Download film HD, giải pháp tối ưu, chưa bao giờ đến với HD dễ như lúc này.

locke1602

Well-Known Member

Bạn là một người bận rộn với công việc, bạn là người không rành về kỹ thuật, IT bạn không thể bật máy PC 24/24. Nhưng bạn lại là người rất thích xem film, đặc biệt là film HD. Hãy xem bạn có thể làm gì khi đến với Hdvnbits nhé.

Mỗi tối trước khi đi ngủ, bạn vào HDvnbits, dạo một vòng qua trang Browse, lựa chọn những film hay nhất , những album Lossless cực đỉnh mà mình yêu thích, bỏ nó vào máy rồi để đó đi ngủ. Bạn có thể quăng vào khoảng 3-5 bộ film để tận dụng hết băng thông.

Nếu line bạn đủ mạnh, sáng bạn ngủ dậy, toàn bộ film đã sẵn sàng cho bạn thưởng thức. Nếu line bạn bình thường, hãy yên tâm để đó đi làm.

Sau 8h ở Công ty, về đến nhà, toàn bộ film HD, lossless đã sẵn sàng trên HDD để có thể play. Lúc này, bạn đã có thể ung dung mở PC, bật bộ film HD yêu thích vừa mới tải xong cho cả nhà xem.

Xem xong phim, sau khi nghỉ ngơi, vui chơi cùng vợ con, bạn vào net, xem có film gì mới, xem có torrent nào free đang hot hay không. Tiếp tục lựa chọn lấy film mới về, lấy thêm vài bộ có đồng tiền đang hot để bild ratio nuôi acc.

Xong. Việc download HD chưa bao giờ đơn giản hơn thế, nó còn dễ hơn cả việc bạn lấy xe chạy ra tiệm bán DVD, hoặc lọc cọc vác HDD đem đi chép film.

So với cách download HD hiện nay, nó khác như thế nào:

- Bạn sẽ không phải cực khổ với việc download lại những pack bị lỗi, không phải cực khổ chạy lên forum nhờ up lại một vài pack, xin lại cái password nén file.

- Bạn sẽ không còn phải tốn thời gian giải nén cái đống file rar trước khi muốn xem.

- Speed download giờ đây luôn ổn định ở mức cao, không còn cảnh thấp thỏm ngồi canh xem mega.... còn sống hay không, không phải cực khổ đổi IP từ con server này qua server kia để tìm được con server tốt nhất. Ngay cả với một con server trâu, speed download giờ đây đã ổn định hơn rất nhiều.

- Bạn sẽ không phải tốn thêm một đồng nào để mua các Acc RS, Mediafire, Netload..., không bị giới hạn băng thông quốc tế...mà vẫn down được với speed rất cao.

- Không phải quan tâm đến những quy định rắc rối của Torrent, không cần lo nghĩ đến rule Hit and Run, không cần phải bận tâm đến việc mở PC 24/7. Nói chung, gần như chẳng cần quan tâm gì nhiều ngoài việc lựa chọn được những bộ film mình yêu thích.

- Nói tóm lại: Việc download film HD, nhạc Lossless giờ đây đã đơn giản đến mức không ngờ tại Hdvnbits. Tất cả những ưu điểm của cả 2 cách download Direct link và Torrent giờ đã được tập hợp lại. Những khó khăn, phước tạp đã không còn là trở ngại để bạn đến với HD nữa.

HỌ LÀM ĐIỀU ĐÓ THẾ NÀO, HÃY CHỜ XEM NHÉ.

Hãy theo dõi tại đây nhé :

hoangtrinhag

Ðề: Download film HD, giải pháp tối ưu, chưa bao giờ đến với HD dễ như lúc này.

Lâu lắm mới gặp lại, vui lắm. Tiếc là cái nick trên đó đã tiêu tùng, nên không còn cơ hội đóng tiền cho em. leech thì được nhưng seed lại thì quá khó, vì anh ở quá xa...Còn nhớ anh không nào?

Từ lúc chơi torrent tới giờ, thì down bằng Rapi hay Mega với tớ là một cực hình đấY, dù cho tới giờ này, tớ vẫn còn đầy đủ những tài khoãn của các Host đó.

Zenky1234

Cách mới của Hdvnbits

craven214

down cho nhìu vào rùi cắm máy seed trả nợ thấy mợ luôn í chứ:D:D (...j/k...)

Tống Công minh

Active Member

Bạn là một người bận rộn với công việc, bạn là người không rành về kỹ thuật, IT bạn không thể bật máy PC 24/24.

Nếu line bạn đủ mạnh, sáng bạn ngủ dậy, toàn bộ film đã sẵn sàng cho bạn thưởng thức. Nếu line bạn bình thường, hãy yên tâm để đó đi làm.

- Không phải quan tâm đến những quy định rắc rối của Torrent, không cần lo nghĩ đến rule Hit and Run, không cần phải bận tâm đến việc mở PC 24/7.

Sao mấy chỗ này mâu thuẫn thế nhỉ?#-o

Tống Công minh

Active Member

Thì vẫn phải bật máy mút chỉ mà bác, tuy chư đến nỗi 24/24 thì cũng 3/24

locke1602

Well-Known Member

Lâu lắm mới gặp lại, vui lắm. Tiếc là cái nick trên đó đã tiêu tùng, nên không còn cơ hội đóng tiền cho em. leech thì được nhưng seed lại thì quá khó, vì anh ở quá xa...Còn nhớ anh không nào?

