Dịch vụ ZTV của VTC

sonbeatHDVN

Active Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đợi rõ lâu xong cuối cùng không có điều thú vị gì cả.
Tất cả là do cái bọn CPU AMlogic kia

kimdungchung

hỏi câu hơi ngu. phiên bản M8-E xử lý mạnh hơn MX-E bao nhiêu phân trăm vậy bác

theduyet89

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Như vậy 100 bạn có voucher sẽ có hàng đến tay vào ngày mùng 5-11.các bác yên tâm rùi nhé.bác Mạnh bác Hóa bác Hưng vào nhận A đê.hi vọng bác Ztv sẽ ko quen lời hứa.hi

theduyet89

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Theo em các bác Ztv lên tét kĩ 1 chút cho anh em dùng Ổn định luôn.mong tất cả anh em trên diễn đàn kiên nhẫn......

Mr Manh

Em dậy từ lúc gần 2h ngồi đọc hết các cmt của ZTV và các Bác... Bác duyệt ngủ muộn thế?

theduyet89

Em dậy từ lúc gần 2h ngồi đọc hết các cmt của ZTV và các Bác... Bác duyệt ngủ muộn thế?

Cái Tuổia Rắn của em vất vả toàn làm Đêm hjx.lương lậu trả ra sao..may có Ztv làm thu nhập thêm chứ ko.....hihi.e đang đợi A của Ztv làm chiến lược kinh doanh mới cho mình...từ nay sẽ quảng cáo A trên face. Hi vọng Ztv ra đúng hẹn bác ấy nói

Mr Manh

Bác vất vả quá, mình thì cũng mong ZTV đúng hẹn vì nếu một lần nữa mà sai hẹn thì lúc đó không biết hậu quả sẽ ntn? Cả tuần vào SG bận kinh khủng vì công việc, lâu không đi xa nhớ nhà nhớ con gái quá.

theduyet89

Bác vất vả quá, mình thì cũng mong ZTV đúng hẹn vì nếu một lần nữa mà sai hẹn thì lúc đó không biết hậu quả sẽ ntn? Cả tuần vào SG bận kinh khủng vì công việc, lâu không đi xa nhớ nhà nhớ con gái quá.
bác thì còn có con gái mà nhớ.em thì chỉ nhớ nyêu thui.hihi.à quên còn nhớ cả lời hứa của bác Ztv nữa chứ....

phongem

Active Member

2 Bác còn có ny với con gái, mình thì chỉ có công việc thôi :)) Cố gắng kiếm ăn ổn định tí rồi mới kiếm dần 1 cô về :(
// vậy là cuộc hẹn lại chuyển sang thứ hai ngày 28/10 với lời hứa là hàng sẽ đc test và chuyển cho 100 ae vào thứ tư 30/10... Mong rằng trong 2 ngày cuối tuần bác Tiến cùng bác Đồ sẽ có hàng review cho ae luôn thì ngon :D

hungdisc

Member

Vậy là quả bóng đã đc chuyền đến 1 vị trí rất đẹp. Trọng tài giơ tay xin thêm 2 phút bù giờ,cho những chấn thương,thay người liên tiếp ở những phút cuối. Liệu có gì bất ngờ xảy ra không? liệu đội A có đc tham dự vòng chung kết WC hay không? Khán giả buộc phải hồi hộp ,nín thở để theo dõi tiếp ....

quaxoai89

Active Member

thế là hết bất ngờ nhé,hết quare core,hết 4k nhé,nói chung,như bác ztv nói thì a class a1-1 sẽ như con của bác Tiến đã review khác mỗi cái hộp là nhôm xước thôi.Chờ đợi A bao lâu để xem có bất ngờ gì.Cuối cùng vẫn thế.

oldfriend

Moderator
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

cuối cùng vẫn thế nhỉ :D, y chang con bác Tiến cầm thì cũng ko còn thú vị nữa ^^

phithien

Well-Known Member

Vở bi hải kịch rẻ tiền, chỉ 1 câu làm quái gì mà ztv dám bán ZTV-a có quare core, lô hàng dual core đã làm xong bỏ ko sao
Chỉ là cái lô hàng Dual core làm chưa xong nên gáy A sẽ là Quare core để câu giờ thôi
ATV 1800 có giá gần 4 triệu, A1 Quare core có giá gần 2 triệu. vậy geniatech ăn cơm, còn ZTV ăn không khí mà sống sao

