Dịch vụ ZTV của VTC

phithien

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em cá là ztv sẽ gởi hàng bằng đường xe đạp. nói là 26 sẽ tới tay anh em,chứ chắc gì 10 ngày sau đã có. giờ bác ztv đi công du tận Nga,biết khi nào về. kỹ thuật công nghệ hiện nay ko thể chỉ đạo từ xa được,phải có mặt mới giải quyết đc:)) email hay yahoo, alo là xưa rồi,dùng ko đc nữa

trieuquang2013

lúc nào hàng trên tay hãng hay, nói thì thế ,chẳng biết lúc nào, họ làm việc nhà nước mà co phải mấy ông tư nhân bán lẻ đâu

dtsexpert

Active Member

bác nào chạy XBMC thi thử cái FShare hay 4Share add-on, FShare VIP chạy trên XBMC coi phim thẳng từ Fshare thấy cũng OK lắm, link 1Gb hoặc thấp hơn cho 1 tập (45'-1h) kéo coi trực tuyến thấy cũng OK lắm

sonbeatHDVN

Active Member
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

[video=youtube;h4CJ9bR3_gY]http://www.youtube.com/watch?v=h4CJ9bR3_gY&feature=player_detailpage[/video]

Nhớ đến ngày xưa thì cái này là Hot nhất. Em ao ước mãi cuối cùng chẳng có :))

btbaotambt

Well-Known Member

lúc nào hàng trên tay hãng hay, nói thì thế ,chẳng biết lúc nào, họ làm việc nhà nước mà co phải mấy ông tư nhân bán lẻ đâu

Khi chưa có Aclass thì các bác nôn nóng ,khi có rồi đâu cũng vào đấy thôi ,tầm 2 nhân cũng bình thường so với Q5ll cũng xem xem ,chỉ hơn Vod và LiveTV (rồi sẽ phải trả phí) .Riêng em lại thích con Eclass hơn so với vùng ngoại thành thì rất phù hợp ,hiện giờ DVBs hơn 60 kênh hình ảnh rất đẹp có thể nhỉn hơn SH9 ,chức năng thu lại chương trình đang xem vào HDD rất hay ,không phải chuyển qua chuyển lại giữa đầu phát TV và đầu Android box.

phithien

Well-Known Member

Khi chưa có Aclass thì các bác nôn nóng ,khi có rồi đâu cũng vào đấy thôi ,tầm 2 nhân cũng bình thường so với Q5ll cũng xem xem ,chỉ hơn Vod và LiveTV (rồi sẽ phải trả phí) .Riêng em lại thích con Eclass hơn so với vùng ngoại thành thì rất phù hợp ,hiện giờ DVBs hơn 60 kênh hình ảnh rất đẹp có thể nhỉn hơn SH9 ,chức năng thu lại chương trình đang xem vào HDD rất hay ,không phải chuyển qua chuyển lại giữa đầu phát TV và đầu Android box.

Tiếc là đã là dân HD thì trong tay ít nhất phải có 1 stb chảo trả phí hoặc lậu,hoặc stv mytv hay cáp,nên phần tv 90% là ko cần(iem nói có đúng ko nhỉ),Như bác Bảo thì đã có 1 đầu share key rồi. nên android box 2 nhân anh em vẫn ngóng trông. với lại ztv-a là android bod đúng nghĩa,ko lai lai dvb-s vào, có thị trường riêng

hmthang

Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

CN Quảng trị mình có quen chị Hạnh, Triệu hải anh Tường, anh Tùng trước ở Tr hải giờ chuyển ve CN mới rồi

Bác quen nhiều đồng nghiệp của em nhỉ? Bác ở Kiên Giang? Nếu bác có dịp ghé Agribank Quảng Trị thì bác nhớ alo em nhé.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác quen nhiều đồng nghiệp của em nhỉ? Bác ở Kiên Giang? Nếu bác có dịp ghé Agribank Quảng Trị thì bác nhớ alo em nhé.

Vì mình là đồng nghiệp của nhau mà, qua dđ mình biết có bác và bác Manutd là đ/nghiệp với mình nhưng lúc này bận việc quá ko có thời gian giao lưu chào hỏi được. Anh em biết nhau là quý lắm, nếu có dịp ra Quảng Trị chắc chắn mình sẽ alo cho bác. Nếu bác có dịp đi Miền tây thì alo cho mình nhé. Mình ở 7707 nhé.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Anh Tùng giờ về làm GĐ ở CN Triệu Phong đó bác. Còn mình có quen chị Xuân TPTD chi nhánh Triệu Hải, chị rất vui tính và cũng vào KG rồi. Mình rất thích khi ra Triệu hải, bác Tường đưa ra quán ở bên sông Thạch hãn ae giao lưu với nhau, quán rất đẹp và thơ mộng.

hmthang

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Anh Tùng giờ về làm GĐ ở CN Triệu Phong đó bác. Còn mình có quen chị Xuân TPTD chi nhánh Triệu Hải, chị rất vui tính và cũng vào KG rồi. Mình rất thích khi ra Triệu hải, bác Tường đưa ra quán ở bên sông Thạch hãn ae giao lưu với nhau, quán rất đẹp và thơ mộng.

Hình như năm ngoái các anh chị ấy đi nghỉ dưỡng có ghé vào tỉnh Kiên Giang.

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em tạm xa các bác vài ngày để đi Thanh Hóa nhé. Các bác lên tóp vui vẽ nha.

3dong

Member

25-26/10 anh em ta mới có chuyện để bàn tiếp về A Class. Tranh thủ thời gian này anh em mình ra tay chém gió cho dã đi!

Cảm ơn bác đã lo cho mình, thứ nhất: đường điện nhà mình là do mình lắp nên sẽ không thể nào khoan nhầm được, thứ 2: nhà luôn lắp Atomat chống giật nên khi rò rỉ điện là ngắt ngay.

Thì thế em mới bảo là nhầm. Bác cẩn thận như thế là tốt rồi!

Bên trên