Đổi hơn 5.000 quyển sách lấy Galaxy Tab 2

monocochan

Ðề: Đổi hơn 5.000 quyển sách lấy Galaxy Tab 2

có cả con nít tham gia nữa nè ! vui thật chứ hihi

huynhanh55

nếu bít mà đông vui thế này thì hôm bữa đi rồi, tiết....

binhphan69

tui thì ít đọc sách lắm nên chẵn có nhìu sách để đem đi đổi Tab 2, nhưng cũng bon chen đi chơi cho vui kakaka....đúng là vui thật...vừa được tham gia trò chơi mà còn vừa được áo thun Sangsung mang về nữa ...thiz thật kakaka

chonmua

Vụ này mình mà biết thì ra cửa hàng sách chọn, chọn những cuốn sách từ thời na-pô-lê-ông mua giá cực rể --> mang đến đổi :-B

huynguyen36

con Tab 2 7.0 này đem theo cũng tiện nữa ,bỏ túi sách hay cầm trên tay đều rất gọn và nhẹ ccũng nhưng sành điệu nữa chứ

marcz2

mới đầu thì mình ko thich em này cho lắm vì mình nghĩ đồ giá rẽ là đồ hết thời ,nhưng khi cầm nó trên tay rồi mình mới thay đổi suy nghĩ và thấy thích thích nó ….chắc mua gấp quá ~X(

monocochan

mình cũng đang dùng em Tab 2 7.0 này đây ,giá mềm thật nhưng hơi tiếc vì camera chỉ có 3.2 thôi ,nó là được 5 chấm là đỉnh lắm rồi còn gì

tyhoang

hôm bữa mang theo 1 đóng sách tới luôn mà về tay ko hizhiz... nhưng hok sao...đống góp số sách đó để xây dựng thư viện thông mình thì cũng coi như đã làm 1 việc tốt là được rồi hihi

Bác đã góp một phần công sức vào xây dựng Thư Viện Sách thông mình rồi đó! Rất ủng hộ Bác!

huynhanh55

Hồi bữa đi ngày hội sách ,rừng người chen nhau nhìn sách mang tới mà muốn ngạt luôn ,quyết tâm lấy em Galaxy tab 2 7.0 của mấy bạn quá lới kaka, qua ngày hội này mình cũng đã trãi nghiệm được với em Tab này mấy phút ,đủ để khẳng định em này sử dụng ngon phết từ thiết kế đến cảm ứng cầm trên tay rất nhẹ với kiểu dáng thời trang hiện đại

zinbie28

em thấy thiết kế quá đẹp ,cầm trên tay nó nhẹ và mỏng lắm ,làm 1 chiếc điện thoai bằng em này mình thấy thú vị đầy chứ

ichigo20

người nào mà được con Tab 2 7.0 trong ngày hội đổi sách chắc vui lắm ha ,thấy hơn 3000 người tham gia đổi sách lận mà ,tiếc là mình ko có sách để đi đổi hizzzzzz

digikni

Well-Known Member

Nhìn một đống nick mới có đuôi là 2 con số tui nghi tự nói tự trả lời quá

kimvodanh523

mới đầu thì mình ko thich em này cho lắm vì mình nghĩ đồ giá rẽ là đồ hết thời ,nhưng khi cầm nó trên tay rồi mình mới thay đổi suy nghĩ và thấy thích thích nó ….chắc mua gấp quá

tabletyeusim

Tablet ra đời thì sách dần dần dẹp bớt nhỉ

traxi

Tablet ra đời thì sách dần dần dẹp bớt nhỉ

nhưng mình thí thích đọc sách hơn là đọc trên tab ,cầm cuốn sách tự mình lật trang sách sẽ thích hơn chứ ,nhưng con Tab này nhìn nó đẹp quá ,giá cũng okie ko biết có nên mua ko

kimvodanh523

nhưng mình thí thích đọc sách hơn là đọc trên tab ,cầm cuốn sách tự mình lật trang sách sẽ thích hơn chứ ,nhưng con Tab này nhìn nó đẹp quá ,giá cũng okie ko biết có nên mua ko

hình như việc đổi sách lần này nhiểu bạn đặt câu hỏi là sách mình rồi sẽ đi về đâu ,nên ít ai muốn đem đi đổi ,thực sự là những đống sách ấy sẽ xây dựng thư viện thông minh dành cho những em học sinh nghèo ,những ai đam mê tri thức tìm đến đấy

hoc-sinh-vao-doc-sach-trong-ngay-dau-tien-mo-cua-thu-vien-thong-minh.jpg

huynguyen36

tui thì ít đọc sách lắm nên chẵn có nhìu sách để đem đi đổi Tab 2, nhưng cũng bon chen đi chơi cho vui kakaka....đúng là vui thật...vừa được tham gia trò chơi mà còn vừa được áo thun Sangsung mang về nữa ...thiz thật kakaka

Bên trên