Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

mình ước gì ZTV thất bại thảm hại cho anh em bõ tức, lừa anh em nhiều vố quá rồi, lại còn ra vẻ quảng cáo trên các kênh VTC là cho sử dụng miễn phí mỗi lần dòng chữ đó chạy qua chả lẽ lại tắt mẹ cái tivi đi. không làm đc mà cứ nói chơi, ZTV kém cỏi quá. theo mình nghĩ chắc mới chỉ lắp đc trăm cái cho mượn là cũng làm gì có tới số 3000 mơ tưởng quá ông ZTV ạ.

dracula_bg

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

mình ước gì ZTV thất bại thảm hại cho anh em bõ tức, lừa anh em nhiều vố quá rồi, lại còn ra vẻ quảng cáo trên các kênh VTC là cho sử dụng miễn phí mỗi lần dòng chữ đó chạy qua chả lẽ lại tắt mẹ cái tivi đi. không làm đc mà cứ nói chơi, ZTV kém cỏi quá. theo mình nghĩ chắc mới chỉ lắp đc trăm cái cho mượn là cũng làm gì có tới số 3000 mơ tưởng quá ông ZTV ạ.
đầu xuân năm mới chúc nhau phát đạt, chúc nhau sức khỏe, bác lại có cái mơ ước nhỏ nhoi thế thì có chết anh em không :D. mà ước mơ của bác nhỏ nhoi quá nên nó không thành hiện thực được đâu bác ạ.

anhkhoa04

Banned
Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

bác cho hỏi tôi đăng ký qua mạng sau có người gọi điện thoại xác minh thông tin và cho người đến lắp đặt, ký hợp đồng dùng thử và thu 600k đặt cọc như vậy có đúng không ?

bangnvbka

Member

Bác ở hà nội còn vậy thì thái bình như em chắc ko bao giờ có
Mà sao bác ko thêm nốt chữ LOL đi cho nó đủ chữ

bác cho hỏi tôi đăng ký qua mạng sau có người gọi điện thoại xác minh thông tin và cho người đến lắp đặt, ký hợp đồng dùng thử và thu 600k đặt cọc như vậy có đúng không ?
Vậy là ko đúng bác à.lắp ztv aclass free mà

HCM xin vui lòng đến Showroom ZTV 7A Tăng Bạt Hổ, P12, Q5. Sử dụng miễn phí.

hahuytap

Well-Known Member

ZTV hình như lừa anh em trên HDvietnam, quảng cáo là sử dụng miễn phí, đăng ký ngay từ đầu thì có người gọi tới để xác minh và hứa cho người tới nhà để khảo sát và lắp đặt nhưng đã gần 4 tuần rồi mà chả thấy ma nào tới?

binhsumi

Member
các bác cho hỏi có nên mua A bây giờ ko ,nhu cầu của e chỉ xem online chứ ko dùng gì cao sang cả.mà mạng nhà em 165k/tháng vậy thì xem online có bị giật ko vây.?

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

ZTV hình như lừa anh em trên HDvietnam, quảng cáo là sử dụng miễn phí, đăng ký ngay từ đầu thì có người gọi tới để xác minh và hứa cho người tới nhà để khảo sát và lắp đặt nhưng đã gần 4 tuần rồi mà chả thấy ma nào tới?
Chắc tại mới tết hay đk đông quá thui b ah...
các bác cho hỏi có nên mua A bây giờ ko ,nhu cầu của e chỉ xem online chứ ko dùng gì cao sang cả.mà mạng nhà em 165k/tháng vậy thì xem online có bị giật ko vây.?

ĐK xài thử để cảm nhẫn đi đã b ah...

oldfriend

Moderator

tết rồi em về quê Phú Yên, mạng FPT 130k/tháng mà coi mượt, trên HDviet bản 1080p thì hơi giật chút thôi (tk vip ấy), còn bình thường tất cả đều mượt, cả VOD, live tv, FPT play, Mytv, HD repo... tất tần tật đều mượt mà.

Nhu cầu như bác thì con A đáp ứng tốt, mạng 165 k xem vod, live tv, hdviet, fpt play.... chạy oke không giật đâu. Nhưng lưu ý bác là chỉ được thời gian free thôi, sau này sẽ mất phí đấy, tuỳ bác lựa chọn nhé.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Tết này không được chắc chắn Tết Công gô sẽ được nhe bác!:))

bangnvbka

Member

Mình cũng đăng ký .cskh gọi rồi mà ko thấy ai đến lắp cả.thôi dùng em E cũng dc

nnphan

Member

Em vừa up rom 21/1/2014 chưa cài thêm gì, vào ZTVplayer chơi file PBN 109 DVD9 ISO không được. có bác nào bị thế không ạ? nếu muốn chơi DVD9 ISO thi phải dùng phần mềm nào bây giờ?

