Dịch vụ ZTV của VTC

bangnvbka

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Ai có flash player 11 cho em xin với
A mà con ztv này cai dc flash ko các bac

hungdisc

Member

Mua bộ phat wifi nao sai tốt cho con này nhỉ , ưu tiên rẻ mà ngon. Mình để bô wifi cách con ztv....20cmI-) Định xem thử HDviet

zero153

Member

ztv thấy 1 cái mới là không nghe được nhạc dts 5.1 dưới dạng file wav .nghe xẹt xẹt không có tiếng (hay phải cài thêm trình nghe nhạc)

Chjpzukon

Member

Các bác cho em hỏi danh sách chương trình IPTV của ZTV với, tìm mãi chả thấy, ko biết có mấy kênh hay hay ko.

quochuytn93

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

rom mới 22/7/2013 cho hình ảnh ko đẹp livetv không bắt cập nhật và cũng cải thiện được độ dật hơn bác ztv phải cho một số ung dụng mạng vào nữa cơ

Chjpzukon

Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

rom mới 22/7/2013 cho hình ảnh ko đẹp livetv không bắt cập nhật và cũng cải thiện được độ dật hơn bác ztv phải cho một số ung dụng mạng vào nữa cơ

Bác ơi danh sách kênh Live TV có những kênh HD nào đặc sắc bác nhỉ?

vuthecong78

Well-Known Member

Mua bộ phat wifi nao sai tốt cho con này nhỉ , ưu tiên rẻ mà ngon. Mình để bô wifi cách con ztv....20cmI-) Định xem thử HDviet

Loại nào cung OK nhé, rẻ nhất là Tenda 1 anten rồi đến TP-Link 1 anten. Theo em bác nên mua con TP-Link 3 anten khoảng 900K để cho độ phát sóng mạnh cho 2 tầng nhà vô tư.

hungdisc

Member

Nhà chỉ có 1 tầng, Tv + Pc + Ztv + Loa ... tấc cả đều nằm ở quầy hàng 6 x 7m . cho nên bộ Wifi chỉ cần phát cho con Ztv là hết nhiệm vụ. ( smartphone chưa có , chỉ có con nokia 1280 cùi :(( )

trantan_sapa

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ztv bắt sóng wifi rất khỏe bạn ạ.so với laptop điện thoại đều hơn hẳn vì nó có anten ngoài.bạn dặt đâu trong nhà nó đều bắt đc hết

Bên trên