Dịch vụ ZTV của VTC

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

dạ quê em cũng ko đón tiếp chu đáo nó cũng chẳng ThThèm đến trực tiếp.chỉ có gió cấp 8 giật cấp 10,11 thôi ạh...hihi may quá.nay em tính đi lắp mạng Cáp quang Viettel mỗi tội phải đóng 2tr1 hic mắc quá àh
Sao lại 2,1tr nhỉ?

Đôrêmi

Moderator
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Ở đây cáp quang mạng Viettel gói thấp nhất chỉ có 350k/tháng hình như là 12Mb (miễn phí lắp đặt, tặng luôn Modem)

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ai nói với ạnh là giá rẻ? giá 100 cái đầu tiên đâu phải là giá chính thức?

Hôm tặng Voucher anh cũng có nói, nếu em Điêu vào thì sẽ để dành cho 1 vé, nhưng đợt đó em Điêu im hơi lặng tiếng quá, hay là vì có Openbox S16 rồi nên chê ....ZTV

levinhphuoc

dạ quê em cũng ko đón tiếp chu đáo nó cũng chẳng ThThèm đến trực tiếp.chỉ có gió cấp 8 giật cấp 10,11 thôi ạh...hihi may quá.nay em tính đi lắp mạng Cáp quang Viettel mỗi tội phải đóng 2tr1 hic mắc quá àh
Gia lai 380k,con anh sui lắp tuần trước.

btbaotambt

Well-Known Member

Hôm tặng Voucher anh cũng có nói, nếu em Điêu vào thì sẽ để dành cho 1 vé, nhưng đợt đó em Điêu im hơi lặng tiếng quá, hay là vì có Openbox S16 rồi nên chê ....ZTV

ThầnĐiêu chỉ thích con A mẫu Demo của bác Đôrêmi thôi (em cũng thế).

hungdisc

Member

ThầnĐiêu chỉ thích con A mẫu Demo của bác Đôrêmi thôi (em cũng thế).
Bác kéo ttorrent trên E-Class tốc độ có cao ko? Em thử từ tối hôm qua đến giờ chưa khi nào tổng tốc độ quá 200kb/s. Trong khi cùng 1 file kéo torrent trên pc đạt max 1,5mb/s
@@@ vừa thử lại với 1 film jav:)) thì tốc độ lại cao. 1mb/s luôn =>> ztv chơi với jav là đúng bài =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thế tóp này nên mở chuyên mục "Hãy chọn giá đúng" nhé? Chắc sôi nỗi lắm đây
Xin đoán giá trước là 1599000

Mục tiêu của ZTV là triệt tiêu hàng tàu ,E và C được trừ tiền 600k khi đem đầu DVB tàu đi đổi .Aclass giá 1.6 như bác Hoagvc3 đón thì được trừ 600k khi đem bất kỳ đầu Android box tàu đi đổi.

Mr Manh

Báo cáo trưa nay em qua Lạc Trung nhận A, đã gặp A Hùng và A Tuấn Anh. Anh em có ngồi nói chuyện một lúc. Thủ tục nhanh gọn và các bác ấy rất nhiệt tình dù lúc mình sang đã hết giờ làm.

mario80vn

Member

Ở đây cáp quang mạng Viettel gói thấp nhất chỉ có 350k/tháng hình như là 12Mb (miễn phí lắp đặt, tặng luôn Modem)
HCM lắp ADSL của Viettel cũng 250k/tháng rồi, có điều thấy chạy VOD, Live TV phà phà nên để xem sao, vài bữa mà giật thì thêm 100k chuyển qua cáp quang quá

hunghd_3d

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

xin hỏi bạn ZTV : phiên bản A-class 107 up lên 108 thì có fix được lỗi gì k và có thêm ứng dụng mới nữa k vậy? thanks.

oldfriend

Moderator

HCM lắp ADSL của Viettel cũng 250k/tháng rồi, có điều thấy chạy VOD, Live TV phà phà nên để xem sao, vài bữa mà giật thì thêm 100k chuyển qua cáp quang quá

ADSL của bác kéo Fshare vip dc bao nhiu, em đang xài cáp quang của nó đây, vip Fshare dc 1,5Mb/s thôi :(

hoagvc3

Cáp quang VT của em giật đấy, hệ thống của ztv chưa ổn định, các apk khác chạy ngọt như mía lùi.

---------- Post added 11-11-2013 at 13:42 ----------

Báo cáo trưa nay em qua Lạc Trung nhận A, đã gặp A Hùng và A Tuấn Anh. Anh em có ngồi nói chuyện một lúc. Thủ tục nhanh gọn và các bác ấy rất nhiệt tình dù lúc mình sang đã hết giờ làm.

Toại nguyện rồi bác nhé, hix

mario80vn

Member

ADSL của bác kéo Fshare vip dc bao nhiu, em đang xài cáp quang của nó đây, vip Fshare dc 1,5Mb/s thôi :(

Mình chạy torrent thôi chứ ít xài fshare, fshare ở nhà ít kéo lắm, cần thì lên cty kéo cho thoải mái! Gói mình 3M nhưng hôm bữa đường dây ko ổn định nên mấy đồng chí Viettel qua kiểm tra & cấp cho line 5M! Kéo torrent thì cũng tầm 400kbps~500kbps thôi nhưng xem VOD, Live TV ổn! Tối qua xem trận MU - Ars vừa mở FPT Play trên e A vừa mở bongdatructiep trên PC cùng lúc chạy bình thường ko bị lag

mario80vn

Member

Cáp quang VT của em giật đấy, hệ thống của ztv chưa ổn định, các apk khác chạy ngọt như mía lùi.

---------- Post added 11-11-2013 at 13:42 ----------

Toại nguyện rồi bác nhé, hix

Chắc mình test ít, VOD xem mới có 1 bộ, LiveTV test sơ sơ khoảng 1-2h! Thứ 7 thì mình xem bóng đá bằng AVG rồi, chỉ có CN mới dùng e A thôi

Mr Manh

Trưa nay chạy qua Lạc Trung lấy A Class về cơ quan, đã gặp và nói chuyện với Bác Hùng, Bác Tuấn Anh bên ZTV. Mình sang các Bác tiếp đón nhiệt tình. Một số hình ảnh ban đầu của em nó:

Jedi Knight

Well-Known Member

Ko hiểu sao các bác ZTV thiết kế cái nút volume trên remote lại bị ngược: tang bên trái, giảm bên phải.

Bên trên