Dịch vụ ZTV của VTC

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em có cả C/E nữa bác nhé. Cùng 1 mạng FPT 6M mà A chạy nuột nà còn C/E thì báo Time out 507, 508 lia lịa. Thế nên em mới bảo A ngon hơn C/E nhiều. Anyway, nhưng có khả năng C/E lên Rom 3.0 thì khoảng cách này sẽ giảm bớt, nghe đồn phần DVB-S sẽ cho chạy độc lập và chỉ chạy khi có yêu cầu, tức là ko chạy ngầm, khi không dùng tới có thể tắt nó đi, hệ thống sẽ nhẹ tải hơn nhiều đấy. :p

Có lẽ sẽ mua thêm A vì em có 1 vou A rồi nhưng E vẫn để lại, hi vọng room 3.0 sẽ thay đổi số phận em nó.

Mr Manh

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nhà có 2 em C, E sắp tới có A nữa cho nó đủ bộ sưu tập huyền thoại đương đại - nghe cứ như Nokia những năm 2004 -2005.

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đang xem vượt ngục tập 18 p2 được hơn 1/3 thì lại đứng phải chuyển luồng, bực mình

ngonphi_bg

Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Một vấn đề nữa muốn hỏi các bạn. Mọi hôm xem LiveTV các kênh khác không bị giật nhưng HBO xem khoảng 30s là bắt đầu giật. Các bạn có bị không và cách khắc phục?

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Tối ngày lo nằm vùng ở mỗi chỗ này, nhìn số cR là biết liền à. :))

Thấy diễn đàn có ztv là sp em đang sử dụng nó từ khi E1 ra đời, em đã vào google tìm được top này và kết nó đến giờ, quả thật em học được nhiều trên top này không những các vấn đề về ztv mà còn là nơi giao lưu kết nối bạn bè 4 phương. Từ chổ ko quen ko biết giờ em đã có được nhiều người bạn thế là tốt quá rồi. Qua đây em cũng lần nữa cảm ơn bác Mạnh chủ tóp đã tạo cầu nối cho bọn em gần lại nhau, cũng cảm ơn bác ztv đã kịp thời giải đáp thắc mắc sp của bác. Em chỉ mong có thế thôi chứ cái cR gì đó em quả thật chưa biết(món này em gà lắm)và cũng ko quan tâm nhiều mong bác đừng cười chê nhé.
Có gì ko đúng mong các bác lượng tình tha thứ nhé@};-@};-@};-@};-

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Tội cho bác Duyệt, bác Hưng còn C chưa bán hết
Bác không hiểu ý em rồi. Em muốn ZTV có sản phẩm 3 in 1, nhưng khi sử dụng theo kiểu 1-1-1. Tức là khi nào sử dụng mới khởi động phần mềm đó. Muốn xem theo kiểu HDP, hoặc DTH, hoặc android thì người sử dụng sẽ có quyền lựa chọn. Hiện tại là ZTV là khởi động tất nhưng cho ẩn, thuận tiện thì có , nhưng yêu cầu phần cứng cao, nên hại điện nhiều.

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác không hiểu ý em rồi. Em muốn ZTV có sản phẩm 3 in 1, nhưng khi sử dụng theo kiểu 1-1-1. Tức là khi nào sử dụng mới khởi động phần mềm đó. Muốn xem theo kiểu HDP, hoặc DTH, hoặc android thì người sử dụng sẽ có quyền lựa chọn. Hiện tại là ZTV là khởi động tất nhưng cho ẩn, thuận tiện thì có , nhưng yêu cầu phần cứng cao, nên hại điện nhiều.
Thế thì lý tưởng bác nhỉ. Nhưng hy vọng ko xa ztv sẻ làm được điều đó.

oldfriend

Moderator

thôi thì thời gian nhận A còn lâu, các bác hãy còn thời gian thư thả mà nói chuyện...

ngonphi_bg

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thấy diễn đàn có ztv là sp em đang sử dụng nó từ khi E1 ra đời, em đã vào google tìm được top này và kết nó đến giờ, quả thật em học được nhiều trên top này không những các vấn đề về ztv mà còn là nơi giao lưu kết nối bạn bè 4 phương. Từ chổ ko quen ko biết giờ em đã có được nhiều người bạn thế là tốt quá rồi. Qua đây em cũng lần nữa cảm ơn bác Mạnh chủ tóp đã tạo cầu nối cho bọn em gần lại nhau, cũng cảm ơn bác ztv đã kịp thời giải đáp thắc mắc sp của bác. Em chỉ mong có thế thôi chứ cái cR gì đó em quả thật chưa biết(món này em gà lắm)và cũng ko quan tâm nhiều mong bác đừng cười chê nhé.
Có gì ko đúng mong các bác lượng tình tha thứ nhé@};-@};-@};-@};-

Đúng đấy. Qua cái diễn đàn này mình biết chủ thớt ở cạnh nhà mình và biết nhiều cái quá mới đối với mình.

Cũng thông qua dđ này, mình biết chủ thớt và 1 bác nữa đồng nghiệp với mình mới hay chứ lị.

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đúng đấy. Qua cái diễn đàn này mình biết chủ thớt ở cạnh nhà mình và biết nhiều cái quá mới đối với mình.

Em theo top từ khi có con E1 trong tay(em là 1 trong 100 sp đầu tiên của ztv) đến nay, ztv sắp ra sp thứ 3 rồi. Nhanh thật

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em theo top từ khi có con E1 trong tay(em là 1 trong 100 sp đầu tiên của ztv) đến nay, ztv sắp ra sp thứ 3 rồi. Nhanh thật
Theo Android mà không nhanh thì chỉ có chết. Cứ xem những gì mà các đại gia Samsung, HTC, LG, Sony....đang theo đuổi thì sẽ biết. Tiến độ cập nhật chip mới thì 1 năm vài lần, không đua theo thì sẽ tụt lại phía sau thôi. :))

ngonphi_bg

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nghe đồn từ ngày 20/10/2013, đầu VTC HD chỉ còn gần 700k phải không nhỉ?

Khi nào gặp offline bác nhé.

Mình thì ở Kiên giang, nếu có ofline ở Sài gòn thì có thể mình sẽ lên được, còn không thì khi nào bác Hoá có điều kiện xuống Kiên giang alo cho mình sẽ gặp tại Miền tây thân yêu, nhớ số phone của mình 0913 306 709, tên thì số thứ tự 08 theo danh sách vou nhé. Hẹn găp bác

Bên trên