[EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

minizip

Member
Ðề: [EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

Nếu bro quan tâm đến chức năng này thế thì có thể chờ mẫu M8 sẽ ra mắt sau M6 này, mẫu hàng này sẽ có tính năng như M890 có thể REC được chương trình TV

Thế bao giờ em này ra mắt ạ. Mà Bên bác cho em hỏi hdplayer nào tầm dưới 4tr mà có thể chơi dc cả dts-hd;)) thì cho em biết cái ạ:-?:x

iori_yarami

Con này downmix ngon hem ta

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Con này ngon lắm đấy, tháo lắp HDD giống hệt HDMAX !!!

minhxenon

Member

em này trông bắt mắt, nhưng nội dung bên trong chắc cũng như các con khác trước đây "bình mới rượu cũ" theo đánh giá, giá chừng tầm 2t4 là phù hợp, và cạnh tranh nhất

hd360

Active Member

em này trông bắt mắt, nhưng nội dung bên trong chắc cũng như các con khác trước đây "bình mới rượu cũ" theo đánh giá, giá chừng tầm 2t4 là phù hợp, và cạnh tranh nhất

M6 được đánh giá cao hơn hẳn H1073 và M880 mặc dù cùng sử dụng chip Realtek 1073 bác à. Quan trọng là M6 đem lại điều gì mới mẻ hơn thôi.....hãy chờ nhé.
Ưu thế của M6 là hình thức bên ngoài lẫn bên trong đó bác. Ưu thế về giao diện, hình thức........tính năng là thứ đem lại vị trí cho M6.

hd360

Active Member

level upupupupup

minizip

Member

Thế bác hd360 cho em hỏi bao h em m8 mới ra mắt ạ

hd360

Active Member

Thế bác hd360 cho em hỏi bao h em m8 mới ra mắt ạ

M6 chứ bác, khoảng tầm 20/4 này là có hàng, như thế là các bác có thể cùng M6 đón 30/4 và 1/5 với những bộ phim tuyệt đỉnh của điện ảnh thế giới ngay tại nhà mình rồi :-bd

TITAN282

Banned

M6 chứ bác, khoảng tầm 20/4 này là có hàng, như thế là các bác có thể cùng M6 đón 30/4 và 1/5 với những bộ phim tuyệt đỉnh của điện ảnh thế giới ngay tại nhà mình rồi :-bd

Bác minizip hỏi bác con M8 là con sau cả M6 mà bác nói ở đầu topic nó giống con M890 ý,( chắc là thế...hihiihi...em đoán thế). Chứ không phải hỏi M6 đâu bác, chắc muốn có tính năng REC ý mà

hd360

Active Member

Bác minizip hỏi bác con M8 là con sau cả M6 mà bác nói ở đầu topic nó giống con M890 ý,( chắc là thế...hihiihi...em đoán thế). Chứ không phải hỏi M6 đâu bác, chắc muốn có tính năng REC ý mà

hihhihi.....đúng rồi, bác nhắc em mới nhớ ra. Sorry anh em, không để ý. M8 chưa có lịch công bố ra mắt, khi có thông tin em sẽ báo mọi người luôn.

long_vd

kon này các bác đã test thử chạy trong nhìu h liền chưa? có bị nóng máy, giựt hình hay mất tiếng bla bla... ko?

hd360

Active Member

kon này các bác đã test thử chạy trong nhìu h liền chưa? có bị nóng máy, giựt hình hay mất tiếng bla bla... ko?

thử rùi, thử rùi chứ bác, e quên thế nào dc, chạy cả đêm mà hum sau vỏ vẫn mát tay mới thích chứ. hình thì vẫn nuột nà, nét căng :bd hàng tốt đáng để lưu tâm đó các bác

hd360

Active Member

Hiện tại đã có thông tin chính thức về ngày ra mắt của M6 tại VN là 28/4/2010.

Chỉnh sửa lần cuối:

TITAN282

Banned

Sao con này được PR sớm thế mà mãi chẳng thấy có trên thị trường nhỉ, bác HD360 cho anh em leo cây rồi.....

hd360

Active Member

3 nhược điểm lớn nhất của M6 đã chính thức được fix vào 21-4-2010:
1. Hỗ trợ downmix DTS
2. Hỗ trợ giao diện tiếng Việt.
3. Hỗ trợ phụ đề tiếng Việt tốt.

@titan282: cũng vì lý do fix nhược điểm mà M6 ra mắt chậm hơn dự kiến. Thời điểm này M6 đã có thể ra mắt bà con, tuy nhiên vẫn còn bất ngờ dành cho mọi người ở phía trước.....M6 sẽ đem lại tính năng hoàn toàn mới cho mọi người vào ngày ra mắt vào đầu tháng 5 tới đây.

HDGialong

Active Member

em cũng đang đợi sự ra mắt đây bác chủ thớt ạ
Giá dự kiến thế nào hả anh

hd360

Active Member

giá dự kiến là tầm 2.7T các bác nhé :D

TITAN282

Banned