Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

mario80vn

Member
Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Sau 1 thời gian im lặng đầy nguy hiểm, các bác Z đã trở lại lợi hại vô cùng =))
Mà nhắc đến việc thu phí, nếu ko đóng phí vì ko thích sử dụng dịch vụ của Z thì ko biết các box có bị khóa lại hay là chỉ bị khóa dịch vụ thôi nhỉ!

3dong

Member

Sau 1 thời gian im lặng đầy nguy hiểm, các bác Z đã trở lại lợi hại vô cùng =))
Mà nhắc đến việc thu phí, nếu ko đóng phí vì ko thích sử dụng dịch vụ của Z thì ko biết các box có bị khóa lại hay là chỉ bị khóa dịch vụ thôi nhỉ!
Chỉ khoá dịch vụ của VTC thôi, còn box vẫn hoạt động như là một Ảndroid box!!!! Nhà mình đang dùng C1 nhưng không mua dịch vụ do ZTV bán, chỉ dùng để xem các app free thôi.

tosodomatna

Member

Có lẽ dù chưa ưng nhưng e cũng sẽ dùng thử và mua luôn 1 cái, đề phòng sau chưởng trình dùng thử này các bác chậm chân phải mua hàng second hand của các bác trả lại (dự đoán là cũng kha khá đấy)
Mua sớm đi thôi các bác!

Dạ thưa các bác là không biết có bác nào đăng ký dùng thử chưa nhưng em giới thiệu cho một ông anh vào đăng ký dùng thử thì được một em xinh đẹp ăn nói dễ nghe call lại là anh không đủ tiêu chuẩn dùng thử vì mạng nhà anh chỉ có 3,5mb yêu cầu bên em là phải 4mb trở lên mong anh thông cảm, nêu mạng anh dùng ổn định thì anh mua luôn sản phẩm về dùng nản với bác VÔ TỔ CHỨC (VTC)này quá.^:)^

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Tất cả các sản phẩm ZTV bắt đầu tính phí từ tháng 1/2014.
101 bác mua A Class theo giá ưu đãi 990.000 được tặng 6 tháng thuê bao, tính từ tháng 1 bác ạ

lại muốn ăn gạch nữa...chưa ổn định ,chưa đủ kênh mà tính gì ..cũng ko thấy gởi mã kích hoạt thì sao sử dụng,. pó chân.

phithien

Well-Known Member

Dạ thưa các bác là không biết có bác nào đăng ký dùng thử chưa nhưng em giới thiệu cho một ông anh vào đăng ký dùng thử thì được một em xinh đẹp ăn nói dễ nghe call lại là anh không đủ tiêu chuẩn dùng thử vì mạng nhà anh chỉ có 3,5mb yêu cầu bên em là phải 4mb trở lên mong anh thông cảm, nêu mạng anh dùng ổn định thì anh mua luôn sản phẩm về dùng nản với bác VÔ TỔ CHỨC (VTC)này quá.^:)^

quác quác, có gói cước nào tốc độ 3.5mb nữa hả bác. lúc trc ztv nói 2mb là chạy good, nhà em 4mb, chưa khi nào chạy ngon, chưa xem đc 1 bộ phim lẻ hay live tv, toàn xem qua hdviet,mytvnet

ngonphi_bg

Member

Mình đăng ký dùng thử trên web của ZTV, hai tiếng sau có em gọi cho mình và nói không đủ điều kiện vì mạng nhà mình chỉ 2.5 M. :D

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

quác quác, có gói cước nào tốc độ 3.5mb nữa hả bác. lúc trc ztv nói 2mb là chạy good, nhà em 4mb, chưa khi nào chạy ngon, chưa xem đc 1 bộ phim lẻ hay live tv, toàn xem qua hdviet,mytvnet

em ko biết bác nói có hơi quá không. Nhưng em dùng mega basic của VNPT ( gói thấp nhất 165k/ tháng ) nhưng vẫn xem VOZ hay LIVE TV ô sờ kê.rất nuột. Đúng là nó load hơi chậm mất tầm 6s nhưng vẫn xem được mà.....cũng có thể mỗi box nó có một vài lỗi lẻ riêng

mình mới chuyển nhà qua khu vực khác , nơi ở hiện tại không trùng hồ khẩu , liệu có được dùng thử không

phithien

Well-Known Member

em ko biết bác nói có hơi quá không. Nhưng em dùng mega basic của VNPT ( gói thấp nhất 165k/ tháng ) nhưng vẫn xem VOZ hay LIVE TV ô sờ kê.rất nuột. Đúng là nó load hơi chậm mất tầm 6s nhưng vẫn xem được mà.....cũng có thể mỗi box nó có một vài lỗi lẻ riêng

