Dịch vụ ZTV của VTC

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hôm nay bác sếp ZTV đăng đàn rồi vui ghê. Sắp được thưởng thức rom mới của A&E rồi. Nhưng mình vẫn lưu ý các bác ztv nhanh chóng phát hành cuốn list Karaoke để khách hàng dễ sử dụng. Xin cảm ơn.

longvp

Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

vẫn còn nhiều thời gian từ giờ đến tết bác à. nên ta vẫn phải đợi chờ
Hôm nay bác sếp ZTV đăng đàn rồi vui ghê. Sắp được thưởng thức rom mới của A&E rồi. Nhưng mình vẫn lưu ý các bác ztv nhanh chóng phát hành cuốn list Karaoke để khách hàng dễ sử dụng. Xin cảm ơn.

phithien

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Anh em cứ bình tĩnh, cuối tuần có Rom chính thức xài. hi vọng mong manh ztv đừng thất hứa nữa. chỉ dám tin 10% là cuối tuần có

zero153

Member

Trích Nguyên văn bởi lucton Xem bài viết
Em mới nghiên cứu được cách hát KaraOke như Karaoke VOD của bọn Hanet trên tất cả các đầu android Box
Đảm bảo thay thế được mọi thiếu sót của ZTV karaOke. Các bác dùng thì quên luôn ZTV karaOke.
đây là Karaoke VOD âm thanh hình ảnh chất lượng HD nhé các bác, chọn bài và đưa bài vào danh sách hát bằng Smart phone. Đặc biệt miễn phí với kho karaoke video vô tận và ngày càng phong phú do người dùng tự đưa lên.

Và đặc biệt miễn phí hoàn toàn nhé các bác.
Em sẽ có một bài viết và video hướng dẫn cho các bác dùng nhân dịp năm mới sắp đến.

Bác phổ biến cho ae biết vụ này với . em đang dùng sonca cloud karaoke bị lừa nạp thẻ 50k/12 tháng , khi nạp song nó báo thời hạn sủ dụng 45 ngày . k chèn dc bài khi đang hát , ztv karaoke thì hình nền ở chế độ ảnh tĩnh chán quá !

Bác lam cách nào vậy send ae biết

lucton

Em mới nghiên cứu được cách hát KaraOke như Karaoke VOD của bọn Hanet trên tất cả các đầu android Box
Đảm bảo thay thế được mọi thiếu sót của ZTV karaOke. Các bác dùng thì quên luôn ZTV karaOke.
đây là Karaoke VOD âm thanh hình ảnh chất lượng HD nhé các bác, chọn bài và đưa bài vào danh sách hát bằng Smart phone. Đặc biệt miễn phí với kho karaoke video vô tận và ngày càng phong phú do người dùng tự đưa lên.

Và đặc biệt miễn phí hoàn toàn nhé các bác.
Em sẽ có một bài viết và video hướng dẫn cho các bác dùng nhân dịp năm mới sắp đến.

Bác lam cách nào vậy send ae biết

Khi nào có rom mới rãnh rỗi em ngồi quay chụp ảnh cho các bác.
Cái này em nghĩ mới thực sự hay. Em định nhờ thằng cháu nó viết cho cái ứng dụng này có tính năng này ai ngờ em đã tìm ra vì nó sẵn có.
Sau vụ em chia sẻ chắc các bác bán đầu KOK VOD giảm doanh số đáng kể đấy.
ZTV Karaoke em nghĩ chắc ko đú được với tính năng này.

theduyet89

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Cái này em nghĩ mới thực sự hay. Em định nhờ thằng cháu nó viết cho cái ứng dụng này có tính năng này ai ngờ em đã tìm ra vì nó sẵn có.
Bác cứ úp mở......nhanh cho anh em xem thành quả nầo....

nóng ruột quá bác send cho em trước đi cuối tuần đứa em nó cưới đang tính mang em A đi đú đởn tý bác cho em nhé thank

longvp

Member

sau vụ này class-A lại lên giá rồi :)

btbaotambt

Well-Known Member

Bác này chém ác thiệt ,làm gì có như bác nói.

huynhxvu

Member
Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bac Ztv cho mình hỏi cái điều khiển từ xa của dòng E có bán lẻ không . của mình không sử dụng đườc rồi

CÁc bác thấy bác ZTV trả lời nên hào hứng quá. Nhưng cũng đừng kỳ vọng quá nhiều kẻo diễn đàn lại đầy gạch đá!
À mà bác nào dùng chuột thông minh và chuột bay rồi cho đánh giá xem nên chọn con nào?

longvp

Member

thỉnh thoảng bác ztv vào chém gió tý là anh em hào hứng lại ngay ấy mà

hongquyet

Active Member

Được bạn nhé.

ZTV em kết nối với TV CRT cùi nhà em còn xem được mkv nữa chứ nói gì TV nhà bác. :))

Khi bác kết nối ổ cứng với ZTV, ZTV chịu trách nhiệm giải mã chứ không phải là TV.
Cảm ơn bác nhiều. Vì mình mua con TV Sony to uỵch mà nó kén đuôi quá, bực hết cả mình. Giờ định dạng HD giờ toàn đuôi MKV. Các bác co nhiều kinh nghiệm trải qua, thì mình nên mua loại ZTV nào là tốt nhất

taxtuan

Member

Cảm ơn bác nhiều. Vì mình mua con TV Sony to uỵch mà nó kén đuôi quá, bực hết cả mình. Giờ định dạng HD giờ toàn đuôi MKV. Các bác co nhiều kinh nghiệm trải qua, thì mình nên mua loại ZTV nào là tốt nhất

Đêm nay bác không ngủ, ngày mai chắc ngủ bù...

ZTVnews

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bản ROM mới của ZTV A-Class hiện đã được cung cấp tại:
ZTV - Hỗ trợ

Các bác sử dụng ZTV A-Class nâng cấp theo cách sau:

1. Download file ROMAclass.zip tại địa chỉ trên, giải nén được 7 file thành phần và 1 file txt hướng dẫn
2/ Copy toàn bộ 7 file thành phần vào thư mục gốc của thẻ nhớ Micro SD Card
3/ Rút nguồn ZTV A-Class, gắn thẻ Micro SD Card vào khe cắm thẻ nhớ của máy
4/ Cắm nguồn ZTV A-Class, đợi hệ thống nâng cấp firmware mới. Trong quá trình nâng cấp, các đèn hiệu ở mặt trước ZTV A-Class sẽ nhấp nháy.
5/ Khi hệ thống nâng cấp xong, các đèn hiệu sẽ nhấp nháy với tốc độ nhanh hơn, rút nguồn, rút thẻ nhớ ra khỏi máy. Sau đó cắm lại nguồn điện cho A-Class
6/ Kiểm tra hệ thống đã nâng cấp thành công chưa bằng cách vào phần CÀI ĐẶT từ giao diện chính, chọn HỆ THỐNG. Nếu nâng cấp thành công, hệ thống sẽ hiển thị phiên bản ngày 19/12/2013.

Bản Rom ngày 19/12:
- Sửa lỗi hình ảnh các kênh SD của LiveTV không full màn hình
- Nâng cấp ứng dụng ZTV Player (xem video từ ổ cứng)
- Fix một số lỗi kết nối internet
- Fix một số lỗi về giao diện và hiệu ứng giao diện
- Cải thiện hiệu năng hệ thống.

Bên trên