Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Mọi chi tiết qua showroom 7A Tăng Bạt Hổ , P12, Q5 để được giải đáp & ứng cứu.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Thế mà của em thì cứ vào chọn thể loại phim thì bị văng về Home luôn

Mọi bản room sau ngày 25/11 khi vào VOD chọn thể loại đều văng về Home.Còn các bản trước đó không bị đâu bác

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Em đề nghị sau này nếu A Class bản thương mại dùng ngon và ổn các bác bên ZTV nên sản xuất một loại remote khác cho A Class.Hiện tại remote cho A Class hoàn toàn chưa đáp ứng được yêu cầu của một android box chuyên về giải trí đa phương tiện

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Em đề nghị sau này nếu A Class bản thương mại dùng ngon và ổn các bác bên ZTV nên sản xuất một loại remote khác cho A Class.Hiện tại remote cho A Class hoàn toàn chưa đáp ứng được yêu cầu của một android box chuyên về giải trí đa phương tiện

yêu cầu này là chính đáng, là mong mỏi của em,ko biết anh em khác thế nào. Nhưng em biết,có ngủ mơ giữa ban ngày cũng ko có

tienlequoc

Well-Known Member

Em chỉ dùng duy nhất cái remote đó với mục đích ... tắt máy:D

kimdungchung

Mọi chi tiết qua showroom 7A Tăng Bạt Hổ , P12, Q5 để được giải đáp & ứng cứu.

Noi cac bac dung cuoi. Em ghe ngang tang bat ho cach day gan 1thang. Den miracast la gi cac bac o do con ko biet. Em phai len youtube de huong dan cac bac. Roi ngam ngui dem con aclass ve voi cau hoi to tuong vi sao nha minh ko dung miracast duoc len do cung ko duoc...duoc cai minh xac dinh con nay ken modem. Vi len tang bat ho nhan mang lan nhanh, wifi cham. Ve nha em thi nguoc lai...

Bác chủ cho em hỏi là em đang dùng bản Rom 26/11. Vafp tự động cập nhật toàn báo 0% và tốc độ kết nối = 0. Muốn up rom thì phải làm sao bác ? Em có 2 con cơ.
Bác này ở HN thì xuống Lạc trung gặp mấy em xinh đẹp để up bản mới nhất và không có lỗi. Nhìn ngắm các em ở VTC trong khi chờ đợi cũng không sốt ruột lắm đâu. Mất chừng 45min.

tienlequoc

Well-Known Member

Với cái giá 1tr690 cộng 3 tháng thuê bao, dùng thử 1 tháng thì nếu bản fw chính thức các bác Ztv làm tốt thì các android box lõi kép khác như MiniX *** và ATV*** phải khốn đốn đây. Không thể cày nát thị trường nhưng mà cũng làm nên chuyện đấy.
@all: cái remote kèm theo ATV*** và MiniX*** cũng cùi bắp vậy thôi. Các bác đừng đòi hỏi quá cao ở phân khúc sản phẩm này.

Chỉnh sửa lần cuối:

phithien

Well-Known Member

Với cái giá 1tr690 cộng 3 tháng thuê bao, dùng thử 1 tháng thì nếu bản fw chính thức các bác Ztv làm tốt thì các android box lõi kép khác như MiniX *** và ATV*** phải khốn đốn đây. Không thể cày nát thị trường nhưng mà cũng làm nên chuyện đấy.
@all: cái remote kèm theo ATV*** và MiniX*** cũng cùi bắp vậy thôi. Các bác đừng đòi hỏi quá cao ở phân khúc sản phẩm này.

Anh em ta thật may mắn khi mua sp chỉ 990k thuê bao 6 tháng=))

quangtayho

Em chỉ dùng duy nhất cái remote đó với mục đích ... tắt máy:D

Hơ hơ giống mình nhỉ :))

---------- Post added 14-01-2014 at 20:38 ----------

Bác này ở HN thì xuống Lạc trung gặp mấy em xinh đẹp để up bản mới nhất và không có lỗi. Nhìn ngắm các em ở VTC trong khi chờ đợi cũng không sốt ruột lắm đâu. Mất chừng 45min.

