Dịch vụ ZTV của VTC

Ztv

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chắc các bạn vẫn còn nhớ những lùm xùm, ồn ào liên quan đến bản quyền của EPL đến bây h cuộc sống đã trở lại bình thường. Cuộc sống đâu chỉ có mỗi sự quan tâm đến bóng đá? còn nhiều điều cần phải quan tâm hơn. Trở lại với câu chuyện của A Class - Phải nhắc lại là em nó đã làm bao con tim thổn thức, loạn nhịp. Có một bạn nói với mình rằng: " Topic này không chỉ là sản phẩm công nghệ mà là cầu nối gắn kết mọi người lại với nhau". Sản phẩm của ZTV tuy chưa hoàn thiện nhưng đã chiếm trọn những tình cảm của anh em, bằng chứng là đã có rất nhiều đóng góp chia sẻ giúp sản phẩm dần hoàn thiện, trường hợp của chú Phước là rất hiếm. Thay mặt anh em tham gia topic này xin gửi lời chúc sức khỏe tới Chú. Mong chú sớm lành bệnh để về nhà đam mê cùng ZTV.
PS: Các bác ZTV đã hứa những gì với anh em thì nên thực hiện chứ đừng hứa rồi lại để đó.

Bác đợi cho em mấy ngày rom mượt đã.Bác là người thứ 3 dùng bác yên tâm.

Ztv

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Cao huyết áp là dòng CAO CẤP mà Cháu,tay BS điều trị cho bác phán :Cháu cũng bệnh như chú,chú cháu mình phải chung sống với lũ thôi.Không chữa khỏi hẳn được đâu.Được các Cháu động viên,khích lệ thế này ,Chú rất vui.Chú là khách hàng thân thiết của BV đa khoa thành phố Pleiku,Gia lai đấy.Chào Cháu nhé,và Chú Cháu mình cùng chờ bế em A.

Khi bản A thương mại ra. Người đầu tiên ztv sẽ gửi là Bác. Bác đợi bọn cháu xong rom trong 1-2 tuần nữa bác nhé.

Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác đợi cho em mấy ngày rom mượt đã.Bác là người thứ 3 dùng bác yên tâm.
Rom 3 chạy nuột để mấy bác có C, E class khỏi tủi thân. Sau đó ra mắt A class cũng chư muộn. Không nên bỏ rơi thuê bao cũ để phát triển số lượng thuê bao mới là hướng kinh doanh có văn hóa trong thời buổi kinh tế xuống dốc không phanh.

Ztv

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Rom 3 chạy nuột để mấy bác có C, E class khỏi tủi thân. Sau đó ra mắt A class cũng chư muộn. Không nên bỏ rơi thuê bao cũ để phát triển số lượng thuê bao mới là hướng kinh doanh có văn hóa trong thời buổi kinh tế xuống dốc không phanh.

Rom cho E và C 100% là sẽ tuy nhiên lộ trình là E có trước sau đó là C . Tháng 11 bọn em mới có bản cho android tích hợp dvb-s2.

---------- Post added 09-10-2013 at 12:23 ----------

Rom cho E và C 100% là sẽ có, tuy nhiên lộ trình là E có trước sau đó là C . Tháng 11 bọn em mới có bản cho android tích hợp dvb-s2.

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác ZTV muốn fix thật kỹ để 100 người dùng trước thấy ko chê vào đầu được => góp phần PR sản phẩm, còn chưa hoàn thiện mà bán ra thì lại gây tác dụng ngược cũng đúng thui.
Riêng minh thì với cái giá 1tr -1,5tr mà em nó làm được như bản mà các MOD dùng thử cũng là ngon lắm rùi, Nên mình là mình hài long với A-Class room 3.0 hiện có, mong các bác nhanh cho 100 người dc mua sản phẩm vào tuần tới (trong quá trình sử dụng ZTV hoàn thiện và Update dần dần thui, Đến Microsoft hùng hậu thế còn phải vá lỗi và update liên tục nữa là các bác, đợi hết lỗi thì nản lắm).
Ai đồng ý với mình bấm THANK nhé

