DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

Ðề: Re: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

SCTV thực chất là ở Hà Nội,Bạn xem BLV bình luận bóng đá giọng HN chuẩn luôn :D.tất cả các chương trình do SCTV làm cũng vậy.K+ gói Access có BongDaTV và TheThaoTV phát tennis đấy 65k 12 tháng 780k.Nhà mình mở tiệm tạp hoá bắt K+ gói Access xem bóng đá ngoại hạng anh trên 2 kênh ấy,còn mama mình thích xem phim VN thì có kênh VCTV1,VCTV 2{Phim Truyen VN},VCTV7 Dramas,Astro Cảm Xúc là đủ :D.còn HD thì xuống nhà xem An Viên HD .
Biết K+ có roài nhưng mà đắt. Đâu phải ai cũng có kinh tế như nhà bác để lắp nhiều dịch vụ đâu.
Nghèo là cái tội

tan_huy_93

Well-Known Member
270.000đ/tháng so với thu nhập 4tr/tháng của mình, muốn lắp Kplus HD là quá xa vời...
với thu nhập của mình phù hợp để lắp An Viên HD :)

kudo1908

Active Member

Biết K+ có roài nhưng mà đắt. Đâu phải ai cũng có kinh tế như nhà bác để lắp nhiều dịch vụ đâu.
Nghèo là cái tội
tại vì mình ghét truyền hình cáp NTH đàlạt,An Viên HD đang trong chương trình free 1 năm :D.Nên mua gói Access là hợp lý.

ngthien

Member
Ðề: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

Đệt, lấy miễn phí của thằng Hà nội mà nổ kinh quá

vnucfl

từ 5h sáng đến giờ mình bật đầu thu lên 3 lần thì cả 3 lần cái DTT nhà mình nó tự động dò lại kênh , các kên hvaanx y nguyên ko thêm kên hnaof khác . Có bác nào bị như mình ko , mình nghĩ có lẽ phần mềm AVG lại có vấn đề rùi

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

sao AVG không phát kênh HTV1 kênh này cũng chiếu nhiều bóng đá lắm
ai biết đâu..!!
mà trên kênh HTV1 trực tiếp những trận cũng tương đối hay phải không?
AVG có HTV4,7,9, H1,2, VTV2,3 như thế cũng được rồi, nhiều quá coi đâu hết.
với lại dưỡng sức để phục vụ vợ nữa... :D

tan_huy_93

Well-Known Member
giải NextGen Series (2012/13) là giải gì vậy mấy bạn?? kênh ESPN HD đang phát lại, Tottenham Hotspur vs FC Barcelona

minhhong77

Bác có biết phát 3d vào khung giờ nào không vậy nhỉ?

Jay Miz

Member
Re: Ðề: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

từ 5h sáng đến giờ mình bật đầu thu lên 3 lần thì cả 3 lần cái DTT nhà mình nó tự động dò lại kênh , các kên hvaanx y nguyên ko thêm kên hnaof khác . Có bác nào bị như mình ko , mình nghĩ có lẽ phần mềm AVG lại có vấn đề rùi

mấy ngày hôm nay mình cũng thấy cập nhật danh sách kênh mới liên tục, có vẻ AVG đang sắp xếp lại băng thông để cập nhật thêm kênh, hóng vậy =))

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: Ðề: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

mấy ngày hôm nay mình cũng thấy cập nhật danh sách kênh mới liên tục, có vẻ AVG đang sắp xếp lại băng thông để cập nhật thêm kênh, hóng vậy =))
cứ chờ khi nào tăng cước sẽ tăng kênh :D

tan_huy_93

Well-Known Member
cũng mong là như vậy, thấy bác AVG_HCM1 "Phát Ngôn" là cuối tháng 9 nầy AVG sẽ tăng thêm 2 kênh nữa, cuối tháng nầy xem sao...

vnucfl

bác nghe đâu tin tăng 2 kênh nữa vậy , mình có thấy bác AVG nào nói đâu, toàn thấy tin đồn của an hem trong diễn đần thui

bác AVG_HCM1 đúng là có nói cuối tháng 9 này tăng thêm 2 kênh. còn như thế nào thì chỉ có Phật và Bác Vũ biết về vụ này

vnucfl

nhà các bác có ai bị dò lại kênh liên tục ở đầu DTT ko , mấy hôm nay em bực mình quá cứ bật đầu thu lên là nó tự dò lại kênh mất toi mấy phút mới dc xem, trong khi dùng phiên bản phần mềm mới nhất , mà việc này chỉ xảy ra 2-3 hôm nay thui

Bên trên