tranjang

tình hình là mình vừa được bên vtc đến lắp cho dùng thử. Đầu tiên ko biết mình có mua sản phẩm này sau khi hết thời gian dùng thử hay ko, nhưng cái nhiệt tình và nhanh chóng của nhân viên vtc là mình thấy ok rồi.
Mình đăng ký hôm 17/2, đến 18/2 là có nv kỹ thuật đến lắp đặt ngay. Nv kỹ thuật rất nhiệt tình và thân thiện, mọi thủ tục rất nhanh chóng.
Về vấn đề nhiều bạn đăng ký mà chưa đc dùng thử thì theo suy nghĩ và trao đổi nhân viên kỹ thuật thế này:
- Nhân viên kỹ thuật không đáp ứng đủ hết nhu cầu của mọi người (có thể do nguồn nhân lực có hạn)
- Khu vực của bạn có đáp ứng được yêu cầu kỹ thuật hay không, nếu thấy không đáp ứng đc thì có lẽ số bạn hơi đen :))
- Khi nv chăm sóc khách hàng gọi điện thì thăm dò thái độ bạn thế nào - không ưng cái giọng điệu của bạn là out luôn - e thì chắc được ưng (cái này e đùa chút thôi nhé! haha)

Trên chỉ là một số ý kiến chủ quan, mong các bác thông cảm. E thì được dùng thử rùi nên rất vui vẻ, còn bây giờ thì chỉ việc trải nghiệm thôi, nếu không vừa ý thì trả lại vtc. Nói thật là e chỉ quan tâm đến đến karaoke thôi, nếu không vừa ý là e trả lại thật ko lăn tăn. Ai muốn hỏi j thì cứ pm e, e trả lời khi trải nghiệm thực tế cho (yên tâm e ko quảng cáo cho vtc đâu, các bác ko phải lo)

tienthanhbk

Well-Known Member

tình hình là mình vừa được bên vtc đến lắp cho dùng thử. Đầu tiên ko biết mình có mua sản phẩm này sau khi hết thời gian dùng thử hay ko, nhưng cái nhiệt tình và nhanh chóng của nhân viên vtc là mình thấy ok rồi.
Mình đăng ký hôm 17/2, đến 18/2 là có nv kỹ thuật đến lắp đặt ngay. Nv kỹ thuật rất nhiệt tình và thân thiện, mọi thủ tục rất nhanh chóng.
Về vấn đề nhiều bạn đăng ký mà chưa đc dùng thử thì theo suy nghĩ và trao đổi nhân viên kỹ thuật thế này:
- Nhân viên kỹ thuật không đáp ứng đủ hết nhu cầu của mọi người (có thể do nguồn nhân lực có hạn)
- Khu vực của bạn có đáp ứng được yêu cầu kỹ thuật hay không, nếu thấy không đáp ứng đc thì có lẽ số bạn hơi đen :))
- Khi nv chăm sóc khách hàng gọi điện thì thăm dò thái độ bạn thế nào - không ưng cái giọng điệu của bạn là out luôn - e thì chắc được ưng (cái này e đùa chút thôi nhé! haha)

Trên chỉ là một số ý kiến chủ quan, mong các bác thông cảm. E thì được dùng thử rùi nên rất vui vẻ, còn bây giờ thì chỉ việc trải nghiệm thôi, nếu không vừa ý thì trả lại vtc. Nói thật là e chỉ quan tâm đến đến karaoke thôi, nếu không vừa ý là e trả lại thật ko lăn tăn. Ai muốn hỏi j thì cứ pm e, e trả lời khi trải nghiệm thực tế cho (yên tâm e ko quảng cáo cho vtc đâu, các bác ko phải lo)

Vậy ngày mai bác gọi tổng đài kêu nhân viên tới trả lại ngay.
Cái mong chờ nhất của bác lại là cái dở nhất trên A Class =))

lucton

Karaoke trên A Class quá tệ, tệ hơn trên E class nhiều.
Bác dùng tính năng này của Youtube mà hát karaoke đảm bảo bác phê luôn, yêu cầu mạng cao nhé
http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/767021-ung-dung-hat-karaoke-vod-hd.html

tranjang

Vậy ngày mai bác gọi tổng đài kêu nhân viên tới trả lại ngay.
Cái mong chờ nhất của bác lại là cái dở nhất trên A Class =))

E cũng đang tính thế đây. Nhưng được dùng 1 tháng thì tội j ko dùng hết thời hạn rùi trả lại chứ! haha

tranjang

Karaoke trên A Class quá tệ, tệ hơn trên E class nhiều.
Bác dùng tính năng này của Youtube mà hát karaoke đảm bảo bác phê luôn, yêu cầu mạng cao nhé
http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/767021-ung-dung-hat-karaoke-vod-hd.html

Tks bác! để e nghiên cứu thử xem sao. Karaoke e chủ yếu là để các cụ ở nhà ca hát thôi. Chứ e cũng ko nghiền lắm!

Bên trên