[EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

nagatavn

Member
Ðề: [EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

Con này và con HD Pro mới con nào ngon hơn các bác ơi?

Hi all,
Mình vừa lấy em này xong, lúc đầu hơi lo, sợ làm chuột bạch vì sp mới, chưa có anh em nào comment. Cảm nhận ban đầu ổn, mới chạy thử :
- mkv và DTS ngon,
- xem phim qua LAN thấy hình ảnh mượt, không bị giật tí nào.
- Thử dùng youtube cũng thấy OK
Mình cũng đã dùng qua M880 thấy âm thanh và Hình ảnh như nhau :)), hay bộ dàn và TV nhà mình cùi quá nên không thấy khác nhau gì ?
chỉ khác là con này gọn hơn, vỏ trông chắc chắn hơn, có khay đựng ổ cứng riêng. Về vụ xem phim qua LAN thì không xem được share folder trên Win7, chuyển qua WinXP thì thấy OK. Mình cũng đã tắt firewall, password protect trên Win7 rồi mà vẫn không vào được, đành phải chuyển qua WinXP. Bác nào biết xử lý lỗi này thì CC cho em phát.

Hi all,
Mình vừa lấy em này xong, lúc đầu hơi lo, sợ làm chuột bạch vì sp mới, chưa có anh em nào comment. Cảm nhận ban đầu ổn, mới chạy thử :
- mkv và DTS ngon,
- xem phim qua LAN thấy hình ảnh mượt, không bị giật tí nào.
- Thử dùng youtube cũng thấy OK
Mình cũng đã dùng qua M880 thấy âm thanh và Hình ảnh như nhau :)), hay bộ dàn và TV nhà mình cùi quá nên không thấy khác nhau gì ?
chỉ khác là con này gọn hơn, vỏ trông chắc chắn hơn, có khay đựng ổ cứng riêng. Về vụ xem phim qua LAN thì không xem được share folder trên Win7, chuyển qua WinXP thì thấy OK. Mình cũng đã tắt firewall, password protect trên Win7 rồi mà vẫn không vào được, đành phải chuyển qua WinXP. Bác nào biết xử lý lỗi này thì CC cho em phát.
Bác cho hỏi em này ngon hẳn chưa ạ, ông anh bảo lấy cho 1 cái mà em bân quá không đi xem cho ông ý được. Bác cho em ý kiến để em còn quyết lấy bác nhé không ông anh cứ hỏi suốt , sốt ruột quá

hd360

Active Member

Bác cho hỏi em này ngon hẳn chưa ạ, ông anh bảo lấy cho 1 cái mà em bân quá không đi xem cho ông ý được. Bác cho em ý kiến để em còn quyết lấy bác nhé không ông anh cứ hỏi suốt , sốt ruột quá

Nếu bro còn lăn tăn thì cố gắng chạy qua HD360 đi. Sờ tận tay, day tận trán mới rõ được. Không phải là được mà là quá được ý chứ. "Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân" mà lại :D

nagatavn

Member

Hi
Bác hỏi ngon hẳn chưa em hơi khó trả lời, em nghĩ còn tùy thuộc vào nhu cầu và mong muốn của mỗi người, còn bản thân em thì thấy ổn, không có vấn đề gì, xem phim, nghe nhac DTS hay, chạy qua LAN ok, máy mát, chẳng thấy nóng tý nào, theo em đánh giá là ổn, vì đã dùng qua M880 đời trước cũng thấy ổn rồi.
Có vấn đề gì em sẽ message cho các bác.

hd360

Active Member

Đã cập nhật giao diện, tính năng đầy đủ của em này ở đầu bài viết. Mọi người chú ý theo dõi nhé. M6 đã có mặt tại nhiều cửa hàng rồi đó........anh em cùng đi xem nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

