Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member
Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

đăng ký xem sao,nếu thấy tốt thì ok dùng lun,trã cũng phiền vì họ đã có lòng tốt cho dùng thử vì vậy mình cũng cần chơi đẹp.

tienthanhbk

Well-Known Member

Nói chung với anh em có king nghiệm chơi HD lâu năm (cả lâu tháng nữa :D ) thì A class chưa đủ chuẩn để đặt trên kệ TV. Nhưng với người dùng phổ thông thì nó khá tốt.

waiting_0011

Nói chung với anh em có king nghiệm chơi HD lâu năm (cả lâu tháng nữa :D ) thì A class chưa đủ chuẩn để đặt trên kệ TV. Nhưng với người dùng phổ thông thì nó khá tốt.

Vậy cái nào đủ chuẩn đặt lên kệ TV vậy bác? :D và giá tiền là bao nhiêu nhỉ? :D không quá cao so với A-Class là duyệt thôi.
Chứ để đủ chuẩn lên kệ TV mà giá toàn cao chót vót theo đúng chuẩn "giá HD" thì có lẽ khó tiếp cận đa số người dùng.

Em thấy nhu cầu bình thường, đơn giản chỉ là xem online, cắm USB vào xem Offline (thường thì có online, người ta sẽ dần bỏ thói quen download :D)... chứ những đối tượng dùng để lướt web thay PC, hay làm thiết bị thẩm âm này nọ, chắc là có, nhưng ít thôi.

Hồi trước thử lướt web trên Tivi, lướt được 1 lúc đau cả cổ, và mắt thì mỏi nhức, khó chịu lắm.

sonbeatHDVN

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Tất cả các bản Update online mà các bác đã up qua OTA đều chưa trọn vẹn. ROM ZTV mã hóa, các bác sẽ up 1 bản Transision trước, sau đó mới up bản ROM chính thức được mã hóa (bằng thẻ nhớ).
Sau khi qua công đoạn này, những lần update sau qua OTA mới có tác dụng.

Các bác yên tâm, ngày 20 cùng với bản A Class chính thức phân phối trên toàn quốc, ZTV sẽ đưa bộ kit (transition + ROM) lên website để các bác down về update
101 bản A Class đầu tiên là 100 bản đặc biệt, được nhận biết bằng màu sắc. 101 bản này được đổi sang bất kỳ sản phẩm nào hiện có hoặc trong tương lai của ZTV mà vẫn giữ nguyên giá 990.000.

bác cho hỏi là đến lúc ra con A1-2 em lấy con đặc biệt ra đổi hoà đc ko vậy :D

quangtayho

Bản ROM mới (cập nhật tại Lạc trung) chạy khá ổn, tiếng to rõ. Các ứng dụng mặc định của thiết bị chạy ổn định. VOD chọn thể loại phim không bị văng về Home. TOV chọn kênh nhanh hơn bản ROM cũ nhiều. Bác nào ở HN chịu khó mang qua tầng 13 tòa nhà 23 Lạc Trung (trụ sở mới của ZTV) up đi. Đáng để thử lắm

tienlequoc

Well-Known Member

Đến giờ các bác Ztv tung hàng nóng lossless online rồi đấy.

quangtayho

Đến giờ các bác Ztv tung hàng nóng lossless online rồi đấy.

Hôm qua em hóng được là ngày 20/01 ZTV sẽ có bản rom thương mại. Chắc sẽ có đột phá (hy vọng thế) để chào mừng nhà mới của ZTV mà :)

phithien

Well-Known Member

Hôm qua em hóng được là ngày 20/01 ZTV sẽ có bản rom thương mại. Chắc sẽ có đột phá (hy vọng thế) để chào mừng nhà mới của ZTV mà :)

Rom của bác mới up ko phải là rom thương mai hả. chờ xem 2 ngày nữa coi có bất ngờ xảy ra ko, bất ngờ là rom ngon, còn rom í ẹ thì là bình thường. điều ngịch lý vcl

Rom cần nhất là sự ổn định, hy vọng Rom mới sẽ thoả mãn dc các anh em HD khó tính nhất. Bị ném đá nhiều, giờ là lúc ZTV gôm đá ném lại ^^

quangtayho

Rom của bác mới up ko phải là rom thương mai hả. chờ xem 2 ngày nữa coi có bất ngờ xảy ra ko, bất ngờ là rom ngon, còn rom í ẹ thì là bình thường. điều ngịch lý vcl

Chưa bác à. Nhưng do bản ROM cũ của em (26/11) không tự Update (up OTA) được nên phải mang đến Lạc Trung. Sau khi Up ROM này xong thì từ nay sẽ up qua OTA được. EM chờ 2 ngày nữa xem thế nào.

phithien

Well-Known Member

Rom cần nhất là sự ổn định, hy vọng Rom mới sẽ thoả mãn dc các anh em HD khó tính nhất. Bị ném đá nhiều, giờ là lúc ZTV gôm đá ném lại ^^
Nếu ztv làm vậy thì em xin cám ơn, hi vọng các bác có dịp ném đá lại,chứ để anh em ném đá hoài coi sao được, kinh doanh chân chính thì ai cũng ủng hộ, đừng có bịt tai,bịt mắt, làm trái lươg tâm, bán hàng dỏm đừng có mà cứ im lặng theo kiểu: chó cứ sủa,người cứ đi

smilegirl

Active Member

Nếu được thế các bác cứ ném, em xin vài xe vậy :D

em gửi thông tin xin mượn mà không thấy có phản hồi gì :( mới mua em 42w674A , xem vtvcab nhiễu nhằng nhằng

phithien

Well-Known Member

bây vờ là 8h35p ngày 20/01/2014. lót dép chờ Rom thương mại, ko biết hnay có ko nữa

mario80vn

Member

bây vờ là 8h35p ngày 20/01/2014. lót dép chờ Rom thương mại, ko biết hnay có ko nữa

Chờ mấy thím Z làm gì bác, có thì có ko thì thôi đỡ lằng nhằng! Người ta nói 1 lần thất tín vạn lần bất tin, mà mấy thím Z này thất tín hình như ko chỉ 1 lần

phithien

Well-Known Member

Em thì tin hnay sẽ có Rom thươg mai. ZTV là người lớn với nhau cả, đâu phải bọn mất dạy, đầu đường xó chợ, ăn nói lươn lẹo,lừa đảo. mà bảo ngày 20/1 có rom mà tận 20/12/2014 có. tuyệt đối tin hnay sẽ có

hungdisc

Member

Em thì tin hnay sẽ có Rom thươg mai. ZTV là người lớn với nhau cả, đâu phải bọn mất dạy, đầu đường xó chợ, ăn nói lươn lẹo,lừa đảo. mà bảo ngày 20/1 có rom mà tận 20/12/2014 có. tuyệt đối tin hnay sẽ có
em phải đăng nhập để thanks bác 1 cái đấy :)):)):))

Bên trên