Diễn đàn hội Audio PIJAMA

cuongdoanvan

Well-Known Member
Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

bài bản củ than từ sáng tinh mơ đến giờ mà khg dính độ nào =))=))=))=))=))

vvthi

Member

hay quá ta ơi .em rất thích giao lưu nhưng dàn âm thanh của em cùi quá ,sợ anh em chê cuồi

ngoclong

Active Member

hay quá ta ơi, em rất thích con số 365. Cảm ơn em cọp nhiều nhé.

safin198

Member
Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Kakaka, khu cho lớn giờ nay dông vui thiêtf, gioe. Hoi toi sáng van cu nhu ngày hội, lâu lắm rồi em mối vô đây choa lại,
Đêt, thue coniphone voa chém với anh em hết 3 lonnken mịa rồi, móa, nó làm như mnhf khônh biết xài iphone, mai sấng anh em nào muón an cháo trấ g hôtk vịt muoiid a lok em nhè

Co ve say say giong minh rui nhi? Chuc ca .nha ngu ngon hen.

cuongdoanvan

Well-Known Member

Em về đến nhà rồi nhưng vẫn còn bực mình vì uống chưa say mà phải về nên không ngủ được, mai tính, giòe chảng còn biét gì nũa, ngu luon rồi bác ơi,
Chuc. À nhac ngủ somd nhe , em out dah

Kakaka, khu cho lớn giờ nay dông vui thiêtf, gioe. Hoi toi sáng van cu nhu ngày hội, lâu lắm rồi em mối vô đây choa lại,
Đêt, thue coniphone voa chém với anh em hết 3 lonnken mịa rồi, móa, nó làm như mnhf khônh biết xài iphone, mai sấng anh em nào muón an cháo trấ g hôtk vịt muoiid a lok em nhè

lão này phê như tê tê, miệng ú ớ , tay chân líu víu nè

ngocthanh8106

Chào các bác buổi sáng ạ!! Hôm qua là 1 ngày khủng khiếp của Cọp sáng ra vẫn còn sợ!! Các bác PJM "của quý" cất kỹ, thế mà tối qua có 1 tên biến thái, chạy theo móc ra khoe với Cọp....giật mình sợ xém té xe luôn, chỉ biết cấm đầu cấm cổ bỏ chạy.

tieuthieugia

Well-Known Member
Chào các bác buổi sáng ạ!! Hôm qua là 1 ngày khủng khiếp của Cọp sáng ra vẫn còn sợ!! Các bác PJM "của quý" cất kỹ, thế mà tối qua có 1 tên biến thái, chạy theo móc ra khoe với Cọp....giật mình sợ xém té xe luôn, chỉ biết cấm đầu cấm cổ bỏ chạy.

em phải chơi chiêu gập ông đập ưng ông nó mới sợ

1. em cũng móc ra khoe lại... đảm bão nó chạy mất dép
2. nếu nó chạy đi mà còn chạy lại thì em nắm quay vòng vòng, như bắt rắn rùi quay, thế nào nó cũng mệt

chút cao kiến

SonyNguyen

Active Member

Vậy ra tên này trong Pijama hả Cô. Có nhìn rõ mặt nó không? Có thấy cái ỏ ọn ọn không ? =))

vinagoh

Well-Known Member

Tên nào mà chả sợ "Cọp" vậy ta.....chắc cũng cao thủ đây......Nếu Kụ nào thì khai nhanh đi nhé.....=))=))=))

cuongdoanvan

Well-Known Member

mua vé số đi em , ờ mà nó sớ may71 nhỉ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

2. nếu nó chạy đi mà còn chạy lại thì em nắm quay vòng vòng, như bắt rắn rùi quay, thế nào nó cũng mệt

chút cao kiến

làm cho nó mệt xong đem nhúng nước sôi =))=))=))=))=))

Vậy ra tên này trong Pijama hả Cô. Có nhìn rõ mặt nó không? Có thấy cái ỏ ọn ọn không ? =))

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

chút cao kiến
ng ta vờ hỏi đường em quay sang, mới nói có dạ, thì hắn biến thái, sợ thót tim bỏ chạy, ở đó mà sd cao kiến của anh.
ko phải anh ạ, hôm qua em về gần công viên trước Dinh Độc Lập, thì gặp tên biến thái chạy lên: "em ơi cho anh hỏi tí"....nó cười nham nhở như ng tâm thần vậy đó
Tên nào mà chả sợ "Cọp" vậy ta.....chắc cũng cao thủ đây......Nếu Kụ nào thì khai nhanh đi nhé.....=))=))=))
huhuhuhuhu...................
mua vé số đi em , ờ mà nó sớ may71 nhỉ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

làm cho nó mệt xong đem nhúng nước sôi =))=))=))=))=))

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
huhuhuhuhuhuu.................tối qua làm chạy trói chết, về nhà vẫn còn sợ mặt tái méc, em gái nó hỏi, hôm nay gặp ma hả? Tối hôm trước thì bị ma nhát, hôm nay biến thái nhát

Bên trên