Có lẽ phải thế thật.

lyhoang10

Well-Known Member

Anh em ta thật may mắn khi mua sp chỉ 990k thuê bao 6 tháng=))

À ,bác nhắc mới nhớ là cái vụ thuê bao 6 tháng này khi nào mới tính..chưa thấy ZTV thông báo chi tiết..:-?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Thực ra vấn đề remote cũng ko thấy đòi hỏi. Nhưng theo ý em một khi đã hoành tráng sao không hoành tráng một thể luôn . hê hê

lucton

Bác ZTV chơi hiểm quá, dùng thử tháng trước tết thì các hãng khác sao bán được hàng. Riêng em đăng ký 5 cái cho 5 nhà bà con và nhà em sau tết em gom lại trả bác.

Thank bác rất nhiều!

tienthanhbk

Well-Known Member

Phải học hỏi remote của Vidon.me bác nhỉ.
Công nhận remote của vidon.me rất tiện dụng cho điều khiển nói chung và Media nói riêng, mấy phím Play, Stop, Pause, Next, ... đều có thể sử dụng với các Player khác nhau, nó đúng là như điều khiển của đầu DVD, Bluray vậy.
Ngoài ra còn thêm vài phím tắt hay dùng nữa. Khá hài lòng.

tqn1234

Member

Bác ZTV chơi hiểm quá, dùng thử tháng trước tết thì các hãng khác sao bán được hàng. Riêng em đăng ký 5 cái cho 5 nhà bà con và nhà em sau tết em gom lại trả bác.

Thank bác rất nhiều!

chưa được duyệt mượn mà bác đã lo trả lại rồi :D

Hy vọng những nỗ lực của ZTV sẽ làm bác thay đổi ý định mà mua luôn :)

trung750

Member

Sau một thời gian im lặng,nhận đủ thứ gạch đá cà chua trứng thối,ZTV đã trở lại lợi hại gấp đôi. A-Class lại nóng nhưng chẳng biết nó hạ nhiệt nhanh hay chậm thôi

thanhyk

Well-Known Member

Sau khi đúc kết kinh nghiệm trên HDVN, Ztv quyết định mọi vấn đề đăng ký không sử dụng trên diễn đàn này nữa (gạch xây đủ chục tòa nhà Ztv, mà nhà đất đang xuống...). Các bác có nhu cầu đăng ký dùng thử thì lh ĐT, theo mẫu trên web...

ZTVnews

À ,bác nhắc mới nhớ là cái vụ thuê bao 6 tháng này khi nào mới tính..chưa thấy ZTV thông báo chi tiết..:-?

Tất cả các sản phẩm ZTV bắt đầu tính phí từ tháng 1/2014.
101 bác mua A Class theo giá ưu đãi 990.000 được tặng 6 tháng thuê bao, tính từ tháng 1 bác ạ

ZTVnews

Thank bác rất nhiều!

Tất cả các khách hàng đáp ứng đủ "Điều kiện dùng thử" như trong chính sách, sau khi đăng ký đều được đưa vào danh sách. Việc quyết định mua hay không hoàn toàn tùy thuộc vào khách hàng sau khi dùng thử.
Các bác lưu ý: Việc xác nhận đăng ký bắt buộc phải thông qua tổng đài hoặc email hoặc website ZTV.
Người đứng tên ký hợp đồng dùng thử phải có CMTND hoặc giấy tờ tùy thân tương ứng với địa chỉ cư trú - là địa chỉ đăng ký lắp đặt.
Ngoài ra người đứng tên ký hợp đồng dùng thử cũng phải có hợp đồng sử dụng dịch vụ internet hoặc hóa đơn thanh toán dịch vụ internet tháng gần nhất.

Bên trên