Mình nghĩ là ở khu vực miền trung, cụ thể em ở phú yên, ko có server nào. nên khi load, sẽ kết nối vào hcm hay hà nội, nên chậm. mytvnet thì thấy nó tự nối vào nha trang nên nhanh

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Mình nghĩ là ở khu vực miền trung, cụ thể em ở phú yên, ko có server nào. nên khi load, sẽ kết nối vào hcm hay hà nội, nên chậm. mytvnet thì thấy nó tự nối vào nha trang nên nhanh

Có khi cũng thế thật bác nhỉ...Vì em cũng thắc mắc là yêu cầu mạng 4mbp mà nhà em gói này hình như 2 hay 2.5 gì đó mà vẫn xem nuột được.Đấy là em còn xem qua wifi cùi chứ ko cắm LAN

dungtam25

Well-Known Member

Bác nói thế! Nếu vậy thì ZTV đánh đố anh em mình à.Đướng truyền tốc độ phải cao thí,nếu nói như bác 2M5,nó chạy thì họ đâu cần phải 6M.Nếu cho dùng thử tùm lum,không có điều kiện mạng 6M thì gạch đá ầm ầm làm sao họ tiêu thụ 100.000 sản phẩm.

thanhyk

Well-Known Member

...sẽ có 101 chú Cừu mới thay cho 101 con chó Đốm. Lý do: Chó thì hay nhả, còn Cừu thì hay gặm...

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Bác nói thế! Nếu vậy thì ZTV đánh đố anh em mình à.Đướng truyền tốc độ phải cao thí,nếu nói như bác 2M5,nó chạy thì họ đâu cần phải 6M.Nếu cho dùng thử tùm lum,không có điều kiện mạng 6M thì gạch đá ầm ầm làm sao họ tiêu thụ 100.000 sản phẩm.

Em cũng ko rõ thực hư là như thế nào. Nhưng đúng là em xèm luồng tự động ko va vấp tí nào luôn.Xem VOD hình ảnh rất tốt. Còn vụ kênh SD chất lượng xấu thì khỏi nói rồi.vì box nào em cũng thấy SD ko thể đẹp được

smilegirl

Active Member

...sẽ có 101 chú Cừu mới thay cho 101 con chó Đốm. Lý do: Chó thì hay nhả, còn Cừu thì hay gặm...

Không biết bác có sở hữu 1 trong 100 sản phẩm A-Class ban đầu không nhưng sự so sánh của bác em thấy không hay chút nào, nếu bác muốn xin hãy dành danh xưng ấy cho riêng mình, số còn lại vẫn chỉ là những người dùng thông thái và dỉ nhiên họ cũng không cam chịu 1 sản phẩm, 1 dịch vụ kém chất lượng. Những phản hồi của họ trên diển đàn chính là những đóng góp cho sản phẩm không chỉ cho riêng họ, không chỉ cho nhà sản xuất mà là đóng góp chung cho cả cộng đồng Android Việt mà trong đó có cả em và cả bác.

thanhyk

Well-Known Member

À vâng sorry vì dùng từ thế, do trong lần trước là 101 người dùng nên em đặt là 101 chó đốm theo bộ phim hoạt hình ưa thích. Hiện giá công bố là 1.690k nên em nghĩ có nhiều bác không thoả mãn sẽ bán rẻ hơn vài trăm. Số người muốn mua thì khá nhiều mà mua được rẻ hơn và được tới 6 tháng thuê bao khi cần đổi model khác cũng được thu lại nên lợi hơn. Do đó sẽ có sự chuyển đổi từ 101 người trước qua người sau chẳng hạn. Em ko có ý gì khác.

meomatto

Active Member

Chả ai cho không cái gì, nhất là ở VN. Tét lỗi thì họ thừa biết là còn đầy lỗi, chả qua là có mục đích khác mà thôi.
Lập trình cho Soft trên ĐT mãi còn chưa ổn định thì với những cái chip giá rẻ này thì còn lâu mới ổn, rồi lại cái bài truyền thống lỗi-->sửa-->lỗi tiếp-->sửa tiếp-->lại vẫn cứ lỗi-->chán ko buồn sửa gì nữa-->nghỉ!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Xài mạng chung mà muốn xài thử, nghe có vẻ khó nhỉ?

baby1982

Member

Tự nhắc bản thân mình: "Phải chụp ảnh khi bàn giao sản phẩm, phải chụp ảnh FullHD khi bàn giao thiết bị,... blah blah...."

ông anh em dùng mạng của fpt có trợ giá tốc độ 3.5m. theo em hiểu chiêu này của bác ZTV không biết có đúng không. 101 anh em voichờ là để test sp và đã nhận được số gạch và đá hộc đủ để xây trụ sở làm việc nên chiêu này là để có 1001 anh em dùng thử với yêu cầu mạng tốc độ cao để nhận bàn ghế và thiết bị làm việc trong trụ sở hihiihih

Bên trên