DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

Ðề: Re: Ðề: DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

cái thông tin này phát trên K+1 mà ku :) (theo lời bác @cauvipvn nói) sao là thông tin lởm được ku ?? :D
nếu là thông tin lởm, vậy VSTV cũng sạo ke như ku à... =))

Sao thím dễ tin vậy? K+ nào phát?
Giờ em nói AVG đang có 10.000 thuê bao, và xem tin này trên kênh An Viên thì thím có tin không?

dtsexpert

Active Member

Giờ em nói AVG đang có 10.000 thuê bao, và xem tin này trên kênh An Viên thì thím có tin không?

sao lai nghỉ ai cũng nghi ngơ\ nhỏ nhen như em :), tên em Điêu đẹp, bi giơ đổi qua Tao Tháo thi rối lắm
tin "rỉ tai" của em anh chị em trên room con tin, thi thông tin của bác cauvipvn đáng tin lắm chứ :)

minhhuub

Active Member

sao lai nghỉ ai cũng nghi ngơ\ nhỏ nhen như em :), tên em Điêu đẹp, bi giơ đổi qua Tao Tháo thi rối lắm
tin "rỉ tai" của em anh chị em trên room con tin, thi thông tin của bác cauvipvn đáng tin lắm chứ :)

Mình dùng K+ nhưng thấy nó nói gì về tổng thuê bao đâu nhỉ :-?? còn mytv ở chỗ mình hiện có 11418 phát sinh cước, mức trung bình 1 thuê bao phải đóng là 75k/tháng, còn cả nước chắc nhân với 63 =))

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

:D kênh AnViên làm gì có phát đâu mà ku xem :D ở đó à ku nói tin với không tin.
sạo ke quá má ơi =))

tan_huy_93

Well-Known Member

em thì tin thông tin đấy của bác @cauvipvn là tin thật, vì 1khi đã đưa tin lên forum thì là tin thật anh á :) chứ đưa tin sạo lên forum là dân chúng ném đá tét đầu... :D
điển hình là vụ ku Điêu đưa tin là MP&Silva trúng thầu bản quyền EPL 2013/14 -> 2015/16 tại Việt Nam. =))

Chỉnh sửa lần cuối:

cauvipvn

Mình ko tranh cãi với bạn. Mình tìm lai cái clip đó ko có.
Nó chiếu trên k+1 , thằng dẫn chương trình cái clip đó là cái thằng MC dẫn chương trình Phút Bù Giờ. Mình nhớ chính xác con số hơn 110.000 thuê bao đang hoạt động của k+ vì lúc đó mình xem clip xong mình tự ngồi tính nhẩm 110.000 x 270 ngàn 1 tháng , đưa ra con số xấp xỉ nó thu vô 1 tháng 30 tỉ.

cauvipvn

hôm mình xem cái clip giới thiệu đó là khoảng 11h30 , vì lúc này là trận đấu sớm của giải C 2 , ngày thứ 5

tan_huy_93

Well-Known Member

ku nói ku xài K+HD mà nó phát trên K+1 lúc nào ku còn không biết á ? :D
còn nữa cái chương đó ai mà đi thu/quay lại đâu á, mà ku kêu đưa bằng chứng (clip) chứng minh ??
bótay vs. ku Điêu luôn :)
à ku muốn xem lại thì về kêu mấy anh phụ trách kênh K+1 cho xem :D
nói không vậy thì ai tin?

cauvipvn

clip này k+ nó ko đưa lên trang kplus.vn nên mình kiếm ko có. vậy theo cậu số 400.000 thuê bao đó ở đâu ra , lấy gì chứng minh.

Kangaroo76

Re: Ðề: Re: DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

Thì cũng đáng lo chứ anh, có thể lợi dụng chuyện này để gây ra cá lớn nuốt cá bé, khả năng VTV lợi dụng để thâu tóm AVG là rất lớn.
Ku này nói nhãm!!! AVG là truyền hình tư nhân đã được cấp phép hoạt động. Bây giờ nói VTV thâu tóm AVG thì khác gì QUỐC HỮU HÓA của người ta???? Lúc đó chắc chỉ chơi được với ..... dế, chứ nhà đầu tư người ta chạy hết.

Ðề: Re: Ðề: Re: DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

Ku này nói nhãm!!! AVG là truyền hình tư nhân đã được cấp phép hoạt động. Bây giờ nói VTV thâu tóm AVG thì khác gì QUỐC HỮU HÓA của người ta???? Lúc đó chắc chỉ chơi được với ..... dế, chứ nhà đầu tư người ta chạy hết.

Anh hãy tìm hiểu vấn đề Beline và S-Fone thì sẽ hiểu ra chuyện.

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

Anh hãy tìm hiểu vấn đề Beline và S-Fone thì sẽ hiểu ra chuyện.

thằng S-Fone đáng ra tương lai khá nhưng mà dại dột đầu tư vào CDMA, thiết bị đầu cuối toàn gạch với đá ;)) chứ thật ra thì mạng nó ngon

trung750

Member
Ðề: DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

Ku Điêu chỉ đi lắp chảo cho A.C mà cứ như là nhân viên chính thức của K hay chí ít cũng là thư ký hoặc trợ lý Tổng GĐ K.
Đợt này anh sẽ gửi thỉnh nguyện thư lên VSTV y/c cho Ku Điêu làm cái LOA ủa lộn người phát ngôn chính thức của K trên các diễn đàn.Bác Đại Gia Vùng Cao minhhuub làm trợ lý đặc biệt cho Ku điêu =))

Ðề: DN truyền hình trả tiển đối mặt với sáp nhập

Ku Điêu chỉ đi lắp chảo cho A.C mà cứ như là nhân viên chính thức của K hay chí ít cũng là thư ký hoặc trợ lý Tổng GĐ K.
Đợt này anh sẽ gửi thỉnh nguyện thư lên VSTV y/c cho Ku Điêu làm cái LOA ủa lộn người phát ngôn chính thức của K trên các diễn đàn.Bác Đại Gia Vùng Cao minhhuub làm trợ lý đặc biệt cho Ku điêu =))

Chân thành cảm ơn trước sự quan tâm và ủng hộ K+ của khách hàng.

Bên trên