Đỉnh cao truyền hình trên PC

Ðề: Đỉnh cao truyền hình trên PC

công nhận là cái anh tàu khựa cái gì nó cũng chơi được hết.Bái phục,mà sao bác chủ không tranh thủ mà kiếm tí tiền tiêu tết.

vip_02

Active Member

Hà Nội có cái này chưa bro ơi??
Quảng Châu thì mua kiểu gì:-s

Mô hình này cần được tạo điều kiện để nhân rộng và phát triển!

bakito

mua dùm mình cái nhé....mình ở sai gòn

thonghia

Cái này Hà nội có rồi, hôm nay hỏi mấy công ty bán giá 250.000 1 chiếc

xicklo

Well-Known Member

hay, hay. Em có ông anh hay đi QC đánh hàng, 1, 2 tháng đi 1 lần. Hôm nào em sẽ nhờ mua giúp. Cho em hỏi bác chủ mua cái này ở chợ nào ạ, chợ điện tử nó có gần chợ điện thoại không bác. Em cũng có dịp sang đó 2 lần rồi, chỉ biết mỗi chợ điện thoại, chợ giày, chợ quần áo và chợ kính ạ, chưa có dịp đi những chỗ khác

ngocsonpt

Member

Tin that hay tin vit vay .Chuyen that nhu bia .Chuyen bia nhu that. Can kiem tra lam ro .Hom nay khong phai la 1|4 . Toi chua tin

Tin that hay tin vit vay .Chuyen that nhu bia .Chuyen bia nhu that. Can kiem tra lam ro .Hom nay khong phai la 1|4 . Toi chua tin

Có gì mà k tin bro. thực chất nó chỉ là 1 phần mềm coi truyền hình internet kết nối tới 1server của tụi khựa thôi, giống như anh em mình vẫn hay coi tv online ấy mà. phần mềm này đc add cứng vào usb, mã hóa sao đó để anh em k thế chép ra máy tính đc. mún coi chỉ có cách gắn usb vào thôi

ngocsonpt

Member

Có gì mà k tin bro. thực chất nó chỉ là 1 phần mềm coi truyền hình internet kết nối tới 1server của tụi khựa thôi, giống như anh em mình vẫn hay coi tv online ấy mà. phần mềm này đc add cứng vào usb, mã hóa sao đó để anh em k thế chép ra máy tính đc. mún coi chỉ có cách gắn usb vào thôi

Ve ly thuyet thi dung nhu vay con thuc te phai xem da .Neu xem duoc cai dai truyen hinh cap pha san het .Vi chi can 200k la xem truyen hinh tra tien mien phi

achilefu

Bạn chủ thớt chịu khó chụp thêm vài cái hình các kênh đang xem nhé (full screen).

Cái usb tàu khựa này đang hót quá nhỉ. hay mình làm 1 chuyến wa biên giới sắm 1000 cái về bán lẻ kiếm tiền an tết

thaiha248

Banned

Ở Hà Nội có rồi, Các bác Quên Chợ Trời à....:))...em ra đó hỏi rồi nè, nhưng em ko có ý định mua, thực ra là e ko đủ tiền...:))..chắc ra tết em múc, con mẹ bán bảo 400k, em kì kèo xong 300k nó cũng bán xong em cũng chả mua, bị ăn mắng...=))...ý định hỏi cho biết thôi. Chọn cái loại Wordwide ấy các bác nhé, vì nó giống của Bác chủ thớt, vì em nhìn thấy có K+ thôi, còn loại khác thì ko chắc, cũng có nhiều loại lắm.

Mua USB này chủ yếu chữa cháy K+ đang độc quyền thôi, chứ kênh khác cũng ko cần xem cho lắm.
Được cái xem truyền hình kiểu này thì mạng thấp nhất của VNPT cũng xem đc. gói Easy 275k/tháng thừa sức xem mà chả giật tẹo nào, cao cấp hơn nhiều lần Sopcast...:D....

Em quyết định ra Tết sẽ lấy em USB này...:X....
P/S:
Địa Chỉ : Chợ Trời phố Thịnh Yên, cạnh phố Huế nhé, các cửa hàng điện tử nằm bên phải Đường tính từ Phố Huế rẽ vào.

quangyuan

Member

Nhưng mình chỉ no 1 lỗi là khi mua cái USB ấy về xong thằng K+ nó lại thay đổi kiểu phát thì liệu có bị ảnh hưởng không

duycom

Ban Quản Trị

giá chỉ 192.000 thì quá tốt, ở HCM thì có chỗ nào bán không nhỉ?

Bên trên