Dịch vụ ZTV của VTC

theduyet89

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

An tâẽm đi bác, mai các bạn ZTV đến thăm nhà mình, mình sẽ hỏi xem các bác được tặng A Class bao giờ thì được "trên tay" em nó.

Bác Đồ nhớ hỏi giúp em nhé. Xem bjo moí đc phép báo giá và demo cho khách....và bjo em đc cầm trên tay em nó ạh.hi

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

An tâm đi bác, mai các bạn ZTV đến thăm nhà mình, mình sẽ hỏi xem các bác được tặng A Class bao giờ thì được "trên tay" em nó.
Hỏi hộ mình luôn cái thuê báo 50K/1 tháng.
Đầu ko có chỗ cắm thẻ vậy kich hoạt qua tài khoản đúng không vậy?
Nếu kich hoạt bằng tài khoản thì lúc em mua A-Class trong số 100 người thì họ cấp luôn cho tài khoản hay làm thế nào khuyến mại free 6 tháng (Thấy ZTV bảo 100 người sẽ được free 6 tháng)

btbaotambt

Well-Known Member

Em ko nhớ nữa bác à. Thường thì em chỉ nhớ những gì mình hứa và cô gắng thực hiện lời hứa đó cho bằng đc, còn người khác hứa với em điều gì thì đôi khi em quên .:D

Bác khéo ăn nói thế ,khâm phục ,khâm phục đúng là dân buôn bán có khác .

Đôrêmi

Moderator

Cả chiều nay dọn dẹp nhà cửa để mai đón 2 bác bên ZTV mai về thăm nhà mình mà vẫn còn bừa bộn quá, thôi các bác bên ZTV thông cảm vậy, khi nào khánh thành nhà mới lại mời các bác ấy sau vậy.

btbaotambt

Well-Known Member

Cả chiều nay dọn dẹp nhà cửa để mai đón 2 bác bên ZTV mai về thăm nhà mình mà vẫn còn bừa bộn quá, thôi các bác bên ZTV thông cảm vậy, khi nào khánh thành nhà mới lại mời các bác ấy sau vậy.

Bác Đôrêmi nhà cửa còn bừa bộn nhưng trên kệ có cái tv LG 50 chưa bác ? có nó để test A-class là OK rồi còn gì bằng.

Đôrêmi

Moderator

Em đang hết tiền mua tivi rồi, bàn ghế, tủ kệ đặt mua rồi nhưng nhà chưa xong nên chưa chuyển về. Hôm nay dặn TA nếu đi ô tô về thì mang cả tivi loa máy để test, còn không mai em đi mượn con LG 55LA6200 là ngon ngay mà.

bangnvbka

Member

Em đang hết tiền mua tivi rồi, bàn ghế, tủ kệ đặt mua rồi nhưng nhà chưa xong nên chưa chuyển về. Hôm nay dặn TA nếu đi ô tô về thì mang cả tivi loa máy để test, còn không mai em đi mượn con LG 55LA6200 là ngon ngay mà.

tiền đi đâu mà hết hả bác. mua ti vi bác dự định lâu lắm rồi mà, hay làm nhà phát sinh nhiều quá

levinhphuoc

Đúng như các Cháu suy đoán.Chú phải quay lại BV để các BS theo dõi huyết áp, tim mach.Tuy lần này không nặng như lần trước,nhưng xem ra tình hình không sáng sủa lắm,và chú đã sẵng sàng đối mặt,. kể cả trường hợp xấu nhất .Đọc những dòng tình cảm của mấy cháu dành cho Chú ngày hôm qua,Xin cảm ơn tất cả vì điều đó ,Hy vọng Chú,Cháu minh sẽ được nâng em A trên tay vào môt ngày gần đây,không xa lắm.Cảm ơn các cháu,cảm ơn ZTV đã cho mình niềm vui,niềm tin yêu trong cuộc sống .

