Dịch vụ ZTV của VTC

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Vụ này em nói với các bác ấy rồi. Nếu trên A-class dùng được phần mềm xem video mặc định của chip AMlogic lõi kép trở lên để xem VOD 3D thì sẽ chập hình được từ A-class, A-class thì có thể xử được chứ C/E class thì hơi bị chua à nha. Em ko tin các bác ZTV xử được đâu. :))

Thế thì em cam đoan với bác là A class sẽ ra chậm hơn dự kiến 26/10 đấy, mấy bác ztv chắc sẽ có sự điều chỉnh thôi. 100 bác có thẻ ưu đãi chắc ném đá em chết mất

Bác Mạnh chuẩn bị xuất bản toàn bộ nội dung trong top này thành sách đấy, chắc dày hơn quyển từ điển Anh-Việt nhỉ, bác nhanh tay mua đi sẽ có ưu đãi cho người đến sau đấy:-j
Không đọc nhiều, thấy cái "Giá của sản phẩm là 2.990.000 đ" là pp rồi

bangnvbka

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Ối trời ơi, hơn một ngày cơ đấy, thôi thôi 2D cho lành, thời gian đâu mà tải nhỉ? ước gì 3D của ztv ngon lành nhỉ?

3d của ztv ngon lành thì mạng 2m xem sao dc bác Hóa ơi. mà cái lúc tải xong đem ổ cứng ra xem cũng thấy thích,cảm giác nó phấn khích lắm bác à.con pc nhà em là vùa auto game với tải phim 24\24

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em nghe người ta nói làm 1 ông chủ giỏi là 1 người dám thuê những người giỏi hơn mình làm việc cho mình :D

Nếu biết cách quản lý tốt thì được ,còn không em bảo đảm với bác trước sau gì nhân viên đó cũng qua mặt hay ăn vụng mà không hay biết .

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

3d của ztv ngon lành thì mạng 2m xem sao dc bác Hóa ơi. mà cái lúc tải xong đem ổ cứng ra xem cũng thấy thích,cảm giác nó phấn khích lắm bác à.con pc nhà em là vùa auto game với tải phim 24\24

Ừ nhỉ 2M mà xem được 3D? bác là đại lý internet hay sao mà hoạt động 24/24 thế, em mà như bác thì vợ nó bỏ về ngoại đấy:-j
em với bác hòa nhé: bác mua tivi trước để thưởng thức 3D, em thì cưới vợ trước bác, hê hê
Mới lên tí đã kéo được mấy trang rồi, hôm ni phải thức khuya kéo thêm vài chục trang nữa cho bác Mạnh xuất bản=P~ và đạt mốc 1000 trang để sp A class đến tay mấy bác:p

theduyet89

Ối trời ơi, hơn một ngày cơ đấy, thôi thôi 2D cho lành, thời gian đâu mà tải nhỉ? ước gì 3D của ztv ngon lành nhỉ?

Hic nay khách của em phản ánh remost bị liệt 2 phím 1 là sang trái hai là phím Thoát....e qua mà ko sửa đc.có lẽ em phải đổi mới cho khách rùi....sao nó nhanh hỏng vậy các bác nhỉ....e tháo ra thấy như đồ tàu chính hiệu....hic....ngày sản xuất 30-10-2013

bangnvbka

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Ừ nhỉ 2M mà xem được 3D? bác là đại lý internet hay sao mà hoạt động 24/24 thế, em mà như bác thì vợ nó bỏ về ngoại đấy:-j
em với bác hòa nhé: bác mua tivi trước để thưởng thức 3D, em thì cưới vợ trước bác, hê hê
Mới lên tí đã kéo được mấy trang rồi, hôm ni phải thức khuya kéo thêm vài chục trang nữa cho bác Mạnh xuất bản=P~ và đạt mốc 1000 trang để sp A class đến tay mấy bác:p
bác lại đá đểu em rồi ^#(^

hoagvc3

Hic nay khách của em phản ánh remost bị liệt 2 phím 1 là sang trái hai là phím Thoát....e qua mà ko sửa đc.có lẽ em phải đổi mới cho khách rùi....sao nó nhanh hỏng vậy các bác nhỉ....e tháo ra thấy như đồ tàu chính hiệu....hic....ngày sản xuất 30-10-2013
Thế nên mọi sản phẩm đều có bảo hành, chưa đến 30-10-2013 mà bác? có nhầm không?

quaxoai89

Active Member

dk thì bác yên tâm là 100% của tàu :))

quaxoai89

Active Member

tốt nhất là xem 3d từ hdd thôi,chứ các bác trông chờ vào cái vod của mấy bác ztv thì chắc ko có đâu,đến live tv trc các bác ý nổ to thế mà bg còn bảo ko hoàn chỉnh được thì bik rồi đấy.Mà nhân đây kiến nghị bác Ztv cái j chắc hãy nói nhé,nói to quá ae kì vọng rồi lại thất vọng.

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

tốt nhất là xem 3d từ hdd thôi,chứ các bác trông chờ vào cái vod của mấy bác ztv thì chắc ko có đâu,đến live tv trc các bác ý nổ to thế mà bg còn bảo ko hoàn chỉnh được thì bik rồi đấy.Mà nhân đây kiến nghị bác Ztv cái j chắc hãy nói nhé,nói to quá ae kì vọng rồi lại thất vọng.
Chổ em điều kiện để chép phim 3D ko có. Chắc đi hết tỉnh cũng ko có nên trông chờ cả và vod
Livetv bị mất kênh. Hôm trước xem phim Tân Bao Thanh Thiên trên vod, giờ kênh đó ko còn đành chuyển qua mytvnet vậy.

bangnvbka

Member

Chổ em điều kiện để chép phim 3D ko có. Chắc đi hết tỉnh cũng ko có nên trông chờ cả và vod
Livetv bị mất kênh. Hôm trước xem phim Tân Bao Thanh Thiên trên vod, giờ kênh đó ko còn đành chuyển qua mytvnet vậy.

chỗ em cũng ko có chỗ chép phim. có thi phải lên hải phòng. nên là cái pc phải chịu khổ tý. mà live mấy hôm nay rất kém xem hay bị giật. ztv có đấu hiêu xuống cấp rồi

btbaotambt

Well-Known Member

Bác nói đúng rồi ,bây giờ Aclass có 4 nhân đi nữa thì mạng 4M trở xuống cũng không thể nào giải quyết được xem 3D trực tuyến .

quaxoai89

Active Member

nhân tiện hỏi lun các bác là có ai tối đến bị vnpt nó bóp băng thông không,nhà e sáng dùng rất ngon đến tối thì lag như rùa bò,load mấy cái trang nc ngoài rất lâu.

bangnvbka

Member

nhân tiện hỏi lun các bác là có ai tối đến bị vnpt nó bóp băng thông không,nhà e sáng dùng rất ngon đến tối thì lag như rùa bò,load mấy cái trang nc ngoài rất lâu.

em đang dùng vnpt ko bị như bác . nhưng đợt trước ở hưng yên thi bị như bác , tối thi chậm con 1 nửa . tầm 23h trở đi thì lai ok

quaxoai89

Active Member

chỗ em cũng ko có chỗ chép phim. có thi phải lên hải phòng. nên là cái pc phải chịu khổ tý. mà live mấy hôm nay rất kém xem hay bị giật. ztv có đấu hiêu xuống cấp rồi

dùng free nên chấp nhậnt hôi bác ạ.

Bên trên