Dịch vụ ZTV của VTC

221281

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bác ztv cho hỏi chuột thông minh bên bác bán bao nhiêu tiền vậy
mình ở hải phòng muốn mua thì mua ở đâu?......

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

hôm mua đầu ztv ở trường thoa hỏi chuột nhưng không có
bác có biết chuột thông minh của ztv bao nhiêu tiền không vậy /?
Chuột cua em là hàng khuyến mãi. Nghe mấy bác ztv nói 600 ngàn đó. Bác có thể vào web ztv.vn đặt mua online

tbmc

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Cho em một vé bác ơi.

Chỉnh sửa lần cuối:

ZTVnews

hôm mua đầu ztv ở trường thoa hỏi chuột nhưng không có
bác có biết chuột thông minh của ztv bao nhiêu tiền không vậy /?
Ở Hải Phòng, bác quay lại đại lý Trường Thoa nhé. Hôm nay đại lý Trường Thoa đã có chuột rồi.

ZTVnews

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác ZTV cho em hỏi tí về con chuột khuyến mãi mà bác tặng cho em nó có hiện tương sau: vài bữa nó kg sử dụng đc phải bấm phím 3 và 4 rồi rút cục thu tính hiệu trên ztv ra găm lại nó mới sử dụng đc.
Sau vài phút không sử dụng, tính năng chuột sẽ tự ngắt để tiết kiệm Pin, khi không có tác dụng, bác nhấn 2 lần nút giữa chuột trái và phải rồi sử dụng bình thường. Bác cũng thường xuyên kiểm tra pin xạc xem có bị yếu không bác nhé

ZTVnews

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Ztv ơi, cái đầu ztv nhà em, tự dưng 2 hôm nay tín hiệu hình ảnh nó bị làm sao ấy. Lúc bật lên thì logo ztv không phải màu xanh nữa mà nó sang màu vàng. Vào giao diện bên trong thì hình ảnh như vừa bị tăng tương phản, vừa bị tăng thêm các màu nóng. Em reset factory lại cũng chả đc. Như thế chắc là hỏng phần cứng nhỉ?

Bác rút và cắm lại dây HDMI và kiểm tra lại các thông số thiết lập hình ảnh giúp em nhé.

ZTVnews

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bác cho em xin 1 bản luôn, chưa có ztv (đang đợi coi livetv ra sao :))
để vọc cái app bóng đá trên cai Saumsung tablet coi chạy ok không :)
mail acct: [email protected]
LiveTV sẽ có trong bản ROM 2.0. DVB-S2 PayTV sẽ được bán lẻ từng kênh trong thời gian tới. Bác chờ nhé.
Hy vọng bác sẽ là 1 trong số những ZTVer. ZTV vẫn đang đợi để phục vụ bác :):):)

huynhxvu

Member

Bác rút và cắm lại dây HDMI và kiểm tra lại các thông số thiết lập hình ảnh giúp em nhé.
bác ztv cho mình hỏi . nếu không xem ti vi nửa có cần tắt điện đầu ztv không . thấy tắt ztv nhưng đèn ztv còn sáng

ZTVnews

bác ztv cho mình hỏi . nếu không xem ti vi nửa có cần tắt điện đầu ztv không . thấy tắt ztv nhưng đèn ztv còn sáng
Hiện tại khi tắt mềm, thiết bị sẽ ở chế độ Standby để khi khởi động lại sẽ nhanh hơn. Trong bản ROM 2.0, ZTV sẽ có cả chế độ standby và turn off (tắt hẳn).
ZTV mà cá nhân em sử dụng, từ lúc mang về đến giờ, chỉ khởi động lại mỗi khi thử các bản ROM mới. Còn lại khi không sử dụng, em chỉ tắt màn hình TV chứ không standby đầu để thử xem có vấn đề gì không mà vẫn chưa sao.

ZTVnews

Em thử mấy dây HDMI, với cả thử trên 2 tivi rồi, nó vẫn thế. Up ROM trên server thì cũng tòan báo lỗi

Bác vào trang web của ZTV bằng máy tính, down bản ROM mới về, giải nén ra thẻ nhớ và nạp lại bằng tay theo hướng dẫn giúp em xem thế nào bác nhé.
Nếu vẫn không được, bác cho số điện thoại, ZTV sẽ liên lạc lại với bác.

toemayman

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hiện tại ZTV có 2 bản Youtube. Bác vào Appstore tải và thử bản thứ 2.
E
Ztv của ông anh dùng vài hôm lại lỗi ko xem đc VOD, hoặc hdviet, em cài lại room thì lại xem đc. nó cứ lặp lại tình trạng này ức chế lắm. lỗi là xem có tiếng ko có hình khi em rút điện ra khởi động lại thì lại ok. cài lại room thì đc 2 ngày lại bị lỗi như thế. em biết là ztv chạy đa nhiệm, khi em thoát phần mếm hay ứng dụng nào là em thoát hết từng bước không có chuyện app nào chạy ngầm cả. ztv xem hộ em thế nào, em mua hộ ông anh mà ông áy về dùng bị lỗi suốt bây giờ cứ lỗi là ông ấy đè mình ra bắt sửa lỗi mà em gọi điện hỗ trọ thì bảo cho ngf gọi lại mà chả có ai giúp cả mỗi lần gọi lại xin thông tin rồi cho người gọi lại để giúp mà ko thấy ai gọi lại. mạng dùng của vnpt bói 275k em đo đc 4mb mà xem VOD, hdviet mà giật lắm.

Bên trên