởng và ủng hộ ZTV.

TTN

Member

Em cứ tưỡng 27/7 ngày Thương binh liệt sỹ mới cóa :D

phansan82

Member

Thế là hì hục mãi ztv nhà ta mới vác được lên trên thiên đình vào 7h 10p. Thật vất vả

tbmc

Member

em tải rom rồi nhưng đuôi zip có cần giải nén ko bác

tbmc

Member

tại tưởng như up rom androi. em làm dc rồi cảm ơn bác Đô:">

ZTVnews

Các bác lưu ý: một số bác có hỏi về hiện tượng up ROM mới k mở được VOD, các bác vui lòng vào kho ứng dụng, chọn ZTV VOD để cập nhật. Sau đó sẽ chạy bình thường. Bản VOD mới cập nhật trên appstore có chỉnh sửa để hỗ trợ xem phim bộ và resume nội dung mới xem

Mr Manh

Lúc 19 kt thấy có nhưng ko dám up h đang up rom, cảm ơn các bạn bên ztv nhé

Bên trên