hungdisc

Member

Vậy là hôm nay, ZTV ghé nhà bác Đồ à ? Trực tiếp truyền hình trên youtube như bọn HAGL JMG trực tiếp U19 đi bác Đồ :)):)):))

tienlequoc

Well-Known Member

Nhìn cách phối màu của các icon phần mềm của eBop: Thống nhất, hài hòa, đơn giản, đẹp. Không hề sử dụng các tông màu sặc sỡ, sử dụng hiệu ứng gương khá thông minh để bớt rối. Cả một sự đầu tư bài bản, có chiều sâu :))

taxtuan

Member

Có bác nào chơi Karaoke trên Ztv cho ý kiến giữa Sơn Ca Karaoke vs Ztv Karaoke!!!
Riêng mình thấy âm thanh của Sơn Ca Karaoke quá hay so với Ztv Karaoke...

tienlequoc

Well-Known Member

Có bác nào chơi Karaoke trên Ztv cho ý kiến giữa Sơn Ca Karaoke vs Ztv Karaoke!!!
Riêng mình thấy âm thanh của Sơn Ca Karaoke quá hay so với Ztv Karaoke...
Ztv chỉ có cái clip đẹp hơn Sơn ca, còn lại thua trắng bảng. :))

longvp

Member

bác nói thế khiến ztv buồn rồi , tung hô mãi Rom 3.0 vậy mà bác trả động viên tý nào :)
Ztv chỉ có cái clip đẹp hơn Sơn ca, còn lại thua trắng bảng. :))

---------- Post added 09-10-2013 at 14:11 ----------

lại một đến hai tuần nữa ,các bác cứ hoàn thiện kiểu này bao giờ mới đến được người dùng chứ
Khi bản A thương mại ra. Người đầu tiên ztv sẽ gửi là Bác. Bác đợi b
ọn cháu xong rom trong 1-2 tuần nữa bác nhé.

levinhphuoc

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Khi bản A thương mại ra. Người đầu tiên ztv sẽ gửi là Bác. Bác đợi bọn cháu xong rom trong 1-2 tuần nữa bác nhé.
Mình cảm ơn ZTV .mình cùng mọi người sẽ đợi,chứ biết sao bây giờ.? Chúc ztv thành công nhé.

theduyet89

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mình cảm ơn ZTV .mình cùng mọi người sẽ đợi,chứ biết sao bây giờ.? Chúc ztv thành công nhé.

Nay bên Ztv khuyên mình lên nhập Lô hàng C để phục hết kmại sẽ tăng giá.bác Hưng ơi có lẽ ko đợi đc A rùi nhập C thui bác ạ.hi vọng bên Ztv sẽ hỗ trợ cho mình thật nhìu như đã hứa......!!!!!

VTC dạo này sao mà sai lầm hoài vậy ta? tự nhiên nâng cấp mpeg4 để K+ và AVG lợi dụng hút khách hàng, rồi từ sai lầm đó lây sang cả cho anh ZTV luôn.
các đại lý đều tung vốn ra cho K+, để rồi không ai còn vốn hốt ZTV A Class.
chưa hết, tự nhiên PR cho A Class quá sớm để rồi một đống hàng E và C đang tồn kho quá lớn.
đó là lý do vì sao giờ này A Class vẫn chưa được tung ra.

ngonphi_bg

Member

VTC dạo này sao mà sai lầm hoài vậy ta? tự nhiên nâng cấp mpeg4 để K+ và AVG lợi dụng hút khách hàng, rồi từ sai lầm đó lây sang cả cho anh ZTV luôn.
chưa hết, tự nhiên PR cho A Class quá sớm để rồi một đống hàng E và C đang tồn kho quá lớn.