theduyet89

Đúng như các Cháu suy đoán.Chú phải quay lại BV để các BS theo dõi huyết áp, tim mach.Tuy lần này không nặng như lần trước,nhưng xem ra tình hình không sáng sủa lắm,và chú đã sẵng sàng đối mặt,. kể cả trường hợp xấu nhất .Đọc những dòng tình cảm của mấy cháu dành cho Chú ngày hôm qua,Xin cảm ơn tất cả vì điều đó ,Hy vọng Chú,Cháu minh sẽ được nâng em A trên tay vào môt ngày gần đây,không xa lắm.Cảm ơn các cháu,cảm ơn ZTV đã cho mình niềm vui,niềm tin yêu trong cuộc sống .

Bác Phước chữa bệnh ở cơ sở uy tín ấy.bệnh của bác ko xem thường đc đâu .bác phải mau khỏi để còn bế em A đi ngủ chứ keke.Cố lên bác.anh em chúng cháu luôn bên bác

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chúc các bác ztv thượng lộ bình an tháp tùng em A class về đến nhà bác Đồ

tienlequoc

Well-Known Member

Bác Đồ đang xây nhà, gạch nhiều lắm, cứ chọi các bác Ztv thoải mái nhá. :))

Bác Đồ đang xây nhà, gạch nhiều lắm, cứ chọi các bác Ztv thoải mái nhá. :))

Không biết em A của bác Đồ có giống A của bác Tiến không nhỉ? Nếu cấu hình, mặt mũi giống của bác thì em nghĩ chắc bác Đồ không tốn gạch đâu. Lý do: Bác Tiến không ném -> Bác Đồ cũng không ném. he he

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Không biết em A của bác Đồ có giống A của bác Tiến không nhỉ? Nếu cấu hình, mặt mũi giống của bác thì em nghĩ chắc bác Đồ không tốn gạch đâu. Lý do: Bác Tiến không ném -> Bác Đồ cũng không ném. he he
Em ném cả trang bên kia kìa. Bác ko xem à. :))

Mr Manh

Chắc các bạn vẫn còn nhớ những lùm xùm, ồn ào liên quan đến bản quyền của EPL đến bây h cuộc sống đã trở lại bình thường. Cuộc sống đâu chỉ có mỗi sự quan tâm đến bóng đá? còn nhiều điều cần phải quan tâm hơn. Trở lại với câu chuyện của A Class - Phải nhắc lại là em nó đã làm bao con tim thổn thức, loạn nhịp. Có một bạn nói với mình rằng: " Topic này không chỉ là sản phẩm công nghệ mà là cầu nối gắn kết mọi người lại với nhau". Sản phẩm của ZTV tuy chưa hoàn thiện nhưng đã chiếm trọn những tình cảm của anh em, bằng chứng là đã có rất nhiều đóng góp chia sẻ giúp sản phẩm dần hoàn thiện, trường hợp của chú Phước là rất hiếm. Thay mặt anh em tham gia topic này xin gửi lời chúc sức khỏe tới Chú. Mong chú sớm lành bệnh để về nhà đam mê cùng ZTV.
PS: Các bác ZTV đã hứa những gì với anh em thì nên thực hiện chứ đừng hứa rồi lại để đó.

levinhphuoc

Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Phước chữa bệnh ở cơ sở uy tín ấy.bệnh của bác ko xem thường đc đâu .bác phải mau khỏi để còn bế em A đi ngủ chứ keke.Cố lên bác.anh em chúng cháu luôn bên bác

Cao huyết áp là dòng CAO CẤP mà Cháu,tay BS điều trị cho bác phán :Cháu cũng bệnh như chú,chú cháu mình phải chung sống với lũ thôi.Không chữa khỏi hẳn được đâu.Được các Cháu động viên,khích lệ thế này ,Chú rất vui.Chú là khách hàng thân thiết của BV đa khoa thành phố Pleiku,Gia lai đấy.Chào Cháu nhé,và Chú Cháu mình cùng chờ bế em A.

Bên trên