Dịch vụ ZTV của VTC

Alibaba3

Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thank bác nhiều nhé. CHuẩn bị ngày mai 9/3 mà

Ztv

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Con ZTV mới của mình lại mắc cái bệnh lạ quá. Đang xem Youtube thì tự dưng ngắt, chuyển sáng mở trình duyệt Internet. Bó chiếu không hiểu nguyên nhân tại sao. Từ tối đến giờ bị 4-5 lần. :-O

Tốt nhất bác reset nó lại. Ztv chạy android 4 và nó chạy đa nhiệm có thế do bác cắm bàn phím hoặc chuột qua cổng usb nó lặp mã lệnh ctr+ ship là nó next ứng dụng chạy ngầm.Hoặc do apk nào đó không chuẩn cài vào không giải phóng ram tốt ... nhiều nguyên nhân lắm tốt nhất là kg cài apk lạ bác ạ.

duyen_pham

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Phần mềm bóng đá đó chạy sopcast ổn định và đẹp nhất hiện nay gần như hd k+ . Hình như là Nga ngố làm, thế này thì chết k+ mất vừa bỏ 40m để mua bản quyền quả này tức sặc gặch. Luồng 3mb/s chạy cái này không hề giật giẹo e dùng từ lâu rồi.

bác gởi cho em 1 bản , [email protected]

Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Tốt nhất bác reset nó lại. Ztv chạy android 4 và nó chạy đa nhiệm có thế do bác cắm bàn phím hoặc chuột qua cổng usb nó lặp mã lệnh ctr+ ship là nó next ứng dụng chạy ngầm.Hoặc do apk nào đó không chuẩn cài vào không giải phóng ram tốt ... nhiều nguyên nhân lắm tốt nhất là kg cài apk lạ bác ạ.
Bác gửi cho em bản rom vào mail này với: [email protected]

Đôrêmi

Moderator
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Con ZTV mới của mình lại mắc cái bệnh lạ quá. Đang xem Youtube thì tự dưng ngắt, chuyển sáng mở trình duyệt Internet. Bó chiếu không hiểu nguyên nhân tại sao. Từ tối đến giờ bị 4-5 lần. :-O

Hic, bác vào khôi phục cài đặt gốc là được, không cần phải up lại ROM đâu.

Bên trên