Từ lúc chơi torrent tới giờ, thì down bằng Rapi hay Mega với tớ là một cực hình đấY, dù cho tới giờ này, tớ vẫn còn đầy đủ những tài khoãn của các Host đó.

Hi Anh, lâu rồi k vào lại Hdvietnam, hi hi.

Torrent có nhiều lợi thế nổi bật so với các hình thức download khác, nhưng bất tiện của nó cũng có, nhất là việc mở máy để thực hiện đúng rule Hit and Run. với người biết chơi thì việc này nhỏ như con thỏ, nhưng người k biết chơi thì nó phước tạp và tốn công nên chơi DL cho khỏe.

Với cách chơi mới, mọi thứ sẽ dễ như ăn bánh, có mọi thứ tuyệt vời của Torrent mà vẫn đơn giản, nhẹ nhàng như Direct link, hi hi.

locke1602

Well-Known Member

Thì vẫn phải bật máy mút chỉ mà bác, tuy chư đến nỗi 24/24 thì cũng 3/24

3/24, bằng thời gian bác xem xong 1 bộ film HD đó, hi hi.

Thực ra thời gian bật PC theo cách mới này, chỉ bằng thời gian bác ngồi lướt Hdvietnam hoặc Hdmovie để tìm link. Thậm chí còn ít hơn thế.

billtruc

Member

"quan tọng" là có film gì trong đó hả bác Lóc-ke ? "3-xờ" hay "lé-vờ 3" để e còn trông với ngóng =))

cụ thể thời gian chút xíu đớc(*) không ?

(*) cố tình viết sai chính tả theo phong cách pano.

nas chăng ?

conmango

Active Member

đại ca này nhanh thiệt!PR khắp chốn vừa đọc bên 4rum HDvnBits xong ;))

conmango

Active Member

Hi Anh, lâu rồi k vào lại Hdvietnam, hi hi.

Torrent có nhiều lợi thế nổi bật so với các hình thức download khác, nhưng bất tiện của nó cũng có, nhất là việc mở máy để thực hiện đúng rule Hit and Run. với người biết chơi thì việc này nhỏ như con thỏ, nhưng người k biết chơi thì nó phước tạp và tốn công nên chơi DL cho khỏe.

Với cách chơi mới, mọi thứ sẽ dễ như ăn bánh, có mọi thứ tuyệt vời của Torrent mà vẫn đơn giản, nhẹ nhàng như Direct link, hi hi.

dễ như D-Link mà tiện như Torrents ;).Hi vọng bác mở cái trò vui chơi có thưởng anh e còn xía chứ Học sinh Sinh viên ko phải ai cũng dư vài trăm K đầu tư đâu ak>:D<

locke1602

Well-Known Member

dễ như D-Link mà tiện như Torrents ;).Hi vọng bác mở cái trò vui chơi có thưởng anh e còn xía chứ Học sinh Sinh viên ko phải ai cũng dư vài trăm K đầu tư đâu ak>:D<

Ha ha, công nhận bên này vui thật, chơi đến HD mà k có được vài trăm k sao bác. Đừng nói bạn đang xem HD bằng CRT 15IN cùi mía và headphone chứ.

Không phải ai làm gì cũng vì mục tiêu kiếm $$$ đâu bạn.

Lâu ngày quay lại vẫn gặp những mem như thế này.

Thôi đi, chẳng vui tí nào.

conmango

Active Member

Ha ha, công nhận bên này vui thật, chơi đến HD mà k có được vài trăm k sao bác. Đừng nói bạn đang xem HD bằng CRT 15IN cùi mía và headphone chứ.

Không phải ai làm gì cũng vì mục tiêu kiếm $$$ đâu bạn.

Lâu ngày quay lại vẫn gặp những mem như thế này.

Thôi đi, chẳng vui tí nào.

bác nói hơi khinh e rồi!Chí ít nhà cũgn bit thưởng thức HDTV chứ ko phải CRT hay headphone!đề xuất bác ý kiến vậy thôi còn nó có thì anh e vui ko có cũng chẳng sao mà

Zenky1234

bác nói hơi khinh e rồi!Chí ít nhà cũgn bit thưởng thức HDTV chứ ko phải CRT hay headphone!đề xuất bác ý kiến vậy thôi còn nó có thì anh e vui ko có cũng chẳng sao mà

Em chơi Monitor 22IN, mà nếu cái này đúng như các bác bên Hdvnbits nói thì cũng dám dành dụm trang bị để chơi, đú tới HD mà không bỏ ra nổi vài trăm k thì cũng hơi... yếu nhỉ.

Nhưng thôi, ý kiến cá nhân, còn tùy các bác. Có người chỉ cho con đường dễ đi, cao tốc 8 làn xe, các bác thích đi đường làng với bụi tre và đất đỏ thì cứ đi, em thì em lựa cái nào ngon nhất, dễ nhất em đi.\:D/\:D/

getrootvn

đây là bài PR cho HDvnbits hả các bro ? Em có đc PR cho web của em ở đây o?

bao071180

Member

nhanh lên bác locke, để em còn sắm con NAS, ê mà bác nè, có thể xoá film trong con NAS này ko, chứ để hoài nó đầy HDD thì sao?

vẫn quản lý và kết nối qua vi tính. xóa, chép dễ dàng.

Bên trên