Dịch vụ ZTV của VTC

Đôrêmi

Moderator
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đợt này đi SG không có A đem em C đi tối buồn xem phim cho đỡ nhớ nhà.

Đem C cũng được rồi, chứ ngay em A của mình cũng có vào được VOD LiveTV hay Karaoke đâu, được 1 cái là A Class rất nhỏ gọn mình đút thử vào túi áo ngực cũng vừa.

Mr Manh

Nhỏ và đẹp thế thì thích nhỉ. Không biết đến khi nào mới đc sờ mó vào A.

hungdisc

Member

Chưa có tiền mua HDD, xem phim bằng cái network của ztv tốn điện pà cố ~X(~X(

Đôrêmi

Moderator

Up cái ảnh thiết bị dùng chuyển đổi để gọi Skype hay Yahoo trên ZTV cho bác nào quan tâm

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác tí máy tý mẻ thế này Hèn chi bên Ztv Cảnh giác với bác Cao Độ thật....nếu bac Ztv cho bác A hoàn chủnh có lẽ bác Sẽ .........

Chú không được nói linh tinh thế, ở đây là anh thấy có cái này rất hợp với ZTV (vì có 1 số bác hỏi sao không gọi được trên Skype) anh phải tìm mãi mới được, chứ sao lại nói về A Class ở đây.

---------- Post added 18-10-2013 at 20:54 ----------

Cái đấy bao nhiêu tiền bác Đôremi ?

Em cứ cầm về, của ông anh sửa chữa máy tính đó mà, chưa hỏi bao nhiêu tiền bác à.

Đôrêmi

Moderator

Rẻ mà dùng ngon là quá ổn rồi, các bác mua 1 cái về mà nghịch

vuasumu_online

Đã bác nào xem 3D trên Ztv chưa? E xem qua em LG 6910 mà thấy chất lượng chán quá. Mà dạo này vod, live tv, karaoke tậm tịt thế nào ý. Ko biết bao giờ mấy bác Ztv mới hoàn chỉnh đc đây? E chỉ sợ đến lúc hoàn chỉnh thì cái đầu E và C lỗi thời mất rồi.

taxtuan

Member

Không biết Ztv có đi theo gót chân của VTC không nhỉ???

UOTE=hungdisc;6156617]Cái đấy ở tỉnh lẻ chắc cũng khó kiếm như kiếm ztv [-X[/QUOTE]

Chuẩn lắm bác hưng ơi.Ở thành thị hay TP lớn Alo là có Nv đến tận nhà .còn ở Tỉnh mình tìm ztv như(Tìm em như thể tìm chim).Mong tổng đại lý Miền Nam phân phối ztv về các Tỉnh cho đồng điều .Có như vậy thì người Nông dân hay những bác yêu công nghệ biết đến ztv nhiều hơn .Hàng Việt Nam chất lượng cao.

hungdisc

Member

Chuẩn lắm bác hưng ơi.Ở thành thị hay TP lớn Alo là có Nv đến tận nhà .còn ở Tỉnh mình tìm ztv như(Tìm em như thể tìm chim).Mong tổng đại lý Miền Nam phân phối ztv về các Tỉnh cho đồng điều .Có như vậy thì người Nông dân hay những bác yêu công nghệ biết đến ztv nhiều hơn .Hàng Việt Nam chất lượng cao.

cũng muốn phân phối lắm ấy chứ, chỉ tại mấy cái đ/lý ấy ko dám nhận hàng mà thôi =))=))=))
@@@ Bỏ ra gần 2 tr , lãi đc 100k ^:)^^:)^^:)^ mà hao tốn rất nhiều nước bọt để giới thiệu lại thêm bị %-( mỗi khi có sự cố

Bên trên