Cứ chờ màn hải kịch rẻ tiển này xem sao, gần tới ngày có khi lại nói lí do rớt máy bay,ko có hàng

ngonphi_bg

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ZTV là sản phẩm của người Việt, hướng tới số đông khách hàng trên toàn quốc và 1 số khu vực có kiều bào Việt Nam sinh sông chứ không thiết kế để phục vụ riêng 1 hoặc 1 nhóm nhỏ khách hàng nào. Mặc dù vậy, ZTV vẫn có những tính năng mà các android box thông thường hoặc cấu hình phần cứng tương tự không có.
Nếu ZTV không phải là mục tiêu sản phẩm bác cần, bác có thể lựa chọn các sản phẩm khác trong số rất nhiều những sản phẩm đang có trên thị trường bác ạ.

Bao giờ có Rom 3.0 cho E và C vậy?

quaxoai89

Active Member

Chả còn gì thú vị nữa,nếu ngay từ đầu là phiên bản cấu hình này lun chứ ko có thông báo cho các mod gợi đòn AE,gây sự tò mò thì cũng ko hẫng mấy.

oldfriend

Moderator

Vở bi hải kịch rẻ tiền, chỉ 1 câu làm quái gì mà ztv dám bán ZTV-a có quare core, lô hàng dual core đã làm xong bỏ ko sao
Chỉ là cái lô hàng Dual core làm chưa xong nên gáy A sẽ là Quare core để câu giờ thôi
ATV 1800 có giá gần 4 triệu, A1 Quare core có giá gần 2 triệu. vậy geniatech ăn cơm, còn ZTV ăn không khí mà sống sao

Cứ chờ màn hải kịch rẻ tiển này xem sao, gần tới ngày có khi lại nói lí do rớt máy bay,ko có hàng

vui bác nhỉ =))

longvp

Member

em thì vẫn chờ , nhưng bác tiến nói có bất ngờ cho anh em , đúng đây là bất ngờ thật hứa lên hứa xuống , bao giờ gọi điện xác nhận thì em mới tin được thôi
cấu hình cao quá cũng không quan trọng , vấn đề đáp ứng nhu cầu cơ bản xem phim offilne và các dịch vụ trực tuyến mượt mà là được , thiết nghĩ ZTV nên liên kết với các nhà mạng để phát triển phần dịch vụ live thì mọi thứ sẽ tuyệt vời

quaxoai89

Active Member

sau này nếu vnpt và fpt cũng tung ra sản phẩm như bên ztv mà với việc nội dung truyền tải trên internet thì nếu ztv ko có biện pháp e tin chắc là sau này các dịch vụ của ztv sẽ giật như bà tưng ;)).

phithien

Well-Known Member

28 các em xinh tươi ztv sẽ điện thoại xác nhận nhé. 1 ngày gọi chắc khoảng 10 người(nhiều quá nghẽn tổng đài) khoảng 10 ngày là xong 100 anh em. khoảng ngày 9 hay 10/11 sẽ bắt đầu đóng gói,in nick name, tên,địa chỉ (Quy trình này khoảng 1 tuần là xong). nhanh lắm là 15/11 sẽ gọi vnpt tới lây 100 box. chuyển phát nhanh thì ai ở cà màu khoảng 4 ngày nhận được. chuyển phát chậm thì nữa tháng có. còn chuyển phát như lần gởi test cho 2 mod thì sang năm nhận. Vậy cuối tháng 11 sẽ có hàng cho anh em test,vọc phá. còn bây giờ tới lúc đó anh em cứ yên lặng cho máy bay chở hàng về,nói quá rớt máy bay, 200 A1 giá ko bao nhiêu,nhưg vài trăm hành khách hi sinh theo thì ko đong đếm nổi=))

trung750

Member

Là người lớn cả.Nên những phát ngôn như trên của bạn ZTV News mình hi vọng là chuẩn.Đừng lừa nhau mãi
NẾu như những gì ZTV tuyên bố,có thể phiên bản A1-Class này dùng chip MX-E,vậy là đợt đầu sẽ dùng chip này.Có thể sang năm phiên bản nâng cấp A2-Class sẽ dùng chip M8-E.Vậy là ZTV ra chậm hơn và thua mấy con Tàu rồi :))

Bên trên