Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Chiê u này của bác ZTV hay thật. Mình giới thiệu cho mấy người quen họ thích lắm.

dungtam25

Well-Known Member

Nói chung thử thì đã có 101 cái màu đen thử rồi,thử xong kết quả thế nào thì các bác ztv cũng tự hiểu vì qua comment của các anh em làm chuột bạch.
Và các bác đã làm được gì qua các comment có tính chất xây dựng của anh em.
Bây giờ thì dùng thử,thú thật với các bác là em hãi lắm.
Trước đây,bác nổ với anh em nào là công nghệ đảo luồng tự động.Đường truyền thấp nhất cũng xem các dịch vụ VOD của các bác mượt,không lag.
Bây giờ lại cho thử tiếp,để pr sản phẩm của mình lần nữa.Các bác khôn lõi nhỉ?
Theo em thì chẳng cần phải thử.Ông bà ta có câu tiếng lành đồn xa,tiếng dữ đồn xa.Hữu xạ tự nhiên hương mà các bác.

phithien

Well-Known Member

Nói chung thử thì đã có 101 cái màu đen thử rồi,thử xong kết quả thế nào thì các bác ztv cũng tự hiểu vì qua comment của các anh em làm chuột bạch.
Và các bác đã làm được gì qua các comment có tính chất xây dựng của anh em.
Bây giờ thì dùng thử,thú thật với các bác là em hãi lắm.
Trước đây,bác nổ với anh em nào là công nghệ đảo luồng tự động.Đường truyền thấp nhất cũng xem các dịch vụ VOD của các bác mượt,không lag.
Bây giờ lại cho thử tiếp,để pr sản phẩm của mình lần nữa.Các bác khôn lõi nhỉ?
Theo em thì chẳng cần phải thử.Ông bà ta có câu tiếng lành đồn xa,tiếng dữ đồn xa.Hữu xạ tự nhiên hương mà các bác.

mấy người bà con nhà em hỏi con ZTV, em dẫn tới nhà cho test, test cái ztv player với icon to đùng ko thấy tên file đâu, haizz hết. ko thấy còn ý định sắm nữa, nghe đâu gọi cho con cháu trong sài gòn coi cái nào được mua về chơi tết. chắc mình em làm thiệt hại ztv 5 cái rồi. mai mốt quảng cáo trên tv, ai hỏi em, em cứ dẫn vào test. tiếng thơm thì khó,chứ tiếng xấu thì chỉ cần post 1 dòng trên Fb là lan xa còn hơn bom

Nhanh chân lên bà con ơi, nhiều khuyến mãi hấp dẫn khác cuối năm 2013 nhé.

FanHD6666

Mình không hiểu 101 con A giá 990.000 là sao? Không biết A thì thế nào. Mình dùng E1 từ ngày đầu tiên nhưng gần đây quạt tản nhiệt kêu to quá. Có cách nào khắc phục không vậy?

lucton

Mình không hiểu 101 con A giá 990.000 là sao? Không biết A thì thế nào. Mình dùng E1 từ ngày đầu tiên nhưng gần đây quạt tản nhiệt kêu to quá. Có cách nào khắc phục không vậy?

Khắc phục của em là tháo quạt ra là êm ngay :) Em thử rồi bác yên tâm :)

mylove_22

ngoài mua box ZTV thì hàng tháng có phải trả thêm tiền ko các bác?

tienthanhbk

Well-Known Member

A êm lắm bác ạ, nó là 1 sản phẩm đáng dùng nếu bác đặt nặng vấn đề tiếng ồn (vì nó có quạt đâu =)) )

thanhyk

Well-Known Member

Thôi các bác, nói đi nói lại cũng chỉ liên quan đến sự hụt hẫng như mong đợi và sự chờ đợi lâu dẫn đến tâm trạng bực bội thôi. 101 người sử dụng đầu tiên là những người được Ztv ưu ái nhất: giá rẻ 40%, hoàn tiền nếu không vừa ý thời gian đầu, còn bây giờ về sau được đổi model khác với trị giá đã mua, 6 tháng thuê bao free, sử dụng trước mọi người... Không có bất kỳ a-class thương mại nào được quyền lợi như thế, đến mức A-Class được nhường lại chỉ 30 giây là bốc khói... Thế nên gạch đá cho khuây khoả chứ có bác nào bị thiệt thòi gì đâu.
Em chỉ lo ngại A-Class chú trọng vào dịch vụ của họ mà dịch vụ lại lởm... Các app cài đặt không tương thích/ không ổn định như hdviet/ hayhay chẳng cần fix lỗi nếu không ổn định, việc dùng offline không tốt (ví dụ phụ đề nhỏ, lỗi nas, hỗ trợ hdd dung lượng nhỏ,...) thì buồn thay.

Chương trình này ko áp dụng tại HCM. Chỉ áp dụng khu vực Hà Nội. Các bạn thông cảm.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Reg rùi mà mãi không thấy nhà đài phản hồi gì...:">

Chương trình này ko áp dụng tại HCM. Chỉ áp dụng khu vực Hà Nội. Các bạn thông cảm.

Bạn có phải là đại diện ZTV không mà sao phát biểu linh tinh thế .

Bạn xem lại #1 của ZTV nè :

1.2. Khu vực và đối tượng áp dụng :
- Phạm vi áp dụng toàn quốc, ưu tiên các thành phố lớn (số lượng có hạn)
- Đối tượng : Hộ gia đình đáp ứng đủ các điều kiện dùng thử sản phẩm ZTV.

Hay bác nghỉ HCM City chưa đủ lớn

Bác nào ZTV xác nhận tư cách phát ngôn của bác này giúp

Reg xong chả thấy phản hồi gì, rõ chán!

haibuffalo1005

Nếu ZTV room đợt này khắc phục nhiều lỗi thì em vẫn ủng hộ ZTV vì con của mình xem online các dịch vụ ZTV tôt (lâu lâu cũng bị lỗi nhưng chấp nhận được). Với nhu cầu đơn giản như em là: xem youtube, xemphim online, lướt web nghe nhạc, xem offline nhưng phim bình thường chứ ko phải bluray thì em nó đáp ứng được (với mức giá như thê). ZTV bây giờ nên khắc phục các lỗi cơ bản mà các anh trên HDVN đóng góp ý kiến và thay đổi remote cho em nó. Lúc trước em cũng có góp ý các lỗi ztv 1 lần, định góp ý lần 2 nhưng cảm thấy các anh ZTV ko tiếp thu nên em ko viết nữa. Có gì sai xót mong các anh góp ý. Đừng chém em nhé vì đó là nhu cầu và nhận định riêng của em.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chắc do anh em ta reg nhiều quá...

quangtayho

Thông báo với các bác là ZTV vừa chuyển dến dịa chỉ mới: TẦNG 13 TÒA NHÀ 23 LẠC TRUNG. Nguyên 1 tầng, hoành tráng. Mỗi tội an ninh khiếp quá. Chiều nay em mang con A đến up ROM mà phải qua 2 tầng bảo vệ mới vào được đến thang máy. Chắc do cá bộ phận đang dọn về nhà mới nên thắt chặt an ninh chăng. :))

ngonphi_bg

Member

Mình đăng ký trên trang web: ztv.vn sau hai tiếng có phản hồi từ Ztv.

Bên trên