Dịch vụ ZTV của VTC

hangphuoctru

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Ngonphi_bg nạp phí ZTV một năm rồi phải không ?

Giờ ko ai nạp phí vào mấy cái zụ Dết Tê vê này nữa. Xem tivi online với phim HD trên XBMC là ngon nhất rồi. Hát hò thì ra ngoài tha hồ mà hét chứ xài cái karaoke chán phèo đó làm j.

heomat

Member

hĨ. Đ`Đúng là pHòng cách VTC... Mình đã bít trước nhưn không co hàng VOD nào thuyết mih nên dùng thưt.. nghĩ lại vẫn thấy ngu. Hum nay con chuột vừa mua vào dịp têt bị chêt lai mất háo đơn mau hàng... thế là xong con ong...KHông liên quan mấy chuyện các bác đang noi nhưng ma cùng tam trạng nên commnet chia sẻ nội niềm cùng nhau.. Hội ZTV sắp thành hội "những người cùng khổ rồi" Ha ha

kimdungchung

hôm bữa dọn nhà,ko biết để cái adapter của aclass đấu rồi, nhà còn adapter của cục wifi buff 12v 0.5a ko biết có phù hợp ko,...ko có cục đối chiếu...

hangphuoctru

Well-Known Member

hôm bữa dọn nhà,ko biết để cái adapter của aclass đấu rồi, nhà còn adapter của cục wifi buff 12v 0.5a ko biết có phù hợp ko,...ko có cục đối chiếu...

Cứ cắm thử đi. Nếu màn hình tối thui, đèn AB ko sáng, nghe mùi khen khét thì ném nó vào xó là vừa :D

Đôrêmi

Moderator

C Class là 12V 1A, A Class là 12V 1.5A, E Class là 12V 2A, dây thì dương + trong, âm - ngoài, cứ thế mà chơi, A càng cao càng chơi tốt chẳng sao đâu.

btbaotambt

Well-Known Member

Hôm nay 1/5 mở nguồn hộp ZTV Eclasss sao màn hình khởi động lạ quá ,có bác nào sử dụng Eclass giống như thế không ?

[video=youtube_share;ZA3kOT6QwM8]http://youtu.be/ZA3kOT6QwM8[/video]

heomat

Member

Bác nào đã dùng zôm ngày 10/04/2014 chưa ạ, mong các bác cho ý kiến nhận xét.. em mấy lần nang cấp thấy chất lượng nó cứ kém dần đị. hĩ hĩ

phithien

Well-Known Member

Bác nào đã dùng zôm ngày 10/04/2014 chưa ạ, mong các bác cho ý kiến nhận xét.. em mấy lần nang cấp thấy chất lượng nó cứ kém dần đị. hĩ hĩ

Vậy mới là ztv. Nhớ ngày xửa ngày xưa xài A class. Mấy Rom đầu thì còn tạm tạm, tới những ROM sau thì cứ muốn quăng đi. Cuối cùng có bác hungphutho tạo ra đc Rom cook, thì toàn bộ anh em Aclass đã chuyển sang Rom cook. Thế mới biết trình của ZTV giỏi và pro thế nào

remyhoi

Member

Cuối cùng thì ZTV cũng làm đc điều khiến người dùng thở phào nhẹ nhõm..Sau khi cài googleplay, cài đc vô số app hữu ích, nói chung là vỗ tay cho ZTV một cái!!!(may quá chứ tý nữa thì thành cục sắt vụn!!) Cám ơn ZTV nhé!

arcnmsang

Member

dùng USB có up rom được không các bác hay phải dùng thẻ nhớ SDcard?

taxtuan

Member

Cuối cùng thì ZTV cũng làm đc điều khiến người dùng thở phào nhẹ nhõm..Sau khi cài googleplay, cài đc vô số app hữu ích, nói chung là vỗ tay cho ZTV một cái!!!(may quá chứ tý nữa thì thành cục sắt vụn!!) Cám ơn ZTV nhé!

ROM mới của Ztv có CH play rồi hả bác?????????

tbmc

Member

Sao em up luôn trên đầu thu ko có nhỉ các bác check giúp em

longkien

Member

Vaò trang chủ ZTV down , up bằng thẻ qua 2 bước mới được, có CH play luôn.

hmthang

Sao ZTV không hỗ trợ up rom có CH Play online trên mạng luôn nhỉ? Cái thẻ nhớ bị mất rồi.

Bên trên