TITAN282

Banned

Đã cập nhật giao diện, tính năng đầy đủ của em này ở đầu bài viết. Mọi người chú ý theo dõi nhé. M6 đã có mặt tại nhiều cửa hàng rồi đó........anh em cùng đi xem nhé.
Giao diện mới có vể chuyên nghiệp hơn giao diện hồi đầu bác up nhỉ. Em nhớ là hồi sp còn mới review nó có màn hình chủ đạo là màu xanh xanh với icon đặt ngang cơ mà bác nhỉ.
Em có thể xem hàng ở đâu bác nhỉ. ( em làm ở Lý thường kiệt, bác nào chỉ giúp em điểm gần nhé)

nhthi

Giá rổ có vẻ ngon. Đọc lại review lại thấy không có ngược điểm gì ngoài mỗi hướng dẫn tiếng Anh thì có vấn đề gì đâu, không phải nhược điểm. Thế hóa ra không phải hàng bình dân hả các bác!?

tintin245

Không biết trong thành phố HCM có ai bán cái này chưa nhỉ? Nếu mua của bác hd360 thì làm sao nhỉ? Ah, con này nếu up FW mà bị vấn đề gì đó thì có khắc phục được ko nhỉ? Nó có nút reset về FW gốc ko?

hd360

Active Member

Giao diện mới có vể chuyên nghiệp hơn giao diện hồi đầu bác up nhỉ. Em nhớ là hồi sp còn mới review nó có màn hình chủ đạo là màu xanh xanh với icon đặt ngang cơ mà bác nhỉ.
Em có thể xem hàng ở đâu bác nhỉ. ( em làm ở Lý thường kiệt, bác nào chỉ giúp em điểm gần nhé)

Giao diện mới hoàn toàn so với sản phẩm demo bác à. Bác chịu khó chạy qua Nguyễn ngọc nại xem hàng đi, từ LTK xuống chắc 15 min thôi mà.

Mới lấy 1 em ở chỗ bác HD360, đang test thử...cảm nhận đầu tiên là giao diện cũng khá đẹp, phụ đề thêm cái viền xanh nên nhìn khá bắt mắt, đẹp hơn con M880 cũ của mình...hic..hic....mua hộ nên chỉ được test chứ không được xài....hic....đau.
Vào Youtube, Picasa , RSS ngon lành mà không đòi format ở cứng.....
Em mới chỉ thử đến đó....sẽ cập nhật thêm thông tin cho anh em...nếu ông anh không đòi sớm ...hic....

vannhan_it

con này được đấy.Giá cũng hợp lý, hôm nào rảnh em qua lấy 1 con.

hd360

Active Member

mời các bác qua xem hàng :D

vannhan_it

Hi.Em vừa lấy 1 con, dùng ngon lắm. Bác chủ cũng thoải mái.

hd360

Active Member

Hi.Em vừa lấy 1 con, dùng ngon lắm. Bác chủ cũng thoải mái.

Bác check lại mạng ở nhà chưa, lúc tối bác có call hỏi chức năng xem trên Youtube không chạy được, chắc chỉ do mạng nhà bác có vấn đề thôi vì chúng tôi đã test kỹ là M6 có thể chạy tốt định dạng .flv hay .avi của Youtube mà.
Thanks bác đã mua hàng.

hd360

Active Member

M6 hiện đang được coi là sản phẩm hoàn thiện nhất trong dòng HD bình dân. Mời anh em lưu ý mua hàng nhé.

hd360

Active Member

up upup pupuppppuupupupupupupupup

stdt

Member

Bác chủ thớt cho hỏi ,chiều nay vừa lấy máy dùng ,chạy tốt nhưng ko hiểu sao mấy cái biểu tượng trước mặt máy ko sáng như trong ảnh nhỉ ?

minizip

Member

Bác chủ thớt cho hỏi cái em M8 mất hút rồi ạ. Em chờ nó lâu quá. Nếu không có thì em qua chỗ bác lấy M890 nhá. Con này dùng dư lào ạ, có tốt ko ạ

quochuy1996

Well-Known Member

giá con này như thế nào? Mua hàng tại đâu?NT qua đt 0903676709

utc

Member

Con này có nghe được Radio online trên Internet không bác chủ nhỉ?

Bên trên