Em này nói quá đúng. Mình biết sắp ra A Class mình chẳng mua C. Bây giờ biết tống đi đâu vì vợ chỉ cho dùng 1 cái thôi.

tienlequoc

Well-Known Member

Màu xanh rêu: Đây là lộ trình chung buộc phải tuân theo, không phải tự nhiên chị à.
Màu đỏ: Sao chị biết còn tồn kho quá lớn. Những người biết tin sắp ra A-class chỉ là 1 nhóm nhỏ trên HDVN thôi, phần lớn vẫn ko biết.
Màu xanh mực: Cái này chị sai nốt, đó không phải là lý do A-class chưa được tung ra. Chị không nên đoán mò thế gây hoang mang, ko fair đâu.

Ztv

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

C-class ztv đã bán hết cho tổng đại lý từ lâu rồi. Kg lo ế hàng vì C bán rất chạy thông quá số liệu hàng ngày. A là thị trường khác vì kg lai ghép vệ tinh. A muốn thêm dogle dvb-s2 qua usb thì giá gấp đôi C rồi phụ kiện dvb-s và dvb-t2 cho A đắt bằng mua A class.

E và C thì không có mạng Intenet vẫn dùng được mà, còn A-Class bắt buộc phải có mạng mới dùng được. Nên E và C tiêu thụ chậm không hẳn là do A đâu. Có chăng nên tung Rom 3.0 sớm cho E và C để nó cạnh tranh với K+; MyTV; PFT PLAY hay cả EBOP.

---------- Post added 09-10-2013 at 15:42 ----------

E và C thì không có mạng Intenet vẫn dùng được mà, còn A-Class bắt buộc phải có mạng mới dùng được. Nên E và C tiêu thụ chậm không hẳn là do A đâu. Có chăng nên tung Rom 3.0 sớm cho E và C để nó cạnh tranh với K+; MyTV; PFT PLAY hay cả EBOP.

trung750

Member

Có 2 ý của ku.
Cái 1 là ku sai hoàn toàn rồi,chuẩn này do Chính phủ quy định chứ có phải tự thằng VTC nó đổi,nó đổi trước còn may,để rồi K..ch của Ku mà nâng cấp,một là cho không thì may ra,bắt khách hàng mua đầu thu mới thì có nước phá sản,thuê bao giá trên trời.Dân phản ứng chủ yếu là dân xem đầu vệ tinh TQ,đầu chính hãng SD01 thì đã có thông báo lộ trình lâu rồi.Quan trọng hết hạn thuê bao vẫn coi được mấy chục kênh,còn K của ku coi được 6 kênh VTV =)) .Về mà lo mấy con đầu K mới ra tởm lợm như mấy con Vsat kìa :)) Còn đại lý ôm hàng,nhưng nhập thì nhập hơn 900 mà phải bán 500,rồi chờ từ từ trả :))
Cái 2: có thể ku đúng,có thể ku sai.Đúng với một bộ phận nhỏ người rành và hiểu biết công nghệ.Sai đơn giản có thể ZTV làm cơn sốt ảo,người mua chờ k được mua C và E
hết.

Màu xanh rêu: Đây là lộ trình chung buộc phải tuân theo, không phải tự nhiên chị à.
Màu đỏ: Sao chị biết còn tồn kho quá lớn.
Màu xanh mực: Cái này chị sai nốt, đó không phải là lý do A-class chưa được tung ra. Chị không nên đoán mò thế gây hoang mang, ko fair đâu.

Màu xanh rêu: bởi vậy em mới nói sao dạo này VTC bị sai hơi ngớ ngẫn, K+ vẫn mpeg2 đó thôi, vã lại ý trên em cũng ghi hơi sai, do không hợp thời điểm hoặc do số xui vậy. chứ phải lên mpeg4 không sớm thì trễ.
Màu đỏ: anh hãy tin là em biết đi, mà sao anh biết không còn tồn kho???
Màu xanh mực: em không đoán mò gì cả,ZTV làm gì em biết hết, cái A Class anh đang test cũng chỉ là hàng test, sợ dư luận ồn ào nên mới nhanh nhẩu chuyển cho anh để xoa dịu mọi người, khi hàng A Class chuyển ra thị trường thì sẽ là hình mẫu khác từ trong ra ngoài.

Bên trên